செவ்வாயன்று டெல்லி அருண் ஜெட்லி மைதானத்தில் டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் (டிசி) மற்றும் மும்பை இந்தியன்ஸ் (எம்ஐ) இடையேயான 2023 இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 16வது ஆட்டத்தின் போது, ​​சூர்யகுமார் யாதவின் தவறவிட்ட கேட்சை காயம் விளைவித்தது. DC இன்னிங்ஸின் 17வது ஓவரின் நான்காவது பந்தில் ஜேசன் பெஹ்ரன்டோர்ஃப் மிடில் ஸ்டம்பில் ஒரு லெங்த் பந்தை வீச, அக்சர் படேல் அதை நேராக பந்து வீச்சாளரின் தலைக்கு மேல் லாங்-ஆன் நோக்கி உயர்த்தினார். ஸ்கை கேட்சுக்காக வரிசையாக நின்றார், ஆனால் ஃப்ளட்லைட் வெளிச்சத்தில் பந்தின் பாதையை இழந்தார், அது அவரது விரல்களைத் தாக்கியது, அவரது வலது கண்ணுக்கு மேல் மோதியது. பந்து இறுதியில் சிக்ஸருக்கு எல்லைக் கயிற்றைத் தாண்டிச் சென்றது, சூர்யகுமார் யாதவ் விழுந்து, அவரது முகத்தைப் பிடித்துக் கொண்டார்.

MI பிசியோ சூர்யகுமார் யாதவைப் பரிசோதிக்க விரைந்தார், மேலும் மூளையதிர்ச்சி சோதனைக்குப் பிறகு, மேல் சிகிச்சைக்காக அவரை மைதானத்திற்கு அழைத்துச் செல்ல வேண்டியிருந்தது. அக்சர் தனது முதல் அரைசதத்தை பூர்த்தி செய்தாலும், இறுதியில் அர்ஷத் கான் ஒரு அற்புதமான கேட்சை எடுத்ததன் மூலம் பெஹ்ரன்டோர்ஃபிடம் வீழ்ந்தார். இந்த சம்பவம் இரவு நேர விளையாட்டுகளின் போது ஸ்டேடியங்களில் சரியான வெளிச்சத்தின் முக்கியத்துவத்தை எடுத்துக்காட்டுகிறது, ஏனெனில் இது பீல்டர்களுக்கு பந்தின் பாதையை கண்காணிக்க கடினமாக இருக்கும்.

காயங்கள் விளையாட்டின் ஒரு துரதிர்ஷ்டவசமான பகுதி என்பதையும் இது நமக்கு நினைவூட்டுகிறது, மேலும் நீண்ட கால சேதத்தைத் தவிர்க்க வீரர்கள் தங்கள் உடல்நலம் மற்றும் நல்வாழ்வுக்கு முன்னுரிமை அளிக்க வேண்டும். சூர்யகுமார் யாதவின் காயம் அனைத்து வீரர்களுக்கும் எப்போதும் களத்தில் விழிப்புடன் இருக்கவும், காயங்களைத் தவிர்க்க தேவையான முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை எடுக்கவும் ஒரு எச்சரிக்கைக் கதையாக செயல்படுகிறது.

இதற்கிடையில், அக்சர் படேல் மற்றும் கேப்டன் டேவிட் வார்னர் ஆகியோரின் மாறுபட்ட அரைசதங்களால் மும்பை இந்தியன்ஸுக்கு எதிராக டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் 19.4 ஓவர்களில் 172 ரன்கள் எடுத்தது. நன்றாகத் தொடங்கிய போதிலும், டெல்லி 12.3 ஓவர்களில் 98/5 என்று போராடிக்கொண்டிருந்தது, அக்சர் 25 பந்துகளில் 54 ரன்கள் எடுத்தார், 4 பவுண்டரிகள் மற்றும் 5 சிக்ஸர்களுடன் தனது முதல் ஐபிஎல் அரைசதத்தை எட்டினார். மறுபுறம், வார்னர் 47 பந்துகளில் 51 ரன்கள் எடுத்தார். மும்பையின் பந்துவீச்சு ஆரம்பத்தில் சிரமப்பட்டது, ஆனால் மூத்த லெக்-ஸ்பின்னர் பியூஷ் சாவ்லா மற்றும் இடது கை வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜேசன் பெஹ்ரன்டோர்ஃப் ஆகியோர் தலா மூன்று விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி டெல்லியை இறுதி ஓவரில் அவுட்டாக்கினர்.

சுருக்கமான ஸ்கோர்: மும்பை இந்தியன்ஸுக்கு எதிராக டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் 19.4 ஓவரில் 172 (அக்சர் படேல் 54, டேவிட் வார்னர் 51; பியூஷ் சாவ்லா 3/22, ஜேசன் பெஹ்ரன்டோர்ஃப் 3/23)

Source link