அட்டவணையின் அடிப்பகுதியில் நலிவடைந்த DC மற்றும் MI ஆகியவை இந்த சீசனில் தங்கள் எல்லா கேம்களையும் இழந்துள்ளன, முன்னாள் போட்டியாளர்கள் மூன்றில் தங்கள் எதிரிகளை விட ஒரு ஆட்டத்தை அதிகமாக இழந்துள்ளனர். டேவிட் வார்னர் தலைமையிலான கேப்பிட்டல்ஸ் லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் (வெளியூர்), குஜராத் டைட்டன்ஸ் (வீடு), ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் (ஏ) ஆகியோரிடம் தோற்றது.

dc-vs-mi-injury-update-ipl-2023-match-16-jofra-archer

ஜோஃப்ரா ஆர்ச்சர்

ரோஹித்-சர்மா தலைமையிலான மும்பை இந்தியன்ஸ் தனது சீசனை ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணியிடம் தோல்வியுடன் தொடங்கியது, அதைத் தொடர்ந்து வான்கடே மைதானத்தில் சொந்த ரசிகர்கள் முன்னிலையில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸுக்கு எதிராக மற்றொரு ஷாம்போலிக் ஷோ தொடங்கியது.

ஐபிஎல் 2023 இல் அவர்களின் போராட்டங்கள் இரு தரப்பிலும் சில பெரிய காயங்களுக்கு கீழே உள்ளன, அவற்றைப் பார்ப்போம்.

DC vs MI காயம் புதுப்பிப்பு

DC காயம் புதுப்பிப்பு கடந்த ஆட்டத்தில் ராயல்ஸுக்கு எதிராக வேகப்பந்து வீச்சாளர் கலீல் அகமது தொடை காயத்தால் அவதிப்பட்டபோது, ​​தனது திருமணத்திற்காக மிட்செல் மார்ஷ் வீட்டிற்கு விடுமுறையில் இருப்பதால், டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் அணிக்கு இரண்டு முக்கிய வீரர்கள் இல்லை. கடந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில் இருந்து கிரிக்கெட் வீரர் கார் விபத்தில் இருந்து மீண்டு வருவதால், சீசன் தொடங்குவதற்கு முன்பே அணி ஏற்கனவே தங்கள் கேப்டன் ரிஷப் பந்தை இழந்தது.

சாத்தியமான மாற்றீடுகள் இதுவரை ஐபிஎல் தொடரில் சிறப்பாக செயல்பட முடியாமல் திணறி வரும் ரோவ்மேன் பவல் இந்த வரிசையில் மிட்செல் மார்ஷிற்கு பதிலாக சேர்க்கப்பட்டுள்ளார். இருப்பினும், மேற்கிந்திய தீவுகள் கிரிக்கெட் வீரர், தேசிய அணிக்காகவும், பாகிஸ்தான் சூப்பர் லீக்கிலும் சில நல்ல ஆட்டங்களை விளையாடினார். கலீலைப் பொறுத்த வரையில், இஷாந்த் ஷர்மா மற்றும் கமலேஷ் நாகர்கோடியில் DCக்கு ஏராளமான காப்பு விருப்பங்கள் உள்ளன. வெளிநாட்டு வீரர்களில், முஸ்தாபிசுர் ரஹ்மான் மற்றும் லுங்கி என்கிடி ஆகியோரும் பக்கத்தின் வசம் உள்ளனர்.

MI காயம் புதுப்பிப்பு வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜோஃப்ரா ஆர்ச்சர் இந்த ஆட்டத்தில் நிச்சயமற்றவராக இருக்கிறார் மற்றும் ஐந்து முறை சாம்பியனான ஜஸ்பிரித் பும்ரா போட்டியில் பங்கேற்க முடியாமல் பலவீனப்படுத்தியுள்ளார். பயிற்சியாளர் மார்க் பவுச்சர், வேகப்பந்து வீச்சாளர் விரைவில் குணமடைய உதவுவதற்காக MI இன் மருத்துவக் குழுவில் நம்பிக்கையைக் காட்டினார், ஆனால் ஆங்கிலேயர் இந்த விளையாட்டை விளையாடுவாரா என்பதை தெளிவுபடுத்தவில்லை.

சாத்தியமான மாற்றீடு: ஜேசன் பெஹ்ரென்டார்ஃப் கடைசி ஆட்டத்தில் 1/24 என்ற ஸ்பெல் மூலம் ஒரு நல்ல வேலையைச் செய்தார், ஆனால் மொத்தமாக 158 ரன்களைத் துரத்துவதில் சிறிதளவு சிரமப்பட்ட சிஎஸ்கேக்கு எதிராக பந்துவீச்சு தாக்குதலானது பல் இல்லாமல் இருந்தது. ரிலே மெரிடித், 150 கிளிக்குகளை வீசும் திறனுடன் மிகவும் தேவையான வேகத்தைச் சேர்க்கிறார், ஆனால் ரன்களை கசியவிடுவதில் பிரபலமற்றவர்.

DC vs MI அணிகள்

டெல்லி கேபிடல்ஸ் அணி: பிருத்வி ஷா, டேவிட் வார்னர் (கேட்ச்), மணீஷ் பாண்டே, ரிலீ ரோசோவ், லலித் யாதவ், அக்சர் படேல், ரோவ்மேன் பவல், அபிஷேக் போரல் (வ), குல்தீப் யாதவ், அன்ரிச் நார்ட்ஜே, முகேஷ் குமார், கலீல் அகமது, அமன் ஹக்கிம் கான், சர்ஃபராஸ் கான், இஷாந்த் சர்மா, பிரவீன் துபே, மிட்செல் மார்ஷ், லுங்கி என்கிடி, பிலிப் சால்ட், கமலேஷ் நாகர்கோடி, முஸ்தாபிசுர் ரஹ்மான், சேத்தன் சகாரியா, ரிபால் படேல், யாஷ் துல், விக்கி ஓஸ்ட்வால்

மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி: ரோஹித் சர்மா(கேட்ச்), இஷான் கிஷன்(டபிள்யூ), கேமரூன் கிரீன், சூர்யகுமார் யாதவ், திலக் வர்மா, அர்ஷத் கான், டிம் டேவிட், டிரிஸ்டன் ஸ்டப்ஸ், ஹிருத்திக் ஷோக்கீன், பியூஷ் சாவ்லா, ஜேசன் பெஹ்ரன்டோர்ஃப், குமார் கார்த்திகேயா, ஜோஃப்ரா ஆர்ச்சர், சந்தீப் வாரியர், விஷ்ணு வினோத், ரிலே மெரிடித், ரமன்தீப் சிங், ஷம்ஸ் முலானி, அர்ஜுன் டெண்டுல்கர், நேஹால் வதேரா, ஆகாஷ் மத்வால், துவான் ஜான்சன், டெவால்ட் ப்ரீவிஸ், ராகவ் கோயல்Source link