தங்கள் இந்திய வீரர்கள் பொருட்களை வழங்குவார்கள் என்று நம்புகிறார்கள், இருவரும் மும்பை இந்தியன்ஸ் மற்றும் டெல்லி கேபிடல்ஸ் அவர்களின் முதல் வெற்றியை பதிவு செய்வதன் மூலம் குரங்கை முதுகில் இருந்து அகற்ற முயற்சிப்பார்கள் ஐபிஎல் 2023தில்லி அருண் ஜெட்லி மைதானத்தில் செவ்வாய்க்கிழமை இரு தரப்பினரும் சந்திக்கும் போது.
அதிக போட்டி நிலவும் லீக்கில் இந்திய வீரர்கள் பந்துவீசவில்லை என்றால், நிலைத்தன்மையைப் பெறுவது மிகவும் கடினம், அதுவே இரு தரப்பையும் பாதித்து வருகிறது.
டெல்லி பல ஆட்டங்களில் மூன்று தோல்விகளுக்குப் பிறகு மீண்டும் டிராயிங் போர்டுக்குச் செல்ல வேண்டிய கட்டாயத்தில் உள்ளது, அதே நேரத்தில் நிரந்தர மெதுவான தொடக்க வீரர்களான மும்பையும் இரண்டில் இரண்டில் தோல்வியடைந்துள்ளது. இருவருக்குமே எல்லா துறைகளிலும் வேலை இருக்கிறது.
கடந்த ஆட்டத்தில் டெல்லியின் டாப்-ஆர்டர் ‘பவுல்ட்’ ஆனது, வேகப்பந்து வீச்சுக்கு எதிரான பிருத்வி ஷாவின் திறன் குறித்த கேள்விகளை எழுப்பியது. அவரது மூன்று இன்னிங்ஸ்களில் வேகம், பவுன்ஸ் மற்றும் ஸ்விங் என வித்தியாசமான முறையில் அவர் ஆட்டமிழந்தார், மேலும் அவரது தொழில்நுட்ப சிக்கல்களுக்கு விரைவான தீர்வு இருப்பதாக தெரியவில்லை.
மறுமுனையில் விக்கெட்டுகள் சரிந்த நிலையில், கேப்டன் டேவிட் வார்னர் ரன்களை எடுத்துள்ளார் ஆனால் அது 117 ஸ்டிரைக் ரேட்டில் வந்துள்ளது. அவர் அதை விட சிறப்பாக செயல்படுவார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.
திருமணமாகி வீட்டுக்குச் சென்ற மிட்செல் மார்ஷ் இல்லாத நிலையில், அந்த வாய்ப்பைப் பெற்ற மணீஷ் பாண்டே ஒரே ஒரு பந்து மட்டுமே நீடித்தார், மேலும் அனுபவமிக்க பேட்டர் கோட்லாவில் தாக்கத்தை ஏற்படுத்த ஆர்வமாக இருப்பார்.
டெல்லியின் வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் அன்ரிச் நார்ட்ஜே, முகேஷ் குமார் மற்றும் கலீல் அகமது ஆகியோர் கிளீனர்களுக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டுள்ளனர், மேலும் மும்பைக்கு எதிரான அந்த பிரச்சினையை அணி தீர்க்க வேண்டும்.

வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் ஏராளமான உதவிகளைப் பெறுவதன் மூலம் இங்கே தொடக்க ஆட்டத்தில் ஒரு காரமான டெக் டிஷ் செய்யப்பட்டது. டெல்லி தாக்குதல் மீண்டும் எழுவதற்கு சூழ்நிலைகள் அவர்களுக்கு சாதகமாக இருக்கலாம். ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் தொடை தசையில் காயம் ஏற்பட்ட கலீலின் உடற்தகுதி குறித்து பெரிய கேள்விக்குறி உள்ளது.
சுழல் துறையில், குல்தீப் யாதவ் சிக்கனமாக இருந்தார், ஆனால் நடுத்தர ஓவர்களில் அவரிடமிருந்து அணி இன்னும் அதிகமாக எதிர்பார்க்கிறது, அதே நேரத்தில் அக்சர் படேல் விலை உயர்ந்தது.
“என்னால் அதில் விரலை வைக்க முடிந்தால், அதை மாற்ற நான் ஏதாவது செய்வேன். நாம் இன்னும் சில ஆன்மாவை ஒரு குழுவாக செய்து அதைப் பற்றி பேச வேண்டும். மூன்று ஆட்டங்களில் வெற்றி இல்லை… உங்களால் வாங்க முடியாது. ஐபிஎல்லில் மோசமான தொடக்கத்தை பெறுங்கள்” என்று ராயல்ஸிடம் தோல்விக்கு பிறகு தலைமை பயிற்சியாளர் ரிக்கி பாண்டிங் கூறினார்.
நட்சத்திரம் நிறைந்தது மும்பை இந்தியன்ஸ் இதுவரை ஏமாற்றுவதற்குப் புகழ்ந்து கொண்டிருந்த அவர்களின் வெடிக்கும் டாப்-ஆர்டரில் தொடங்கி, கண்டுபிடிக்க நிறைய இருக்கிறது. கேப்டன் ரோஹித் சர்மா சிஎஸ்கே அணிக்கு எதிராக துஷார் தேஷ்பாண்டேவின் ஒரு பந்தின் அழகைப் பெறுவதற்கு முன்பு அவர் நன்றாகத் தெரிந்தார்.

மில்லியன் டாலர் வாங்கும் கேமரூன் கிரீன் இன்னும் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தாத நிலையில், இஷான் கிஷனிடமிருந்து ஒரு சிறப்புத் தட்டும் காத்திருக்கிறது.
ஒரு பேட்டர் ஃபார்மில் இல்லாதபோது, ​​​​அவர் வெளியேறுவதற்கான செய்தி வழிகளைக் கண்டுபிடித்தார், அதுதான் நட்சத்திர வீரர் சூர்யகுமார் யாதவிடம் நடக்கிறது, அவர் தனது எதிர்பாராத லீன் ரன் செவ்வாயன்று முடிவடையும் என்று நம்புகிறார்.
இளம் திலக் வர்மா மற்றபடி குறைவான செயல்திறன் கொண்ட பேட்டிங் பிரிவில் தனித்து நிற்கிறார்.
உண்மையில், CSK அணிக்கு எதிரான தோல்விக்குப் பிறகு, கேப்டன் உட்பட தனது MI இன் மூத்த வீரர்கள் தங்கள் ஆட்டத்தை மேம்படுத்த வேண்டும் என்று ரோஹித் திட்டவட்டமாக குறிப்பிட்டார்.

கிரிக்கெட்-1-AI

(ஏஜென்சி உள்ளீடுகளுடன்)





Source link