கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 10, 2023, 16:21 IST

டைட்டன் பங்கு விலை: புகழ்பெற்ற முதலீட்டாளர் ராகேஷ் ஜுன்ஜுன்வாலாவின் மனைவியான ரேகா ஜுன்ஜுன்வாலா, சில்லறை முதலீட்டாளர்களால் போர்ட்ஃபோலியோவை உன்னிப்பாகக் கவனிக்கிறார்கள், ஏனெனில் இது இந்திய பங்குச் சந்தை எந்த திசையில் பறந்தது என்பதைப் புரிந்துகொள்ள உதவுகிறது.

கடந்த ஒரு மாதத்தில், ஜுன்ஜுன்வாலா போர்ட்ஃபோலியோவின் ஒரு பகுதியாக இருக்கும் எல்ஐசி-ஆதரவு பங்கு வகிக்கும் டைட்டன் நிறுவனம், அதன் பங்கின் விலை ரூ. 150.90 அல்லது 6.30 சதவீதம் உயர்ந்து, இந்த நேரத்தில் ரேகா ஜுன்ஜுன்வாலாவின் நிகர மதிப்பில் ரூ.992 கோடியைச் சேர்த்துள்ளது.

ரேகா ஜுன்ஜுன்வாலாவின் நிகர மதிப்பில் உயர்வு

அக்டோபர் முதல் டிசம்பர் 2022 காலாண்டிற்கான டைட்டன் நிறுவனத்தின் பங்குதாரர் முறையின்படி, ரேகா ஜுன்ஜுன்வாலா நிறுவனத்தின் 4,58,95,970 பங்குகளின் உரிமையாளராக உள்ளார்.

இதன் பொருள், கடந்த ஒரு மாதத்தில் டைட்டன் பங்கின் விலை உயர்வால், ரூபாய் மதிப்பில் ரேகா ஜுன்ஜுன்வாலா நிகர மதிப்பு சுமார் ரூ.6,92,57,01,873 அல்லது கடந்த ஒரு மாதத்தில் ரூ.692 ​​கோடியாக உயர்ந்துள்ளது.

Q3FY23க்கான Titan Company Limited இன் பங்குதாரர் தரவுகளின்படி, இந்தியாவின் இன்சூரன்ஸ் பெஹிமோத் Life Insurance Corporation (LIC) இந்த டாடா குழும நிறுவனத்தில் முதலீடு செய்துள்ளது. டைட்டன் நிறுவனத்தின் Q3FY23 பங்குமுறையில், எல்ஐசி 2,05,19,699 டைட்டன் கம்பெனி பங்குகளை வைத்திருக்கிறது, இது டாடா குழும நிறுவனத்தின் மொத்த செலுத்தப்பட்ட மூலதனத்தில் 2.31 சதவீதமாகும். Q2FY23 இல், LIC 2,89,63,596 டைட்டன் பங்குகளை வைத்திருந்தது, இது நிறுவனத்தின் மொத்த செலுத்தப்பட்ட மூலதனத்தில் 3.26 சதவீதமாகும். இதன் பொருள், அரசுக்குச் சொந்தமான காப்பீட்டு நிறுவனம் இந்த டாடா குழும நிறுவனத்தின் பங்குகளை Q3FY23 இன் போது குறைத்தது.

எஸ்.பி.ஐ நிஃப்டி இந்த ரேகா ஜுன்ஜுன்வாலா ஆதரவு டாடா குழும நிறுவனத்தில் 50 ETF முதலீடு செய்துள்ளது. சமீபத்தில் முடிவடைந்த நிதியாண்டின் மூன்றாம் காலாண்டிற்கான டைட்டன் நிறுவனத்தின் பங்குதாரர் முறையின்படி, SBI Nifty 50 ETF 1,40,05,693 டைட்டன் பங்குகளை அல்லது நிறுவனத்தில் 1.58 சதவீத பங்குகளை வைத்திருக்கிறது.

ஃபோர்ப்ஸின் கூற்றுப்படி, ரேகா ஜுன்ஜுன்வாலா 5.2 பில்லியன் அமெரிக்க டாலர் நிகர மதிப்புடன் இந்தியாவின் மூன்றாவது பணக்கார பெண்மணி ஆவார். ரேகா ஜுன்ஜுன்வாலா தனது மறைந்த கணவர் ராகேஷ் ஜுன்ஜுன்வாலாவிடமிருந்து மிகவும் மதிப்புமிக்க பங்கு போர்ட்ஃபோலியோவைப் பெற்றார்.

ஆகஸ்ட் 2022 இல் ராகேஷ் ஜுன்ஜுன்வாலா இறந்த பிறகு, 59 வயதான ரேகா ஜுன்ஜுன்வாலா, டைட்டன், மெட்ரோ பிராண்டுகள், ஸ்டார் ஹெல்த், டாடா மோட்டார்ஸ் மற்றும் கிரிசில் போன்ற 29 நிறுவனங்களின் பங்குகளை உள்ளடக்கிய அவரது பங்கு போர்ட்ஃபோலியோவைப் பெற்றார்.

செப்டம்பர் 12, 1963 இல் பிறந்த ரேகா ஜுன்ஜுன்வாலா மும்பை பல்கலைக்கழகத்தில் பட்டப்படிப்பை முடித்தார். அவர் 1987 இல் ராகேஷ் ஜுன்ஜுன்வாலாவை மணந்தார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய வணிகச் செய்திகள் இங்கேSource link