பிக் பாஸ் OTTயில் பங்கேற்ற பிறகு உர்ஃபி ஜாவேத் புகழ் பெற்றார்.  (புகைப்படம்: Instagram)

பிக் பாஸ் OTTயில் பங்கேற்ற பிறகு உர்ஃபி ஜாவேத் புகழ் பெற்றார். (புகைப்படம்: Instagram)

உர்ஃபி ஜாவேத்தின் சமீபத்திய ஆடை நெட்டிசன்களை பிளவுபடுத்தியுள்ளது. சிலர் நடிகையின் படைப்பாற்றலால் ஈர்க்கப்பட்டாலும், மற்றவர்கள் இது ‘அவமானம்’ என்று குற்றம் சாட்டுகின்றனர்.

உர்ஃபி ஜாவேத் தனது ஆக்கப்பூர்வமான ஆடைகளால் ரசிகர்களை வியப்பில் ஆழ்த்துவதில் தவறில்லை, எனவே பிக் பாஸ் OTT புகழ் ஒரு காரணத்திற்காக DIY நிபுணர் என்று அழைக்கப்படுகிறார். ஒவ்வொரு முறையும் அவள் சமூக ஊடகங்களில் படங்கள் அல்லது வீடியோக்களை கைவிடும்போது அல்லது பாப்பராசியால் எடுக்கப்படும்போது, ​​​​அவரது சர்டோரியல் தேர்வு அனைவரின் கவனத்தையும் ஈர்க்கிறது. செவ்வாய்கிழமையும், உர்ஃபி தனது கருப்பு உடைக்கு ஒரு ட்விஸ்ட் கொடுத்ததால் அனைவரையும் திகைக்க வைத்தார்.

நடிகை தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் பகிர்ந்துள்ள படங்களில், அவர் கருப்பு உடையில் போஸ் கொடுப்பதைக் காணலாம். இருப்பினும், அதன் மேல் மார்பகங்கள் வரையப்பட்டுள்ளன. எளிமையான முதுகுக் காதணிகள் மூலம் தன் தோற்றத்தை அணுகி, இளஞ்சிவப்பு நிற ஹீல்ஸைத் தேர்ந்தெடுத்தாள். அவரது படங்களின் தலைப்பில், உர்ஃபி எழுதினார், “எவ்வளவு அதிகம்”. அவரது இடுகையை இங்கே பாருங்கள்:

இருப்பினும், உர்ஃபியின் தோற்றம் நெட்டிசன்களை பிரித்து வைத்துள்ளது. சிலர் நடிகையின் படைப்பாற்றலால் ஈர்க்கப்பட்டாலும், மற்றவர்கள் இது ‘பெண்களை அவமதிப்பதாக’ குற்றம் சாட்டுகின்றனர். “வழக்கம் போல் ஆக்கப்பூர்வமானது” என்று ஒரு கருத்து எழுதப்பட்டது. மற்றொரு பயனர் எழுதினார், “பெண்களுக்கு ஒரு பெரிய அவமானம், நீங்கள் ஒரு பெண்ணாக இருப்பது அவமானம்.” பயனர்களில் ஒருவர் உர்ஃபி மீது நடவடிக்கை எடுக்கக் கோரி எழுதினார், “இது மிகவும் அதிகமாக உள்ளது, காவல்துறையும் இந்திய மக்களும் எங்கே இருக்கிறார்கள் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை, இது மிகவும் அதிகம், எங்கள் இந்திய சமூகத்தை இப்படிப் பார்க்க நாங்கள் விரும்பவில்லை. எங்கள் இளம் தலைமுறையினருக்கும் சிறு குழந்தைகளுக்கும் காட்ட விரும்புகிறேன்.”

இது முதல் முறை அல்ல உர்ஃபி ஜாவேத் அவரது ஆடைக்காக ட்ரோல் செய்யப்படுகிறார். சில நாட்களுக்கு முன்பு, அவள் பச்சை புல் கொண்ட ஒரு ஆடையை விளையாடினாள். இது நெட்டிசன்களையும் ஏமாற்றமடையச் செய்தது.

இதற்கிடையில், உர்ஃபி ஜாவேத் யே ரிஷ்தா க்யா கெஹ்லதா ஹை மற்றும் கசௌதி ஜிந்தகி கே உள்ளிட்ட பல தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளில் தோன்றினார். பிக் பாஸ் OTTயில் பங்கேற்ற பிறகு அவர் புகழ் பெற்றார். சமீபத்தில், உர்ஃபி ஜாவேத் ரியாலிட்டி டிவி நிகழ்ச்சியான ஸ்பிளிட்ஸ்வில்லாவின் 14வது பதிப்பில் குறும்புக்காரராக தோன்றினார். காத்ரோன் கே கிலாடியின் வரவிருக்கும் சீசனுக்காகவும் அவர் அணுகப்பட்டார். ஆனால், அந்த நிகழ்ச்சியை அவர் நிராகரித்துள்ளார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய ஷோஷா செய்திகள் இங்கேSource link