அனுபமா படத்தில் பிரிகிறார்களா ரூபாலி கங்குலி மற்றும் கௌரவ் கண்ணா?

அனுபமா படத்தில் பிரிகிறார்களா ரூபாலி கங்குலி மற்றும் கௌரவ் கண்ணா?

ஹிட் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியான அனுபமாவின் தயாரிப்பாளர்கள் அனுஜ் கபாடியாவின் கதாபாத்திரத்தை விரைவில் முடிக்கக்கூடும் என்று சமீபத்திய அறிக்கை தெரிவிக்கிறது.

மிகவும் பிரபலமான தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளில் ஒன்றான அனுபமா ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் வரவேற்பைப் பெற்றுள்ளது. ரூபாலி கங்குலியின் அனுபமா கதாபாத்திரத்தை பார்வையாளர்கள் விரும்புகின்றனர். இல்லத்தரசியாக இருந்து தனது உரிமைகளுக்காகப் போராடும் வலிமையான மனதுடையவராக அவரது பாத்திரம் மாறியதை அவர்கள் பாராட்டியுள்ளனர். கூடுதலாக, அவரது மனைவி அனுஜ் கபாடியாவாக நடிக்கும் கௌரவ் கன்னாவுடனான அவரது கெமிஸ்ட்ரி ரசிகர்களால் மிகவும் விரும்பப்படுகிறது. இருப்பினும், நிகழ்ச்சியின் தற்போதைய பாதையில், அனுபமாவும் அனுஜும் தங்கள் மகள் அவர்களிடமிருந்து பறிக்கப்பட்ட பிறகு வேதனையான பிரிவை அனுபவிக்கிறார்கள். ஒடிசா டிவியின் அறிக்கை, அனுஜ் தற்போது நிகழ்ச்சியில் கவனம் செலுத்தவில்லை என்று கூறுகிறது, இதனால் தயாரிப்பாளர்கள் அனுஜின் கதாபாத்திரத்தை விரைவில் முடிக்க நினைக்கிறார்களா என்ற ஊகங்களுக்கு வழிவகுத்தது.

சமீபத்திய எபிசோட்களின்படி, மாயாவால் அழைத்துச் செல்லப்பட்ட தனது மகள் சோட்டி அனுவுடன் இருப்பதற்காக அனுஜ் கபாடியா அவளை விட்டு வெளியேறியதால் அனுபமா பேரழிவிற்கு ஆளாகிறார். வாழ்க்கையில் நம்பிக்கையை இழந்த அனுபமா தனது தாயுடன் வசித்து வருகிறார். அவரது தாயார், அவர் எதிர்கொள்ளும் நெருக்கடியிலிருந்து வெளியே வரவும், தனது நடனத்தின் மூலம் தனது வாழ்க்கையை மீண்டும் கட்டமைக்கவும் உதவுகிறார். இந்த நிகழ்ச்சியில் அடுத்து என்ன நடக்கும் என கதைக்களம் பல வதந்திகளை எழுப்பியுள்ளது.

அனுஜ் மற்றும் அனுபமா இருவரும் தனித்தனியாக செல்வார்கள் என்று வதந்திகள் பரவி வருகின்றன, மேலும் ஒடிசா டிவியின் அறிக்கைகளின்படி, தயாரிப்பாளர்கள் விரைவில் அனுஜ் கதாபாத்திரத்தை நிகழ்ச்சியில் முடிக்கக்கூடும். ரசிகர்கள் அனு மற்றும் அனுஜின் தொடர்பு மற்றும் உறவைப் பாராட்டியுள்ளனர், ஆனால் அனுஜின் கதாபாத்திரத்தின் புதிய அம்சங்களால் பலர் ஏமாற்றமடைந்துள்ளனர். இருப்பினும், இரட்டையர்களான அனுபமா மற்றும் அனுஜ் ஆகியோர் பார்வையாளர்களிடையே பெரும் வெற்றியைப் பெற்றுள்ளனர் என்பதையும், அந்த கதாபாத்திரத்தை முடிப்பது நிகழ்ச்சிக்கு பயனளிக்காது என்பதையும் தயாரிப்பாளர்கள் கணக்கில் எடுத்துக்கொள்ள வேண்டும் என்றும் அறிக்கை கூறியது. இதன் விளைவாக, தயாரிப்பாளர்கள் விரைவில் அனுஜ் தனது தவறை உணர்ந்து அவரது மனைவியுடன் திரும்பி வரக்கூடும்.

மேலும், நிகழ்ச்சியின் தற்போதைய டிராக் குறித்து கருத்து தெரிவிக்க கௌரவ் கண்ணாவை அணுகியபோது, ​​​​அவர் ஃபிலிமிபீட்டிடம் கூறினார், “அனுபமா மற்றும் அனுஜ் வாழ்க்கையில் ஒரு அழிவை உருவாக்கப் போகும் ஒரு பெரிய திருப்பம் இருக்கும்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார். தற்போது அவரது கதாப்பாத்திரம் தனது மகளைப் பிரிந்ததால் மனம் உடைந்து, மன அழுத்தம் நிறைந்த சூழ்நிலையில் போராடி வருகிறார்.அனுஜ் மற்றும் அனுபமா இடையே தவறான புரிதல்கள் ஏற்படுகின்றன. அவர் கூறுகையில், “அனுஜ் மற்றும் அனுபமாவின் பிரிவை பார்வையாளர்கள் நேரில் பார்ப்பார்கள். அனுஜ் மற்றும் அனுஜ் எப்படி இருக்கிறார்கள் என்பதைப் பார்ப்பது சுவாரஸ்யமாக இருக்கும். இந்த உணர்ச்சிகரமான ரோலர் கோஸ்டரை அனுபமா சமாளிக்கிறார்.”

இதற்கிடையில், அனுபமாவின் முன்னாள் கணவர் வனராஜ், அவரது மனைவி காவ்யாவுடன் தகராறில் ஈடுபட்டதாக தெரிகிறது. இப்போது அவர் தனது முன்னாள் மனைவியின் மதிப்பைப் பாராட்டியதால், காவ்யாவுடனான தனது திருமண வாழ்க்கையின் போராட்டங்களைப் புரிந்துகொள்ள வனராஜ் சிறப்பாகத் தயாராகிவிட்டார். ஒடிசா தொலைக்காட்சி அறிக்கை பின்வரும் சில எபிசோடுகள் அவரை அனுபமாவுடன் பிணைக்க அழைக்கக்கூடும் என்று கூறுகிறது. வனராஜ் மற்றும் அனுபமா ஆகியோர் இப்போது நிகழ்ச்சியில் முக்கிய கவனம் செலுத்துவார்கள் என்று அனுமானங்கள் உள்ளன.

டிஆர்பி முன்னணி தொடரான ​​அனுபமா, ராஜன் மற்றும் தீபா ஷாஹி அவர்களின் லேபிலான டைரக்டர்ஸ் குட் புரொடக்ஷன்ஸ் மூலம் தயாரிக்கப்படுகிறது. இது முக்கியமாக பெங்காலி தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியான ஸ்ரீமோயியால் ஈர்க்கப்பட்டது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய ஷோஷா செய்திகள் இங்கேSource link