திங்களன்று நடந்த இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 2023 போட்டியில் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூருக்கு (ஆர்சிபி) எதிரான 213 ரன்கள் இலக்கை துரத்த லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் (எல்எஸ்ஜி) கடைசி பந்தில் பரபரப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியது. முதலில், அது இருந்தது மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ் பின்னர் நிக்கோலஸ் போரோன் இருவரும் அரை சதம் அடித்து தங்கள் அணியின் வெற்றியில் முக்கிய பங்கு வகித்தனர். இருப்பினும், கேப்டன் மீது கேள்விகள் எழுப்பப்பட்டன கேஎல் ராகுல்20 பந்துகளில் 18 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்த அவரது ஆட்டம் அவரது ரசிகர்களுக்கு பெரும் ஏமாற்றத்தை அளித்தது.

ஸ்டோனிஸ் (30 பந்துகளில் 65) மற்றும் பூரன் (19 பந்துகளில் 62) இல்லாவிட்டால், சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் தோல்வியுற்ற பக்கத்திலேயே முடிந்திருக்கும். கேப்டன் ராகுல் உட்பட மற்ற பேட்ஸ் எவரும் மதிப்புமிக்க பங்களிப்பை வழங்க முடியவில்லை. இருப்பினும், ஆட்டத்திற்குப் பிறகு, ராகுல் ஏன் மெதுவான வேகத்தில் ரன்களை எடுக்க முடிவு செய்தார் என்பதை விளக்கினார்.

“நம்பமுடியாது. சின்னச்சாமி மைதானத்தில்தான் கடைசிப் பந்தில் முடிவடையும் வாய்ப்பு உள்ளது. நாங்கள் இருந்த நிலையில் இருந்து, அதை வெல்வது சூப்பர். நாங்கள் கடினமாக செல்ல வேண்டியிருந்தது, பந்து ஆரம்பத்திலேயே ஸ்விங் ஆனது, மேலும் அவர்கள் 2-3 விக்கெட்டுகளை எங்கள் மீது அழுத்தத்தை ஏற்படுத்தினார்கள். இன்று எங்களுக்கு இரண்டு புள்ளிகள் கிடைத்ததற்கு ஒரே காரணம் கீழ் ஆர்டர் பேட்டிங் செய்த விதம் தான்” என்று ராகுல் ஒப்புக்கொண்டார்.

தனது சொந்த ஸ்டிரைக்-ரேட் மற்றும் பங்களிப்பு என்ற தலைப்பில், தொடக்க வீரர் கூறினார்: “எனக்கு உகந்ததல்ல, நான் அதிக ரன்களை எடுக்க விரும்புகிறேன் மற்றும் ஸ்ட்ரைக் ரேட்டையும் அதிகரிக்க விரும்புகிறேன். நாங்கள் இரண்டு கடினமான லக்னோ விக்கெட்டுகளில் விளையாடியுள்ளோம், இன்று நாங்கள் 3 விக்கெட்டுகளை இழந்துள்ளோம், அதனால் நான் மெதுவாக சென்றேன். நான் கடைசி வரை தங்கி நிக்கியுடன் விளையாட விரும்பினேன். பேட்டிங் 5,6, 7 ஆடுவதற்கு கடினமான நிலைகள் மற்றும் ஆட்டங்களில் வெற்றி தோல்விகள். மார்கஸ் மற்றும் நிக்கியின் சக்தியைப் பற்றி எங்களுக்குத் தெரியும், மேலும் ஆயுஷும் வந்துள்ளார். அவர் கடந்த ஆண்டு 2-3 ஆட்டமிழந்தார், மேலும் அவர் எங்களுக்காக தொடர்ந்து சிறப்பாக செயல்படுகிறார்.

இந்த வெற்றியின் மூலம், லக்னோ ஐபிஎல் 2023 புள்ளிப்பட்டியலில் முதல் நான்கு போட்டிகளில் 3 வெற்றிகளுடன் முதலிடத்தைப் பிடித்துள்ளது. மறுபுறம், பெங்களூரு அணி, மூன்று ஆட்டங்களில் ஒரே ஒரு வெற்றியுடன் புள்ளிப்பட்டியலில் 7வது இடத்தில் உள்ளது, மேலும் நிகர ரன் விகிதம் -0.800.

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link