ஐஸ்வர்யா ராய், அயன் முகர்ஜி மற்றும் கரண் ஜோஹர் ஆகியோர் செவ்வாய்கிழமை தலைப்புச் செய்திகளில் இடம்பிடித்துள்ளனர்.  (புகைப்படங்கள்: Instagram)

ஐஸ்வர்யா ராய், அயன் முகர்ஜி மற்றும் கரண் ஜோஹர் ஆகியோர் செவ்வாய்கிழமை தலைப்புச் செய்திகளில் இடம்பிடித்துள்ளனர். (புகைப்படங்கள்: Instagram)

ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சனின் வைரல் வீடியோ முதல் அயன் முகர்ஜி மற்றும் கரண் ஜோஹரின் வீழ்ச்சி வரை; அன்றைய முக்கிய தலைப்புச் செய்திகள் இதோ.

கூறப்படும் காணொளி ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன் தனது கணவர் அபிஷேக் பச்சனைப் பார்த்து கண்களை உருட்டுவதும், அவரது மருமகள் நவ்யா நவேலி நந்தாவை நொறுக்குவதும் இணையத்தில் வெளியாகியுள்ளது. இந்த வீடியோ ரெடிட்டில் பரபரப்பாக பகிரப்பட்டு பலரது கண்களையும் கவர்ந்து வருகிறது. அபிஷேக்கின் அணியான ஜெய்ப்பூர் பிங்க் பாந்தர்ஸின் கபடி போட்டி ஒன்றில் எடுக்கப்பட்ட வீடியோவில், அபிஷேக் ஐஸ்வர்யாவிடம் ஏதோ சொல்வதைக் காணலாம், ஆனால் நடிகை “கண்கள் உருளும்”.

மேலும் படிக்க: ஐஸ்வர்யா ராய் அபிஷேக் மீது கண்களை உருட்டுகிறார், பொதுவில் நவ்யா நந்தாவை பார்க்கிறார்; ‘அசிங்கமான’ வீடியோ வைரலாகும்

பிரம்மாஸ்திரா 2 மற்றும் பிரம்மாஸ்திரா 3 ஆகியவற்றில் கரண் ஜோஹர் மற்றும் அயன் முகர்ஜிக்கு கருத்து வேறுபாடு ஏற்பட்டதாக வெளியான செய்திகளுக்கு மத்தியில், இந்த ஊகங்களில் உண்மை இல்லை என்று ஒரு ஆதாரம் இந்துஸ்தான் டைம்ஸிடம் தெரிவித்துள்ளது. மோதல் காரணமாக ரன்பீர் கபூர் நடித்த பட உரிமையை அயன் வேறொரு தயாரிப்பு நிறுவனத்திற்கு எடுத்துச் செல்கிறார் என்று தெரிவிக்கப்பட்டதை அடுத்து இது வந்துள்ளது. பிரம்மாஸ்திரா 2 மற்றும் 3 வெளியீட்டை ஒத்திவைப்பது குறித்த அயனின் சமீபத்திய அறிவிப்பில் இருந்து இந்த வதந்தி உருவானது. அந்த அறிவிப்பில் தர்மா புரொடக்ஷன்ஸ் இடம்பெறவில்லை அல்லது கரண் ஜோஹரை அயன் டேக் செய்யவில்லை. இருப்பினும், அயன் மற்றும் கரண் இன்னும் அறிக்கைகளை கவனிக்கவில்லை.

மேலும் படிக்க: பிரம்மாஸ்திரா 2, 3 தொடர்பாக கரண் ஜோஹருடன் ஏற்பட்ட மோதலுக்குப் பிறகு அயன் முகர்ஜி தர்மத்தை விட்டு வெளியேறுகிறாரா?

நடித்த ரவுடி ரத்தோர் படத்தின் தொடர்ச்சி நீண்ட நாட்களாக தலைப்புச் செய்திகளை உருவாக்கி வரும் நிலையில், சமீபத்திய தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா ரவுடி ரத்தோர் 2 படத்தில் நாயகனாக நடிக்க பரிசீலிக்கப்பட்டு வருகிறது. பிரபுதேவா இயக்கிய இப்படத்தின் முதல் பாகம் 2012-ல் வெளியாகி சிறப்பு பெற்றது. அக்ஷய் குமார் சோனாக்ஷி சின்ஹாவுடன் இரட்டை வேடத்தில். எல்லாம் திட்டமிட்டபடி நடந்தால், ரவுடி ரத்தோர் 2 படப்பிடிப்பு தொடங்கி மே மாத இறுதியில் தொடங்கும் என்று கூறப்படுகிறது.

மேலும் படிக்க: ரவுடி ரத்தோர் 2 படத்தில் அக்‌ஷய் குமாருக்குப் பதிலாக சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா? நாம் அறிந்தவை இதோ

ராக்கி சாவந்துக்கு வலுக்கட்டாயமாக முத்தமிட்டதாக பாடகர் மீது வழக்கு தொடரப்பட்டு 17 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு மிகா சிங் மும்பை உயர் நீதிமன்றத்தில் மனு தாக்கல் செய்துள்ளார். தற்போது தன் மீது சுமத்தப்பட்டுள்ள குற்றச்சாட்டுகளை ரத்து செய்யுமாறு மைக்கா நீதிமன்றத்தில் கோரிக்கை விடுத்துள்ளார். Spotboye.com அறிக்கையின்படி, நீதிபதிகள் ஏ.எஸ்.கட்காரி மற்றும் பி.டி. நாயக் ஆகியோர் அடங்கிய டிவிஷன் பெஞ்ச் திங்களன்று மேல்முறையீட்டு மனுவை விசாரித்தது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களும் புகார்தாரரும் ஏற்கனவே தங்கள் தகராறை தீர்த்து வைத்துள்ளதால், வழக்கு செல்லாததாகிவிடும் என்று பெஞ்ச் வாதிட்டதாக கூறப்படுகிறது.

மேலும் படிக்க: 2006 ஆம் ஆண்டு ‘கட்டாயமாக முத்தமிட்ட ராக்கி சாவந்த்’ வழக்கில் குற்றச்சாட்டுகளை ரத்து செய்யக் கோரி மிகா சிங் நீதிமன்றத்தை நாடினார்

பரினிதி சோப்ராவுடன் டேட்டிங் செய்வதாக வதந்தி பரப்பப்பட்ட ராகவ் சத்தா, நட்சத்திரத்துடனான அவரது திருமண அறிக்கைகள் குறித்து இரண்டு நிருபர்கள் அவரிடம் கேட்டபோது, ​​அவரது வெட்கத்தை மறைக்க முடியவில்லை. செவ்வாயன்று, ஆம் ஆத்மி கட்சி (ஆம் ஆத்மி) எம்.பி., தனது அரசியல் கட்சியின் தேசியக் கட்சி அந்தஸ்து குறித்து ஓரிரு செய்தி சேனல்களுக்குப் பேட்டியளித்தார். அரசியல்வாதி கேள்விகளைத் தவிர்க்க விரும்பினார், ஆனால் ஒரு ‘கொண்டாட்டத்தை’ கிண்டல் செய்தார்.

மேலும் படிக்க: பரினீதி சோப்ரா திருமண வதந்திகள், முகம் சிவக்கிறார் மற்றும் ‘ஜாஷ்னை’ கிண்டல் செய்ததில் ராகவ் சாதா மௌனம் சாதித்தார்

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படச் செய்திகள், பொழுதுபோக்கு செய்திகள்Source link