நடிகர் திமோதி சலமேட் நடிக்க உள்ளார் பாப் டிலான் அவரது வரவிருக்கும் வாழ்க்கை வரலாற்றுப் படமான ‘தி கம்ப்ளீட் அன் நோன்’ மற்றும் சுவாரஸ்யமான விஷயம் என்னவென்றால், அந்த கதாபாத்திரத்திற்காக சலமேட் பாடுவார்.
அறிக்கையின்படி, அமெரிக்காவை தளமாகக் கொண்ட ஒரு ஊடக நிறுவனம், இந்த திட்டத்தைப் பற்றி மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கும் இயக்குனர் ஜேம்ஸ் மான்கோல்ட் லண்டனில் உள்ள ஸ்டார் வார்ஸ் கொண்டாட்டத்தில் கோலிடருக்கு அளித்த பேட்டியில் தனது வரவிருக்கும் திட்டத்தைப் பற்றி பேசினார். இயக்குனர் “நிச்சயமாக!” என்று பதிலளித்தார். திரைப்படத்தில் பாப் டிலானின் பங்கிற்கு திமோதி பாடுவாரா என்று கேள்வி எழுப்பப்பட்டது. ஆகஸ்ட் மாதத்தில் படப்பிடிப்பு தொடங்கும் என எதிர்பார்க்கும் ஜேம்ஸ் திட்டத்துடன் தொடர்புடைய காலவரிசை பற்றிய குறிப்பையும் கொடுத்தார்.

‘இந்தியானா ஜோன்ஸ்’ இயக்குனர் கூறினார் “அமெரிக்க கலாச்சாரத்தில் இது ஒரு அற்புதமான நேரம் மற்றும் பாப் — 19 வயதான பாப் டிலான் தனது பாக்கெட்டில் இரண்டு டாலர்களைப் போல நியூயார்க்கிற்கு வந்து மூன்றுக்குள் உலகளவில் பரபரப்பாக மாறிய கதை. நியூயார்க்கில் உள்ள நாட்டுப்புற இசைக் குடும்பத்தில் முதன்முதலாகத் தழுவப்பட்டு, ஒரு குறிப்பிட்ட கட்டத்தில், நம்பிக்கைக்கு அப்பாற்பட்ட நட்சத்திரம் உயர்ந்து வருவதால், அவற்றை முந்திச் சென்றது.”
அறிக்கைகளின்படி, மங்கோல்ட் பின்னர் கூறினார், “அமெரிக்கக் காட்சியில் இது போன்ற ஒரு சுவாரஸ்யமான தருணம், வூடி குத்ரி முதல் பாப் டிலான் வரையிலான வெவ்வேறு கதாபாத்திரங்கள் பற்றிய ஒரு சுவாரஸ்யமான உண்மைக் கதை. பீட் சீகர் ஜோன் பேஸுக்கு, இந்தத் திரைப்படத்தில் அனைவருக்கும் ஒரு பங்கு உண்டு.” திரைப்படத்தின் மீது இயக்குனருக்கு இருக்கும் எதிர்பார்ப்புகளின் தரத்தை இந்த அறிக்கைகள் பிரதிபலித்தன.

2020 ஆம் ஆண்டில், பாப் டிலானின் வாழ்க்கை வரலாற்றுப் புதுப்பிப்பை, ஜேம்ஸ் மற்றும் சாலமேட் திட்டத்துடன் தொடர்புடையதாக சர்ச்லைட் சீல் வைத்தது. எல்லா முரண்பாடுகளுக்கும் எதிராக உலகப் பரபரப்பாக மாறிய புகழ்பெற்ற அமெரிக்க பாடகர்-பாடலாசிரியரின் உண்மை வாழ்க்கை கதையை அடிப்படையாகக் கொண்டது இந்த வாழ்க்கை வரலாறு.

‘டூன்’ நடிகர் அந்த பாத்திரத்திற்காக தயாராவதற்காக அறிவிக்கப்பட்ட நேரத்தில் கிட்டார் பாடங்களை எடுக்கத் தொடங்கினார், ஆனால் நடிகர் தானே பாடுவாரா இல்லையா என்பது ஒருபோதும் வெளியிடப்படவில்லை.

இன்னும் ரிலீஸ் தேதி எதுவும் பரிசீலிக்கப்படாத நிலையில் ‘தி கம்ப்ளீட் அன் நோன்’ படத்தின் படப்பிடிப்பு ஆகஸ்ட் மாதம் தொடங்கும்.Source link