ஷாம்லிசெவ்வாய்க்கிழமை அயோத்தி மாவட்டத்தில் உள்ள பாப்ரி பகுதியில் உள்ள கான்பூர் கிராமத்தில் உ.பி., போலீஸ் கான்ஸ்டபிள் அமர் ஜாவ்லாவின் ஆறு மாத மருமகள், அவரது வீட்டிற்குள் புகுந்த அடையாளம் தெரியாத நபர்களால், துப்பாக்கி முனையில் பணயக்கைதியாக வைக்கப்பட்டு, பணம் மற்றும் நகைகளை கொள்ளையடித்துச் சென்றனர்.
பொலிஸாரின் கூற்றுப்படி, ஜாவ்லா தற்போது பரேலியில் பணியமர்த்தப்பட்டுள்ளார், மேலும் அவரது தாய் ராம்பிரி தேவி, சகோதரி அன்ஷு மற்றும் அவரது குழந்தை மகள் அய்ரா ஆகியோர் சம்பவத்தின் போது வீட்டில் இருந்தனர்.
“வீட்டில் சில கட்டுமான வேலைகள் நடந்து கொண்டிருந்தன, எனவே நாங்கள் பணத்தை வைத்திருந்தோம். அரை டஜன் பேர் கொண்ட கும்பல் உள்ளே புகுந்து நகைகளுடன் ரூ.20,000 பணத்தையும் பறித்துச் சென்றனர். அவர்கள் முதலில் குழந்தையை துப்பாக்கி முனையில் பிடித்தனர், அதனால் எங்களால் அண்டை வீட்டாரை எச்சரிக்க முடியவில்லை. கொள்ளையர்கள் சென்ற பின், போலீசாருக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது,” என்றார் தேவி.
எஸ்பி ஷாம்லி அபிஷேக் (அவரது முதல் பெயரால் செல்கிறார்) TOI இடம் கூறினார், “பாதிக்கப்பட்ட தரப்பினரிடம் இருந்து விரிவான விசாரணை நடத்தப்பட்டது, ஆனால் கொள்ளையடித்த குற்றவாளிகள் குறித்து பயனுள்ள தகவல்கள் எதுவும் வரவில்லை. எஃப்.ஐ.ஆர் நடவடிக்கையும் எடுக்கப்பட்ட நிலையில், வெளிப்படுத்துவதற்காக மூன்று குழுக்கள் நிறுத்தப்பட்டுள்ளன.

Source link