அமலன் போர்கோஹைன் (ட்விட்டர்)

அமலன் போர்கோஹைன் (ட்விட்டர்)

24 வயதான போர்கோஹைன் 100 மீ-200 மீ இரட்டையர், காமன்வெல்த் விளையாட்டு வெள்ளிப் பதக்கம் வென்ற ஸ்ரீசங்கர் தனது கடைசி முயற்சியில் 7.94 மீ பாய்ச்சலில் வென்றார். 100 மீ தடை தாண்டும் போட்டியில் யர்ராஜி 13.44 வினாடிகளில் எளிதாக வெற்றி பெற்றார்.

திங்களன்று நடந்த AFI இந்தியன் கிராண்ட் பிரிக்ஸ் 3 தடகளப் போட்டியில் அசாம் ஓட்டப்பந்தய வீரர் அஸ்ஸாமின் அம்லன் போர்கோஹைன், நீளம் தாண்டுதல் வீரர் எம் ஸ்ரீசங்கர் மற்றும் ஆந்திராவின் 100 மீட்டர் தடை தாண்டுதல் வீராங்கனை ஜோதி யர்ராஜி ஆகியோர் இந்த ஆண்டு உள்நாட்டுப் போட்டியில் தங்கம் வென்றதன் மூலம் இந்த ஆண்டு தங்கள் முதல் தோற்றம் பெற்றனர்.

ஐபிஎல் 2023: ஆரஞ்சு தொப்பி அதிக ரன்கள் எடுத்த பேட்டர்களின் முழுமையான பட்டியல், இங்கே பார்க்கவும்

24 வயதான போர்கோஹைன் 100மீ-200மீ இரட்டையர் பட்டத்தை வென்றார். பிப்ரவரியில் நடந்த ஆசிய இன்டோர் சாம்பியன்ஷிப் போட்டிக்குப் பிறகு ஓய்வு எடுத்துக் கொண்ட அவர், வெளிப்புறப் போட்டிக்குத் திரும்பினார், மேலும் தனது வேகத்தை 10.50 வினாடிகளில் கடந்து ஒடிசாவின் அமியா குமார் மல்லிக்கிடம் இருந்து ஒரு நொடியில் இருநூறில் ஒரு பங்கு வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றார்.

200 மீ ஓட்டத்தை 21.20 வினாடிகளில் வென்று ஒரு மணி நேரத்திற்குள் அவர் பாதைக்குத் திரும்பினார்.

காமன்வெல்த் விளையாட்டுப் போட்டியில் வெள்ளிப் பதக்கம் வென்ற ஸ்ரீசங்கர், 2022 அக்டோபரில் நடந்த தேசிய விளையாட்டுப் போட்டியின் கடைசிப் போட்டியாக இருந்தது, அந்த நாளில் தங்கத்திற்கு ஏற்ற மூன்று முயற்சிகளை உருவாக்கினார்.

ஸ்ரீ கண்டீரவா ஸ்டேடியத்தில் தனது கடைசி முயற்சியில் 7.94 மீட்டர் பாய்ச்சலில் உலக நம்பர் 6 வெற்றி பெற்றார். தரம் 2 தொடை தசை காயத்திலிருந்து அவர் திரும்பி வருவதால் அவர் தனது முயற்சிகளில் திருப்தி அடைந்தார், அது அவரை மூன்று மாதங்கள் பக்கவாட்டில் வைத்திருந்தது.

போர்கோஹெய்னைப் போலவே, ஜோதியும் ஆசிய உட்புற சாம்பியன்ஷிப் போட்டிக்குப் பிறகு போட்டியிடுவதில் இருந்து ஓய்வு எடுத்துக்கொண்டு, அதே இடத்தில் 12.82 வினாடிகளில் தேசிய சாதனையை மீண்டும் எழுதினார்.

அவர் 13.44 வினாடிகளில் எளிதாக வெற்றி பெற்றார், இந்தியாவின் ஒரே துணை-13-வினாடி தடை வீரர் ஒரு பெரிய பருவத்தின் தொடக்கத்தில் நுட்பத்தை சரியாகப் பெறுவதில் கவனம் செலுத்துவதாகக் கூறினார்.

மகாராஷ்டிராவைச் சேர்ந்த ஐஸ்வர்யா மிஸ்ரா, 400 மீட்டர் ஓட்டப்பந்தயத்தில் 54 வினாடிகளுக்குள் இரண்டு முறை ஓடி சாதனை படைத்த மூன்றாவது இந்தியப் பெண்மணி ஆனார். திங்கட்கிழமை நடைபெற்ற போட்டியில் அவர் 53.63 வினாடிகளில் வெற்றி பெற்று, ஹரியானாவைச் சேர்ந்த கிரண் பஹலை விட்டுச்சென்றார்.

முஹம்மது அஜ்மல் ஆடவருக்கான கால் மைலை 46.63 வினாடிகளில் வென்று, இந்த ஆண்டின் சிறந்த முயற்சியாகவும், மூன்றாவது முறையாக 2023 இல் 47 வினாடிகளுக்குக் கீழே சென்றுள்ளார்.

ஐபிஎல் 2023 புள்ளிகள் அட்டவணை: குழு நிலைகள், அணி புள்ளிகள், வெற்றிகள், தோல்விகள் & சரிபார்க்கவும் ஆரஞ்சு தொப்பி, ஊதா நிற தொப்பி

திருவனந்தபுரத்தில் நடந்த இந்தியன் கிராண்ட் பிரிக்ஸ் 2ல் தவறான தொடக்கத்திற்காக தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்ட ஹிமா தாஸ், பெண்களுக்கான 200 மீட்டர் ஓட்டப்பந்தயத்தில் வென்று மீண்டார். கடந்த 100 மீட்டருக்கு மேல் எழுச்சியுடன்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய விளையாட்டு செய்திகள்சரிபார்ஆரஞ்சு தொப்பி மற்றும் ஊதா நிற தொப்பி வைத்திருப்பவர் விவரங்கள் இங்கே

(இந்தக் கதை நியூஸ் 18 ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் ஒரு சிண்டிகேட் செய்தி நிறுவன ஊட்டத்திலிருந்து வெளியிடப்பட்டது)Source link