தமிழக விளையாட்டுத்துறை அமைச்சர் உதயநிதி ஸ்டாலின்.  (நியூஸ்18/கோப்பு)

தமிழக விளையாட்டுத்துறை அமைச்சர் உதயநிதி ஸ்டாலின். (நியூஸ்18/கோப்பு)

அதிமுக ஆட்சியில் இல்லாத எம்எல்ஏக்களுக்கு இப்போது சீட்டு கிடைக்காததை சுட்டிக்காட்டிய அதிமுக முன்னாள் அமைச்சர் எஸ்பி வேலுமணிக்கு உதய் ஸ்டாலினின் கருத்து பதிலடி கொடுத்துள்ளது.

பாஜக உடனான அதிமுகவின் நெருக்கத்தை அடிக்கோடிட்டுக் காட்டும் வகையில், தமிழக விளையாட்டுத்துறை அமைச்சர் உதயநிதி ஸ்டாலின், தற்போது நடைபெற்று வரும் ஐபிஎல் போட்டிகளுக்கான டிக்கெட்டுகளைப் பெற பிசிசிஐ செயலாளர் ஜெய் ஷாவை அணுக வேண்டும் என்று தமிழக விளையாட்டுத்துறை அமைச்சர் உதயநிதி ஸ்டாலின் கூறியுள்ளார்.

அதிமுக ஆட்சியில் இல்லாத எம்எல்ஏக்களுக்கு இப்போது சீட்டு கிடைக்காததை சுட்டிக்காட்டிய அதிமுக முன்னாள் அமைச்சர் எஸ்பி வேலுமணிக்கு உதய் ஸ்டாலினின் கருத்து பதிலடி கொடுத்துள்ளது.

“ஐபிஎல்லை ஒருங்கிணைப்பது யார்? அது பிசிசிஐ. உங்கள் நண்பர் அமித் ஷாவின் மகன் ஜெய் ஷா பிசிசிஐ தலைவராக உள்ளார். அவர்கள் நம் பேச்சைக் கேட்க மாட்டார்கள். ஒவ்வொரு எம்.எல்.ஏ.வுக்கும் குறைந்தது 5 சீட்டுகளையாவது வழங்குமாறு அவர்களிடம் கேட்க வேண்டும்…” என்றார் ஸ்டாலின்.

அதிமுக ஆட்சியில் இருந்தபோது சென்னையில் நடைபெற்ற ஐபிஎல் போட்டிகளுக்கான பாஸ்கள் எம்எல்ஏக்களுக்கு வழங்கப்பட்டதாக மாநிலங்களவையில் அதிமுக கொறடா வேலுமணி தெரிவித்தார்.

இதற்கு மறுப்பு தெரிவித்து உதயநிதி ஸ்டாலின் கூறியதாவது: நான்கு ஆண்டுகளுக்கு பிறகு சென்னை சேப்பாக்கம் மைதானத்தில் இப்போதுதான் போட்டிகள் நடத்தப்படுகின்றன. எனது தொகுதியில் 150 கிரிக்கெட் வீரர்களை பார்க்க வைப்பதற்காக எனது சொந்த பணத்தில் டிக்கெட் வாங்குகிறேன்.

முன்னதாக, பாமக எம்எல்ஏ வெங்கடேஸ்வரன், சிஎஸ்கே (சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ்) அணியில் தமிழகத்தைச் சேர்ந்த வீரர்கள் யாரும் இல்லாததால், தடை விதிக்குமாறு தமிழக அரசை வலியுறுத்தினார்.

“தமிழகத்தில் திறமையான வீரர்கள் பலர் இருந்தாலும், சிஎஸ்கேக்கு சொந்த வீரர் ஒருவர் கூட இல்லை. ஆனால், இதுதான் ‘தமிழ்நாடு அணி’ என தமிழக மக்களுக்கு விளம்பரம் செய்து பெரும் வணிக லாபத்தை நிர்வாகம் ஈட்டுகிறது. தமிழ் வீரர்களுக்கு முக்கியத்துவம் கொடுக்காத சிஎஸ்கே அணியை தடை செய்ய வேண்டும்” என்று வெங்கடேஸ்வரன் கூறியுள்ளார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய அரசியல் செய்திகள் இங்கேSource link