ஹாங்காங்கின் நிதிச் செயலாளர் பால் சான் கருத்துப்படி, கிரிப்டோ சந்தை ஏற்ற இறக்கங்கள் இருந்தபோதிலும் Web3 உடன் ஹாங்காங் முன்னோக்கிச் செல்வதற்கான “சரியான நேரம்” இதுவாகும்.

ஏப்ரல் 9 இல் வலைப்பதிவு நகரத்தின் பட்ஜெட்டில் அவர் முன்மொழிந்த மூன்று முக்கிய திசைகளில் ஒன்று Web3 இன் மேலும் மேம்பாடு மற்றும் பயன்பாட்டிற்கானது என்று சான் விளக்கினார்.

மொழிபெயர்ப்பில், சான் எழுதினார், “வெப்3 புதுமையான வளர்ச்சியின் பாதையை சீராக எடுக்க” ஹாங்காங் “சரியான ஒழுங்குமுறை’ மற்றும் ‘வளர்ச்சியை ஊக்குவித்தல்’ ஆகிய இரண்டையும் வலியுறுத்தும் ஒரு உத்தியை ஏற்கும்.”

நிதிப் பாதுகாப்பு, முறையான அபாயங்களைத் தடுப்பது மற்றும் முதலீட்டாளர் கல்வி, பாதுகாப்பு மற்றும் பணமோசடி தடுப்பு நடவடிக்கைகளில் கவனம் செலுத்தவும் பிராந்தியம் திட்டமிட்டுள்ளதாக சான் கூறுகிறார்.

பால் சான் ஹாங்காங் நிதி மாநாட்டிற்கான தொடக்கக் கருத்துகளை வழங்க ஜூம் மூலம் தோன்றினார். ஆதாரம்: ட்விட்டர்

கடந்த ஆண்டு அக்டோபரில், ஹாங்காங் அரசு இந்த யோசனையை வெளியிட்டது கிரிப்டோவை ஒழுங்குபடுத்துவதற்கான மசோதாவை அறிமுகப்படுத்துகிறது.

இந்த ஆண்டு பிப்ரவரி 20 ஆம் தேதிக்குள், உள்ளூர் பத்திர ஒழுங்குமுறை நிறுவனமான ஹாங்காங்கின் செக்யூரிட்டீஸ் அண்ட் ஃபியூச்சர்ஸ் கமிஷன் (SFC) ஒரு திட்டத்தை வெளியிட்டது. கிரிப்டோகரன்சி பரிமாற்றங்களுக்கான ஆட்சி ஜூன் மாதம் அமலுக்கு வருகிறது.

தொழில் இருந்திருக்கிறது ஒரு காட்டுமிராண்டி கரடி சந்தையில் பாதிக்கப்படுகின்றனர் மற்றும் பின்னடைவுகள் பரிமாற்றம் சரிகிறது மற்றும் கட்டுப்பாட்டாளர்களிடமிருந்து தொடர்ந்து ஆய்வு.

சானின் கூற்றுப்படி, 2000 களின் முற்பகுதியில் இண்டஸ்ட்ரி இணையத்தைப் போலவே அதே செயல்முறையை மேற்கொள்கிறது, மேலும் “குமிழியின் வெடிப்பு”க்குப் பிறகு, சந்தையில் பங்கேற்பாளர்கள் மிகவும் அமைதியாகிவிட்டனர்.

“ஊகங்களின் அலைகளுக்குப் பிறகு, மீதமுள்ள சக்திவாய்ந்த வீரர்கள் தொழில்நுட்ப கண்டுபிடிப்புகள், நடைமுறை பயன்பாடு மற்றும் மதிப்பு உருவாக்கம் ஆகியவற்றில் போட்டியிடுவதில் அதிக கவனம் செலுத்துவார்கள், மேலும் உண்மையான பொருளாதாரத்தின் தரத்தை மேம்படுத்துவதற்கு பங்களிப்பார்கள்” என்று சான் எழுதினார்.

“அடுத்த கட்டத்தில், சந்தை பங்கேற்பாளர்கள் பிளாக்செயின் தொழில்நுட்பத்தை இன்னும் ஆழமாக உருவாக்க வேண்டும், இதனால் அதன் பண்புகள் மற்றும் வெளிப்படைத்தன்மை, செயல்திறன், பாதுகாப்பு, இடைநிலை, டி-பிளாட்ஃபார்மைசேஷன் மற்றும் குறைந்த விலை ஆகியவற்றின் நன்மைகள் பரந்த பயன்பாட்டு காட்சிகளைக் கண்டறிந்து, ஏற்கனவே உள்ள சிக்கல்களைத் தீர்க்கும்.”

கிரிப்டோ ஒழுங்குமுறைக்கான ஹாங்காங்கின் அணுகுமுறை அமெரிக்காவை விட மிகவும் முரண்படுகிறது, இது மிகவும் கடினமான பதிலை ஏற்றுக்கொண்டது. ஊகங்களுக்கு வழிவகுத்தது கிரிப்டோ தொழில்துறையின் “ஈர்ப்பு மையம்” ஹாங்காங்கிற்கு மாற்றப்படும்.

தொடர்புடையது: ஹாங்காங் கிரிப்டோ நிறுவனங்கள் சீன வங்கிகளிடமிருந்து வட்டியைப் பார்க்கின்றன: அறிக்கை

Cryptocurrency பரிமாற்றம் Gate.io உள்ளது ஏற்கனவே அறிவித்த திட்டங்கள் ஹாங்காங்கின் 2023-24 வரவு செலவுத் திட்டத்தில் Web3 இல் உள்ளூர் அரசாங்கம் 50 மில்லியன் ஹாங்காங் டாலர் ($6.4 மில்லியன்) பணத்தை செலுத்த திட்டமிட்டதைத் தொடர்ந்து ஹாங்காங்கில் ஒரு இருப்பைத் தொடங்க.

மார்ச் 20 அன்று ஹாங்காங்கில் ஆற்றிய உரையில், நிதிச் சேவைகள் மற்றும் கருவூலச் செயலர் கிறிஸ்டியன் ஹுய், கூறியது என்று ஹாங்காங் ஈர்த்து வருகிறது அக்டோபர் 2022 முதல் உலகெங்கிலும் உள்ள பல்வேறு கிரிப்டோ நிறுவனங்களின் “வட்டி”.

“புதுமை மற்றும் தொழில்நுட்ப மாற்றத்தின் பாதை ஒருபோதும் சுமுகமாக இருந்ததில்லை” என்று சான் தனது சமீபத்திய பதிவில் கூறினார்.

“வளர்ச்சியின் திசை பூட்டப்பட்டிருந்தாலும், உண்மையான பாதை படிப்படியாக உருவாக்கப்பட வேண்டும்; தொடர்ந்து முயற்சி செய்வதன் மூலம் மட்டுமே புதிய தீர்வுகளையும் புதிய வழிகளையும் கண்டுபிடிக்க முடியும்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இதழ்: அமெரிக்க அமலாக்க முகமைகள் கிரிப்டோ தொடர்பான குற்றங்கள் மீதான வெப்பத்தை அதிகரிக்கின்றன