சென்னை: தமிழக விளையாட்டுத்துறை அமைச்சர் உதயநிதி ஸ்டாலின் செவ்வாய்கிழமை கேட்டார் அதிமுக எம்எல்ஏக்கள் அணுக வேண்டும் பிசிசிஐ ஜனாதிபதி ஜெய் ஷா நடப்பு ஐபிஎல் சீசனுக்கான டிக்கெட்டுகளைப் பெற.
அதிமுக விப் எஸ்பி வேலுமணியின் கேள்விக்கு பதிலளித்த உதயநிதி, ஐபிஎல் போட்டிக்கான டிக்கெட்டுகளை பிசிசிஐ வழங்கியது. ஐபிஎல் போட்டியை பிசிசிஐ நடத்துகிறது, உங்கள் நெருங்கிய நண்பரான அமித் ஷாவின் (மத்திய உள்துறை அமைச்சர்) மகன் ஜெய் ஷா பிசிசிஐயின் தலைவராக இருக்கிறார். நாங்கள் கேட்டால் அவர் கேட்க மாட்டார். ஒவ்வொருவருக்கும் ஐந்து டிக்கெட்டுகளை வழங்குமாறு நீங்கள் (அதிமுக) அவரிடம் கேட்கலாம். எம்.எல்.ஏநாங்க வாங்கிக்கறோம்” என்றார் உதயநிதி சிரித்தபடி.
முன்னதாக அதிமுக ஆட்சிக் காலத்தில் கே.ஏ.செங்கோட்டையன் விளையாட்டுத்துறை அமைச்சராக இருந்தபோது சேப்பாக்கம் மைதானத்தில் நடைபெற்ற ஐ.பி.எல் போட்டிகளுக்கான பாஸ் எம்.எல்.ஏ.க்களுக்கு வழங்கப்பட்டதாகவும் தற்போது விசாரித்தபோது 300 முதல் 400 பாஸ்கள் வழங்கப்படவில்லை என்றும் அதிமுக எம்.எல்.ஏ.க்கள் யாருக்கும் வழங்கப்படவில்லை என்றும் வேலுமணி கூறினார். அவற்றை பெற்றிருந்தார். சென்னை சேப்பாக்கம் மைதானத்தில் நடைபெறும் ஐபிஎல் போட்டிகளுக்கான எம்.எல்.ஏ.க்களுக்கு விளையாட்டு அமைச்சக விவகாரம் பாஸாக வேண்டும் என்று கோரிக்கை விடுத்தார்.
அதற்குப் பதிலளித்த உதயநிதி, சேப்பாக்கத்தில் போட்டிகள் நான்கு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு நடத்தப்பட்டதாகவும், அதிமுக ஆட்சிக் காலத்தில் யாருக்கு அனுமதி சீட்டு வழங்கப்பட்டது என்பது தனக்குத் தெரியாது என்றும் கூறினார். தனது சேப்பாக்கம்-டிரிப்ளிகேன் தொகுதியில் உள்ள கிரிக்கெட் வீரர்களை மைதானத்திற்குள் அழைத்து வர ஒவ்வொரு போட்டிக்கும் 150 டிக்கெட்டுகளைப் பெறுவதற்காக தனது பாக்கெட்டில் இருந்து பணத்தை செலவழித்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

Source link