ஆஸ்திரேலியா மற்றும் டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் ஆல்ரவுண்டர் மிட்செல் மார்ஷ் தனது நீண்ட கால கூட்டாளியான கிரேட்டா மேக்கை சமீபத்தில் திருமணம் செய்து கொண்டார். தென்மேற்கு ஆஸ்திரேலியாவின் கிரேஸ்டவுனில் கிரேட்டாவை திருமணம் செய்து கொள்வதற்காக கிரிக்கெட் வீரர் வீட்டிற்கு திரும்பினார். திருமணமானது திகைப்பூட்டுவதாக இருந்தது, அது நெருங்கிய நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினரை மட்டுமே கொண்டிருந்தது. ராஜஸ்தான் ராயல்ஸுக்கு எதிரான DC இன் மோதலில் மார்ஷ் தவறவிட்டார், மேலும் குறைந்தது மூன்று ஆட்டங்களுக்குப் பிறகு அவர் இணைவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

கிரேஸ்டவுனில் நடந்த அழகான விழாவைப் பற்றிய நுண்ணறிவுகளைப் பெற்ற ரசிகர்கள் மகிழ்ச்சியடைந்ததால், ஜோடியின் படங்கள் சமூக ஊடகங்களில் வெளிவந்தன. மார்ஷ் ஒரு வில் டையுடன் கருப்பு டக்ஷீடோ அணிந்து கொண்டிருந்தார், அதே சமயம் மேக் வெள்ளை பூக்களால் மூடப்பட்ட பாரம்பரிய வெள்ளை கவுனில் அழகாக இருந்தார். (திருமணத்திற்காக ஆஸ்திரேலியாவுக்குத் திரும்பிய மிட்செல் மார்ஷ், அவரது வருங்கால மனைவி கிரேட்டா மேக் பற்றி அனைத்தையும் தெரிந்து கொள்ளுங்கள் – படங்களில்)

டெல்லி கேபிடல்ஸ் அணிக்காக குறைந்தபட்சம் அடுத்த மூன்று ஆட்டங்களையாவது மார்ஷ் இழக்கப் போகிறார் என்று DC பந்துவீச்சு பயிற்சியாளர் ஜேம்ஸ் ஹோப் உறுதிப்படுத்தினார். அவர் இல்லாத நிலையில், பேட்டிங் வரிசையில் ஆஸிக்கு பதிலாக ரோவ்மேன் பவலுக்கு வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டது, ஆனால் அவர் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸுக்கு எதிரான சமீபத்திய மோதலில் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தத் தவறினார்.

அடுத்ததாக, ஐந்து முறை சாம்பியனான மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியை செவ்வாய்க்கிழமை அருண் ஜெட்லி ஸ்டேடியத்தில் DC நடத்துகிறது. இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 2023 சீசனின் 16. ரோஹித் ஷர்மா தலைமையிலான MI போலவே இந்த சீசனின் முதல் வெற்றியை டெல்லி இன்னும் பதிவு செய்யவில்லை. பிளாக்பஸ்டர் லீக்கின் இந்த புதிய சீசனில் இரு அணிகளும் வெற்றியைப் பெறுவதில் ஆர்வமாக இருக்கும். (ஐபிஎல் 2023: ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு அணிக்காக விராட் கோலி பேட்டிங்கைத் தொடங்கக் கூடாது, இர்பான் பதான் உணர்கிறார்)

ஐபிஎல் 2023 டெல்லி கேபிடல்ஸ் அணி

டெல்லி தலைநகரங்கள்: டேவிட் வார்னர் (கேட்ச்), பிருத்வி ஷா, ரிபால் பட்டேல், ரோவ்மன் பவல், சர்பராஸ் கான், யாஷ் துல், மிட்செல் மார்ஷ் (கிடைக்கவில்லை), லலித் யாதவ், அக்சர் படேல், அன்ரிச் நார்ட்ஜே, சேத்தன் சகாரியா, கமலேஷ் நாகர்கோடி, கலீல் அகமது, லுங்கி என்கிடி , முஸ்தாபிசுர் ரஹ்மான், அமன் கான், குல்தீப் யாதவ், பிரவீன் துபே, விக்கி ஓஸ்ட்வால், இஷாந்த் சர்மா, பில் சால்ட், முகேஷ் குமார், மணீஷ் பாண்டே, ரிலீ ரோசோவ், அபிஷேக் போரல் (மாற்று).

Source link