இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) புள்ளிகள் பட்டியலில் முதலிடத்தைப் பெறுவதற்கான வாய்ப்புகளை ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் விரும்புகிறது, ஏனெனில் அவர்கள் நான்கு முறை சாம்பியனான சென்னை சூப்பர் கிங்ஸை ஏப்ரல் 12 புதன்கிழமை சந்திக்க உள்ளனர். ஐபிஎல் 2023 சென்னை மற்றும் ராஜஸ்தானுக்கு இடையிலான மோதலில் சென்னை எம்.ஏ.சிதம்பரம் மைதானத்தில் நடக்கிறது. ஐபிஎல் தரவரிசையில் 3 போட்டிகளில் 4 புள்ளிகளுடன் ராஜஸ்தான் அணி 2வது இடத்தில் உள்ளது. சஞ்சு சாம்சன் தலைமையிலான அணி தனது கடைசி ஆட்டத்தில் டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் அணியை 57 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் அபார வெற்றி பெற்றது. அடுத்தடுத்து இரண்டு வெற்றிகளைப் பதிவு செய்த சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் இப்போது ஆட்டத்திற்கு வரும். தங்கள் கடைசி ஆட்டத்தில், நான்கு முறை வெற்றி பெற்ற மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி ஏழு விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது.

ஐபிஎல் 2023 புள்ளிகள் அட்டவணை: குழு நிலைகள், அணி புள்ளிகள், வெற்றிகள், தோல்விகளை சரிபார்க்கவும்

அவர்களின் பெயருக்கு நான்கு புள்ளிகளுடன், எம்எஸ் தோனி தலைமையிலான அணி இப்போது ஐபிஎல் 2023 புள்ளிகள் பட்டியலில் ஐந்தாவது இடத்தைப் பிடித்துள்ளது.

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் vs ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ், ஐபிஎல் 2023 போட்டி எப்போது நடைபெறும்?

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் vs ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் ஐபிஎல் 2023 போட்டி ஏப்ரல் 12 புதன்கிழமை நடைபெறுகிறது.

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் vs ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ், ஐபிஎல் 2023 போட்டி எங்கு நடைபெறும்?

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் மற்றும் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணிகளுக்கு இடையிலான ஐபிஎல் 2023 போட்டி சென்னையில் உள்ள எம்ஏ சிதம்பரம் மைதானத்தில் நடைபெறவுள்ளது.

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் vs ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ், ஐபிஎல் 2023 போட்டி எப்போது தொடங்கும்?

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் மற்றும் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணிகளுக்கு இடையிலான ஐபிஎல் 2023 போட்டி இந்திய நேரப்படி இரவு 7:30 மணிக்கு தொடங்குகிறது.

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் vs ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ், ஐபிஎல் 2023 போட்டியை நேரடியாக ஒளிபரப்புவது எப்படி?

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் vs ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் ஐபிஎல் 2023 போட்டி ஜியோசினிமா ஆப் மற்றும் இணையதளத்தில் நேரடியாக ஒளிபரப்பப்படும்.

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் vs ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ், ஐபிஎல் 2023 போட்டியை டிவியில் பார்ப்பது எப்படி?

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் vs ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் ஐபிஎல் 2023 போட்டி ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸ் நெட்வொர்க்கில் நேரடியாக ஒளிபரப்பப்படும்.

CSK vs RR சாத்தியமான XIகளைப் பார்க்கவும்

சிஎஸ்கே சாத்தியமான லெவன்: டெவோன் கான்வே, ருதுராஜ் கெய்க்வாட், அஜிங்க்யா ரஹானே, ஷிவம் துபே, அம்பதி ராயுடு, ரவீந்திர ஜடேஜா, எம்எஸ் தோனி (கேட்ச் மற்றும் விக்கெட்), டுவைன் பிரிட்டோரியஸ், மிட்செல் சான்ட்னர், சிசண்டா மாகலா, துஷார் தேஷ்பாண்டே

RR சாத்தியமான XI: யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால், ஜோஸ் பட்லர், சஞ்சு சாம்சன் (கேட்ச் மற்றும் wk), ரியான் பராக், ஷிம்ரோன் ஹெட்மியர், துருவ் ஜூரல், ஜேசன் ஹோல்டர், ரவிச்சந்திரன் அஷ்வின், யுஸ்வேந்திர சாஹல், டிரெண்ட் போல்ட், சந்தீப் சர்மா

CSK vs RR ஃபுல் ஸ்குவாட்

ஐபிஎல் 2023க்கான சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் முழு அணி: எம்எஸ் தோனி (கேட்ச்), டெவோன் கான்வே, ருதுராஜ் கெய்க்வாட், அம்பதி ராயுடு, சுப்ரான்ஷு சேனாபதி, மொயின் அலி, சிவம் துபே, ராஜ்வர்தன் ஹங்கர்கேகர், டுவைன் பிரிட்டோரியஸ், மிட்செல் சான்ட்னர், ரவீந்திர ஜடேஜா, துஷர் ஜடேஜா, துஷ்ஹர் ஜடேஜா , மதீஷா பத்திரனா, சிமர்ஜீத் சிங், தீபக் சாஹர், பிரசாந்த் சோலங்கி, மகேஷ் தீக்ஷனா, அஜிங்க்யா ரஹானே, பென் ஸ்டோக்ஸ், ஷேக் ரஷீத், நிஷாந்த் சிந்து, சிசண்டா மகலா, அஜய் மண்டல், பகத் வர்மா

ஐபிஎல் 2023க்கான ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் முழு அணி: சஞ்சு சாம்சன் (கேட்ச்), யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால், ஷிம்ரோன் ஹெட்மியர், தேவ்தத் பாடிக்கல், ஜோஸ் பட்லர், துருவ் ஜூரல், ரியான் பராக், சந்தீப் சர்மா, டிரென்ட் போல்ட், ஓபேட் மெக்காய், நவ்தீப் சைனி, குல்தீப் சென், குல்தீப் சென், குல்தீப் சென், ஆர் அஷ்வின், யுஸ்வேந்திர சாஹல், கேசி கரியப்பா, ஜேசன் ஹோல்டர், டோனோவன் ஃபெரீரா, குணால் ரத்தோர், ஆடம் ஜம்பா, கேஎம் ஆசிப், முருகன் அஷ்வின், ஆகாஷ் வஷிஷ்ட், அப்துல் பிஏ, ஜோ ரூட்

சமீபத்தியதைப் பெறுங்கள் கிரிக்கெட் செய்திகள், ஐபிஎல் 2023 லைவ் ஸ்கோர், ஆரஞ்சு தொப்பி மற்றும் ஊதா நிற தொப்பி வைத்திருப்பவர் விவரங்கள் இங்கேSource link