வெளியிட்டது: ஸ்ரீஷ்டி நேகி

கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 10, 2023, 09:58 IST

ஹக் ஜேக்மேனும் அவரது நடிகை மனைவியும் தங்களுடைய சொகுசு வீட்டை வாடகைக்கு விட்டுள்ளனர்.

ஹக் ஜேக்மேனும் அவரது நடிகை மனைவியும் தங்களுடைய சொகுசு வீட்டை வாடகைக்கு விட்டுள்ளனர்.

ஹக் ஜேக்மேன் மற்றும் மனைவி டெபோரா-லீயின் சொத்து 2.5 ஏக்கர் நீர்முனை வளாகத்தில் கட்டப்பட்டுள்ளது, இது ஈஸ்ட் ஹாம்ப்டனின் வடமேற்கு வூட்ஸில் மறைக்கப்பட்டுள்ளது.

இப்போது நீங்கள் வால்வரின் அல்லது ஹக் ஜேக்மேனின் வீட்டில் வசிக்கலாம். ஆம், இது வாடகைக்கு உள்ளது. ஆஸி திரைப்பட நட்சத்திரமான ஹக் ஜேக்மேன் மற்றும் அவரது மனைவி டெபோரா-லீ ஃபர்னஸ் ஆகியோர் தங்களுடைய ‘கனவு’ ஹாம்ப்டன் வீட்டை வாடகைக்கு பட்டியலிட்டுள்ளனர். இன்ஸ்டாகிராமில் மெகா மேன்ஷன்ஸ் பகிர்ந்துள்ள ஒரு இடுகையின்படி, சொத்து மாதத்திற்கு USD 166K (ரூ 1 கோடிக்கு மேல்) பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது.

அறிக்கைகளின்படி, தம்பதியினர் பொது மக்களுக்கு வாடகைக்கு விடுவதற்கு முன்பு வீட்டை முழுமையாக புதுப்பித்தனர். ‘ஜென் அமைதி’ என்ற கருப்பொருளில் தங்கள் வீட்டை மீண்டும் அலங்கரிக்க ஒரு கட்டிடக் கலைஞர் மற்றும் உள்துறை வடிவமைப்பாளரை நியமித்தனர். ஜேக்மேனின் மனைவி டெபோரா-லீ வேலையை உன்னிப்பாக கவனித்து வந்தார். அறிக்கைகளின்படி, ஒட்டுமொத்த வடிவமைப்பு தம்பதிகள் தங்கள் வாழ்நாளில் அனுபவித்த சுவைகள் மற்றும் பயணங்களின் விளைவாகும்.

ஹக் ஜேக்மேன் மற்றும் டெபோரா-லீயின் சொத்து 2.5 ஏக்கர் நீர்முனை வளாகத்தில் கட்டப்பட்டுள்ளது, இது ஈஸ்ட் ஹாம்ப்டனின் வடமேற்கு வூட்ஸில் மறைக்கப்பட்டுள்ளது. Architectural Digest இன் ஜனவரி அறிக்கையின்படி, தம்பதியினர் 2015 ஆம் ஆண்டில் சொத்துக்காக USD 3.5 மில்லியன் (ரூ 28,65,97,692) செலுத்தினர் மற்றும் அவர்களின் கனவு வீட்டைக் கட்டுவதற்கும் வடிவமைப்பதற்கும் சுமார் ஆறு ஆண்டுகள் செலவிட்டனர். ஹெட்ஜஸ் பேங்க்ஸ் டிரைவில் அமைந்துள்ள வீட்டில் ஒரு தனியார் கடற்கரைக்கு இரண்டு தனித்தனி பாதைகள் உள்ளன. ஆடம்பரமான உட்புறங்களில் கண்ணைக் கவரும் டைனிங் டேபிள், ப்ளீச் செய்யப்பட்ட வால்நட் கையால் செதுக்கப்பட்டது, ஒரு அடுக்கு திரையரங்கம் மற்றும் முழுமையான முதன்மை தொகுப்பு ஆகியவை அடங்கும். இந்த வீட்டில் கதிரியக்க சூடான தளங்கள் மற்றும் பளிங்கு போன்ற புளோரிம் டைல்ஸ் அணிந்த நீர்-பார்வை கொண்ட குளியலறை உள்ளது. அபார்ட்மெண்டிற்கு வெளியே ஒரு ஆடம்பரமான நீச்சல் குளமும் உள்ளது. நவீன மற்றும் குறைந்தபட்ச வடிவமைப்பு இந்த சொத்தை அனைவரிடமும் தனித்து நிற்க வைக்கிறது.

ஆஸி திரைப்பட நட்சத்திரமான ஹக் ஜேக்மேன் தனது ஹாம்ப்டன் கோடைகால போல்டோலை வாடகைக்கு விட்டுள்ளார். கடன்: realtor.com/supplied
ஆஸி திரைப்பட நட்சத்திரமான ஹக் ஜேக்மேன் தனது ஹாம்ப்டன் கோடைகால போல்டோலை வாடகைக்கு விட்டுள்ளார். கடன்: realtor.com/supplied
ஆஸி திரைப்பட நட்சத்திரமான ஹக் ஜேக்மேன் தனது ஹாம்ப்டன் கோடைகால போல்டோலை வாடகைக்கு விட்டுள்ளார். கடன்: realtor.com/supplied

அவரது தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி பேசுகையில், ஹக் ஜேக்மேன் சமீபத்தில் ஒரு புதிய பயத்தைத் தொடர்ந்து தோல் புற்றுநோய் பரிசோதனைகளை மேற்கொண்டார். எடுக்கப்பட்ட இரண்டு பயாப்ஸிகளின் முடிவு எதிர்மறையாக வந்தது. இருப்பினும், 54 வயதான அவர் அனைவரும் எச்சரிக்கையாக இருக்குமாறு கேட்டுக்கொண்டார். “எனது பயாப்ஸிகள் எதிர்மறையாக வந்தன. அன்பு செலுத்திய அனைவருக்கும் நன்றி. நான் அதை உணர்கிறேன்! இந்த மிக முக்கியமான செய்தியைப் பெற உதவுவதற்காக ஊடகங்களுக்கு, ”என்று அவர் எழுதினார். SPF அணிவதை ஒருபோதும் தவிர்க்க வேண்டாம் என்றும் நடிகர் தன்னைப் பின்தொடர்பவர்களைக் கேட்டுக்கொண்டார். “தயவுசெய்து, அதிக அளவு SPF கொண்ட சன்ஸ்கிரீனை அணிய மறக்காதீர்கள் (சீசன் எதுவாக இருந்தாலும்). அன்பு, ஹெச்.ஜே, ”என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

வேலை வாரியாக, ஹக் ஜேக்மேன் அடுத்ததாக டெட்பூல் 3 இல் காணப்படுவார், இது 2024 இல் வெளியிடப்பட உள்ளது. அவர் திரைப்படத்தில் வால்வரின் வேடத்தில் மீண்டும் நடிக்கிறார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய ஷோஷா செய்திகள் இங்கேSource link