ஐபிஎல் 2023 - பார்க்க: டேவிட் வார்னர் ஃபிரீ-ஹிட்டில் MI எதிராக வலது கை பேட்ஸ்.  இது அடுத்து நடக்கும்

DC vs MIக்காக டேவிட் வார்னர் வலது கையால் பேட்டிங் செய்தார்.© ட்விட்டர்

மும்பை இந்தியன்ஸுக்கு எதிரான இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 2023 ஆட்டத்தில் தில்லி கேபிடல்ஸ் செவ்வாயன்று மிகவும் மாறுபட்ட இரண்டு அரைசதங்களைக் கண்டது. Dc துணை கேப்டன் போது அக்சர் படேல் தனது முதல் ஐபிஎல் அரைசதத்தை வெறும் 22 பந்துகளில் அடித்தார், டிசி கேப்டன் 43 பந்துகளில் லீக்கில் தனது 58வது அரைசதத்தை அடித்தார். இறுதியில், வார்னர் 47 பந்துகளில் 51 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார், டெல்லி 172 ரன்களுக்கு ஆல் அவுட் ஆனது. பல நிபுணர்கள் வார்னரின் மெதுவான ஆட்டத்திற்காக விமர்சித்தனர். வார்னரின் இன்னிங்ஸின் போது மற்றொரு விசித்திரமான அம்சம் இருந்தது. MI-யை எதிர்கொள்ளும் போது இடது கை தொடக்க ஆட்டக்காரர் எட்டாவது ஓவரில் தனது நிலைப்பாட்டை வலது கையாக மாற்றினார். ஹிருத்திக் ஷோக்கீன்.

அவர் தனது ஷாட்டை தவறாக நேரிட்டதால், ப்ரீ-ஹிட்டில் ஒரே ஒரு ரன் மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது.

பார்க்க: டேவிட் வார்னர் வெளவால்கள் வலது கை vs MI ஆன் ஃப்ரீ-ஹிட். இது அடுத்து நடக்கும்

ஆட்டத்தைப் பற்றி பேசுகையில், DC கேப்டன் டேவிட் வார்னரின் அரைசதம் மற்றும் அக்சர் படேலின் 54 ரன்கள், டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் (DC) மரியாதைக்குரிய இலக்கை பெற உதவியது, மும்பை இந்தியன்ஸ் (MI) பந்துவீச்சாளர்கள் DC ஐ 172 ரன்களுக்கு தங்கள் இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (IPL) 2023 போட்டியில் அவுட்டாக்கினர். அருண் ஜெட்லி மைதானத்தில் செவ்வாய்க்கிழமை. டிசி அணியில் அதிகபட்சமாக அக்சர் 25 பந்துகளில் 54 ரன்கள் எடுத்தார், வார்னர் 47 பந்துகளில் 51 ரன்கள் எடுத்தார். எம்ஐக்கு, ஜேசன் பெஹ்ரன்டோர்ஃப் மற்றும் பியூஷ் சாவ்லா அதே நேரத்தில் முறையே மூன்றை கைப்பற்றியது ரிலே மெரிடித் இரண்டு விக்கெட்டுகளை கைப்பற்றினார்.

முதலில் பேட் செய்த டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர்களான டேவிட் வார்னர் சிறப்பான தொடக்கத்தை அளித்தனர் பிருத்வி ஷா 3 ஓவர்களில் 33 ரன்கள் குவித்தது. இருப்பினும், 43 ரன் பார்ட்னர்ஷிப் நீண்ட நேரம் நிற்க முடியவில்லை, ஏனெனில் ஹிருத்திக் ஷோக்கீன் முதல் இரத்தத்தை ஈர்த்து ஷாவை 15 ரன்களில் வெளியேற்றினார்.

வலது கை அடிப்பவர் மணீஷ் பாண்டே பின்னர் பேட்டிங் செய்ய வெளியே வந்தார். ஆட்டத்தின் 5வது ஓவரில் பாண்டே ரிலே மெரிடித்தை இரண்டு பவுண்டரிகளை விளாசினார்.

பின்னர் பியூஷ் சாவ்லா தனது அணிக்கு பாண்டேவின் பெரிய விக்கெட்டை வழங்கினார். 18 பந்துகளில் 26 ரன்கள் எடுத்த பிறகு மணிஷ் பாண்டேவின் சிறப்பான ஆட்டம் முடிவுக்கு வந்தது. யாஷ் துள் ஐபிஎல் அறிமுகத்தில் வெறும் 2 ரன்களை எடுத்த பிறகு வெளியேறினார். டெல்லி நான்காவது விக்கெட்டை இழக்க அதிக நேரம் எடுக்கவில்லை ரோவ்மேன் பவல் ஆட்டத்தின் 11வது ஓவரில் சாவ்லா எல்பிடபிள்யூ ஆனார்.

அந்த நேரத்தில், டெல்லி தொடர்ந்து விக்கெட்டுகளை இழந்தது, ஆனால் கேப்டன் வார்னர் தனது சிவப்பு-ஹாட் ஃபார்மைத் தொடர்ந்தார் மற்றும் சீரான இடைவெளியில் மைதானத்தைச் சுற்றி மும்பை பந்துவீச்சாளர்களைத் தாக்கினார்.

ANI உள்ளீடுகளுடன்

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்

Source link