கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 11, 2023, 17:27 IST

டிம் குக் ஸ்டோர் துவக்கத்தின் ஒரு பகுதியாக இருக்கப் போகிறார்

டிம் குக் ஸ்டோர் துவக்கத்தின் ஒரு பகுதியாக இருக்கப் போகிறார்

ஆப்பிள் இறுதியாக இந்தியாவில் அதன் பிரீமியம் சில்லறை விற்பனைக் கடைகளைத் திறக்கிறது, டெல்லி மற்றும் மும்பை புதிய கடைகளைப் பெறும் முதல் இரண்டு நகரங்களாகும்.

ஆப்பிள் சிஇஓ டிம் குக் இந்த மாதம் ஸ்டோர் துவக்கத்திற்காக இந்தியா வர உள்ளார். ஏப்ரல் 18 மற்றும் ஏப்ரல் 20 ஆகிய தேதிகளில் முறையே மும்பை மற்றும் டெல்லியில் இரண்டு ஸ்டோர்கள் திறக்கப்பட்டு இந்த மாதம் இந்தியாவில் ஆப்பிள் தனது முதல் பிரீமியம் ஸ்டோரை அறிமுகப்படுத்த உள்ளது என்று நிறுவனம் ஏற்கனவே அறிவித்துள்ளது. இப்போது, ​​ப்ளூம்பெர்க்கின் ஒரு அறிக்கை, குக் இரண்டு நகரங்களிலும் தொடங்குவதற்கு நாட்டிற்கு வருவார் என்று கூறுகிறது.

பல்வேறு விற்பனைச் சலுகைகள் மற்றும் பிற தள்ளுபடிகள் காரணமாக ஐபோன்களுக்கான தேவையில் வளர்ச்சியைக் கண்டுள்ள இந்திய சந்தையில் ஆப்பிள் தனது கவனத்தை தொடர்ந்து அதிகரித்து வருகிறது. அறிக்கையின்படி, குக் இரண்டு நகரங்களிலும் அறிமுகங்களின் ஒரு பகுதியாக இருப்பார், அங்கு அவர் சக ஆப்பிள் ரசிகர்களையும் பிற வாடிக்கையாளர்களையும் சந்திப்பார்.

முன்னதாக செவ்வாயன்று, ஆப்பிள் பிகேசி ஏப்ரல் 18 ஆம் தேதி செவ்வாய்க்கிழமை காலை 11 மணிக்கு திறக்கப்படும் என்றும், ஆப்பிள் சாகெட் ஏப்ரல் 20 ஆம் தேதி காலை 10 மணிக்கு வாடிக்கையாளர்களுக்காக திறக்கப்படும் என்றும் நிறுவனம் அறிவித்தது.

ஆப்பிள் சாகெட்டுக்கான தடுப்பு இன்று காலை வெளியிடப்பட்டது மற்றும் டெல்லியின் பல வாயில்களில் இருந்து உத்வேகம் பெறும் தனித்துவமான வடிவமைப்பைக் கொண்டுள்ளது, ஒவ்வொன்றும் நகரத்தின் கடந்த காலத்தின் புதிய அத்தியாயத்தைக் குறிக்கிறது. ஆப்பிள் சிறப்பு ஆப்பிள் பிகேசி மற்றும் ஆப்பிள் சாகெட் வால்பேப்பர்கள் மற்றும் ஆப்பிள் மியூசிக்கில் க்யூரேட்டட் பிளேலிஸ்ட்களை வடிவமைத்துள்ளது.

ஏப்ரல் 20 முதல், வாடிக்கையாளர்கள் ஆப்பிளின் சமீபத்திய தயாரிப்பு வரிசையை ஆராயவும், ஆக்கப்பூர்வமான உத்வேகத்தைக் கண்டறியவும், தனிப்பயனாக்கப்பட்ட சேவை மற்றும் கடையின் நிபுணர்கள், படைப்பாளிகள் மற்றும் மேதைகளின் குழுவின் ஆதரவைப் பெறவும் முடியும் என்று ஐபோன் தயாரிப்பாளர் கூறினார்.

குக் கடைசியாக 2016 இல் விஜயம் செய்தார், இது நாட்டிற்கு அவரது முதல் வருகையாகும். ஸ்டோர் லான்ச்களுக்கு கூடுதலாக, குக் பிரதமர் நரேந்திர மோடியை சந்திப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, அங்கு அவர்கள் நாட்டின் உற்பத்தியுடன் இணைக்கப்பட்ட ஊக்கத்தொகை (பிஎல்ஐ) பற்றி விவாதிக்கலாம் மற்றும் உற்பத்தி மையத்தின் ஒரு பகுதியாக ஆப்பிள் இருப்பதற்கான வாய்ப்பைப் பார்க்கலாம் என்று அறிக்கை குறிப்பிடுகிறது. எதிர்காலத்தில் நாட்டில்.

நிறுவனத்திற்கு இந்தியா ஒரு முக்கியமான சந்தை என்று ஆப்பிள் பலமுறை கூறியுள்ளது, மேலும் ஸ்டோர் வெளியீட்டின் ஒரு பகுதியாக குக்கின் வருகை, இந்திய நுகர்வோருக்கான உலகளாவிய அணுகுமுறையுடன் நிறுவனம் இறுதியாக சந்தையில் நுழைய முடியும் என்று கூறுகிறது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய தொழில்நுட்ப செய்திகள் இங்கேSource link