இளவரசர் ஹாரியிடம் சத்தியம் செய்த பிறகு, மன்னர் சார்லஸ் 'இளவரசர் ஹாரியின் அழைப்புகளை எடுப்பதை நிறுத்திவிட்டார்' என்று புத்தகம் கூறுகிறது

இந்த புத்தகம் சார்லஸ் மன்னரின் வாழ்க்கையைப் பற்றிய வெடிக்கும் விவரங்களைத் தருகிறது.

இளவரசர் ஹாரியின் நினைவுக் குறிப்பு “ஸ்பேர்” க்குப் பிறகு, பிரிட்டிஷ் அரச குடும்பத்தைப் பற்றிய பல வெடிப்புத் தகவல்கள் அடங்கியது, ராபர்ட் ஜாப்சனின் “எங்கள் கிங் சார்லஸ் III: மனிதனும் மன்னரும் வெளிப்படுத்தினர்” ராயல் வாழ்க்கை வரலாறு புத்தக அலமாரிகளில் புதிதாக சேர்க்கப்பட்டுள்ளது.

படி சுதந்திரமான, புதிய புத்தகத்தின் ஆசிரியர் ராபர்ட் ஜாப்சன், அரச குடும்பத்தின் மூத்த உறுப்பினர்களுக்கிடையேயான உறவுகள் மோசமடையத் தொடங்கியதால், மறைந்த ராணி மற்றும் சார்லஸ் மன்னர் ஹாரியின் தொலைபேசி அழைப்புகளை எடுப்பதை முற்றிலுமாக நிறுத்திவிட்டார்கள் என்று கூறியுள்ளார்.

புத்தகத்தின்படி, சசெக்ஸ் டியூக் பணம் தொடர்பாக கடுமையான வாக்குவாதத்திற்குப் பிறகு “சத்தியம்” செய்த பின்னர், மன்னர் சார்லஸ் இந்த நடவடிக்கையை எடுத்தார்.

“இளவரசர் சார்லஸ் தனது மகன் ஹாரியின் அழைப்புகளை எடுத்துக்கொள்வதை நிறுத்திவிட்டார், மேலும் அவர் பணம் திரும்பத் திரும்பக் கேட்டார். அவர் ஏன் கொடுக்கவில்லை என்று ராணி சார்லஸிடம் கேட்டபோது, ​​அவர் ஒரு வங்கி அல்ல என்று கூறினார்” என்று திரு. ஜாப்சன் எழுதுகிறார்.

புத்தகத்தின் மற்ற இடங்களில், ஜாப்சன், இளவரசர் ஹாரியை தம்பதியினரின் பின்னால் “மேகனின் பணயக்கைதி” என்று வர்ணித்ததாகக் கூறப்படுகிறது. தி இன்டிபென்டன்ட் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது போல், சசெக்ஸ் பிரபுவுக்கு ஸ்டாக்ஹோம் சிண்ட்ரோம் இருப்பதாக உதவியாளர்கள் நம்புவதாகவும் ஆசிரியர் கூறினார்.

படி ஸ்கை நியூஸ், அட்லாண்டிக் கடற்பகுதியில் ஹாரியின் வழக்கமான தொலைபேசி அழைப்புகள் இரண்டு பிள்ளைகளின் தந்தையான “தனது குறைகளை வெளிப்படுத்த முயன்றபோது” அவரது பாட்டிக்கு அழைப்புகள் முடிந்துவிட்டதாக பிரிட்டிஷ் பத்திரிகையாளர் கூறினார்.

பின்னர், டெய்லி மெயிலில் ஒரு சாற்றின் படி, “இறுதியில், [the late Queen] அதற்குப் பதிலாக அவனது தந்தையிடம் நேரடியாகப் பேசச் சொன்னான்.”

“அவரது மாட்சிமை இளவரசர் ஹாரியின் அழைப்புகள் மிகவும் கடினமானதாகவும் சோர்வாகவும் இருந்தது. அவர் தந்தை/மகன் உறவில் தலையிட விரும்பவில்லை, மேலும் அவரது தந்தையிடம் பேசும்படி அவரை வற்புறுத்துவார்.”Source link