இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் பயிற்சியாளர் ரவி சாஸ்திரியின் கோப்பு படம்© ட்விட்டர்

தி ரோஹித் சர்மாதலைமையிலான மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியை எதிர்கொண்டது டேவிட் வார்னர்இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 2023 இல் செவ்வாயன்று டெல்லி கேபிடல்ஸ் தலைமையில். முதலில் பந்துவீசுவதைத் தேர்ந்தெடுத்த பிறகு, MI பந்துவீச்சாளர்கள் சீரான இடைவெளியில் டிசி பேட்டர்கள் வெப்பத்தை உணர்ந்தனர். மூத்த சுழற்பந்து வீச்சாளர் பியூஷ் சாவ்லா அவர் 3/22 எடுத்ததால் MI பந்துவீச்சாளர்களின் தேர்வாக இருந்தது மற்றும் அவரது ஸ்கால்ப்களில் இருந்தவர்கள் மணீஷ் பாண்டே, ரோவ்மேன் பவல் மற்றும் லலித் யாதவ். அவரை இந்திய அணியின் முன்னாள் பயிற்சியாளர் பாராட்டினார் ரவி சாஸ்திரி ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸில் வர்ணனை செய்யும் போது ஒரு பெருங்களிப்புடைய கருத்தை தெரிவித்தார். “இரண்டு பிசிக்கள் மட்டுமே இருப்பதாக நாங்கள் கூறினோம், ஒன்று பியூஷ் சாவ்லா மற்றும் மற்றொன்று பிரியங்கா சோப்ரா,” என்று அவர் கூறினார்.

முன்னதாக, அருண் ஜெட்லி ஸ்டேடியத்தில் செவ்வாய்க்கிழமை நடைபெற்ற இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 2023 போட்டியில் டெல்லி கேப்பிடல்ஸுக்கு எதிராக மும்பை இந்தியன்ஸ் கேப்டன் ரோஹித் சர்மா டாஸ் வென்று முதலில் பந்துவீச்சைத் தேர்வு செய்தார். நடப்பு சீசனில் இரு அணிகளும் முதல் வெற்றியை எதிர்பார்க்கின்றன. டெல்லி 3ல் 3ல் தோல்வியடைந்துள்ளது, மும்பை இரண்டில் இரண்டில் தோல்வியடைந்துள்ளது. மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியின் கேப்டன் ரோஹித் சர்மா கூறுகையில், முதல் இரண்டு போட்டிகளில் அவர்கள் சரியாக பேட்டிங் செய்யாததால் முதலில் பந்து வீச முடிவு செய்தேன்.

டாஸ் நேரத்தில் பேசிய மும்பை இந்தியன்ஸ் கேப்டன் ரோஹித் ஷர்மா, “நாங்கள் முதலில் பந்துவீசுவோம். முதல் 2 ஆட்டங்களில் நாங்கள் பேட்டிங் செய்தோம், போதுமான அளவு விளையாடவில்லை. ஆடுகளம் வறண்டு காணப்படுகிறது, மேலும் சில திருப்பங்கள் மற்றும் பனி கூட இருக்கலாம். இன்றிரவு ஒரு காரணி. எங்களுக்கு கிடைத்தது ரிலே மெரிடித் ஸ்டப்ஸ் இடத்தில். மற்ற மாற்றம் வீரர்கள் மீதான தாக்கத்தைப் பற்றியது. அது எப்படி என்று பார்ப்போம். சிப்ஸ் கீழே இருக்கும் போது, ​​மூத்த வீரர்கள் எழுந்து நிற்க வேண்டும். ஜோஃப்ரா ஆர்ச்சர் கிடைக்கவில்லை.”

“நாங்களும் அதையே செய்திருப்போம். என்னைப் பொறுத்தவரை, இது ஒரு தாளத்தைக் கண்டுபிடிப்பது பற்றியது, ஒட்டுமொத்த குழுவாக நாம் கடினமாக உழைக்க வேண்டும் மற்றும் கூர்மையாக இருக்க வேண்டும். எங்களுக்கு ஒரு கட்டாய மாற்றம் கிடைத்தது, கலீல் அகமது காயம் அடைந்து விட்டோம் யாஷ் துள் அவருக்கு பதிலாக. மேலும் ரிலீ ரோசோவ் வழி செய்கிறது முஸ்தாபிசுர் ரஹ்மான். எல்லா சிறுவர்களும் உற்சாகமாக இருக்கிறார்கள், நாங்கள் சூழ்நிலைகளுக்கு ஏற்ப இருக்க வேண்டும், மேலும் சொந்த மைதானத்திற்கு முன்னால் விளையாட வேண்டும்,” என்று டெல்லி கேபிடல்ஸ் கேப்டன் டேவிட் வார்னர் கூறினார்.

ANI உள்ளீடுகளுடன்

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link