முன்னாள் இந்திய பயிற்சியாளர் ரவி சாஸ்திரி குஜராத் டைட்டன்ஸ் தொடக்க ஆட்டக்காரருக்கு தனது பணத்தை போட்டுள்ளார் சுப்மன் கில் உடைக்க விராட் கோலிஇந்தியன் பிரீமியர் லீக்கின் ஒரே சீசனில் அதிக ரன்களை — 973 — குவித்ததன் அசைக்க முடியாத சாதனை. லீக் 2016 சீசனில், அப்போதைய இந்தியா மற்றும் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் கேப்டன் கோஹ்லி சராசரியாக 81.08 மற்றும் ஸ்டிரைக் ரேட் 152 க்கு மேல் கிட்டத்தட்ட 1000 ரன்களைக் குவித்தார். லீக்கின் போது, ​​கோஹ்லி நான்கு சதங்கள் மற்றும் 7 அரைசதங்களை விளாசினார்.

#AskStar மூலம் ஒரு கேள்வி-பதில் அமர்வின் போது, ​​சாஸ்திரி கோஹ்லியை மிஞ்சும் திறன் கொண்டவராக கில்லைத் தேர்ந்தெடுத்தார், மேலும் பேட்டிங்கைத் திறப்பது கூடுதல் ரன்களை எடுக்க பெரிதும் உதவுகிறது என்று கூறினார்.

“அவர் (கில்) ஒரு தொடக்க பேட்ஸ்மேனாக இருக்க வேண்டும், ஏனென்றால் அவருக்கு ரன்களை அடிக்க நிறைய வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். அவர் நல்ல ஃபார்மில் இருப்பதால் சுப்மான் கில் என்று நான் உணர்கிறேன், மேலும் அவர் ஆர்டரில் சிறப்பாக விளையாடுகிறார். அதனால் அவர் விளையாடுவார். ரன்கள் எடுக்க நல்ல வாய்ப்புகள் கிடைக்கும்.

“ஆடுகளங்கள் நன்றாக உள்ளன, எனவே அவர் இரண்டு அல்லது மூன்று இன்னிங்ஸ்களில் தொடர்ந்து 80-100 ரன்கள் எடுத்தால், அந்த நேரத்தில் அவர் ஏற்கனவே 300-400 ரன்கள் எடுத்திருப்பார்.

“என்னைப் பொறுத்தவரை, இந்த சாதனையை முறியடிப்பது மிகவும் கடினம், ஏனென்றால் 900 ரன்களுக்கு மேல் ரன்கள் என்பது மிகப்பெரியது, ஆனால் ஓப்பனிங் பேட்ஸ்மேன்களுக்கு இரண்டு கூடுதல் போட்டிகள் மற்றும் இரண்டு கூடுதல் இன்னிங்ஸ்கள் கிடைக்கும், எனவே தொடக்க பேட்ஸ்மேன்கள் முடிந்தால் மட்டுமே இந்த சாதனையை முறியடிக்க முடியும்.” சாஸ்திரி கூறினார்.

ஜோஸ் பட்லர் மற்றும் டேவிட் வார்னர் முறையே 863 மற்றும் 848 ரன்களுடன் ஒரே சீசனில் அதிக ரன்கள் எடுத்தவர்களின் பட்டியலில் கோஹ்லியைப் பின்தொடரவும்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை, கில் ஐபிஎல்லில் 2,000 ரன்களை முடித்தார்.

ஐபிஎல் தொடரில் இதுவரை 77 போட்டிகளில் விளையாடியுள்ள கில் 32.52 சராசரியிலும் 126.24 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டிலும் 2,016 ரன்கள் எடுத்துள்ளார்.

கில்லின் சிறந்த சீசன் கடந்த ஆண்டு வந்தது, அவர் குஜராத் டைட்டன்ஸ் தனது முதல் சீசனில் 16 இன்னிங்ஸ்களில் 483 ரன்களை குவித்ததில் முக்கிய பங்கு வகித்தார்.

(இந்தக் கதை என்டிடிவி ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட்டட் ஊட்டத்திலிருந்து தானாக உருவாக்கப்பட்டது.)

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link