Ronin Network இன் நேட்டிவ் டோக்கன் RON, இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் இருந்து 5x ஆதாயங்களைப் பதிவுசெய்தது, அதன் திட்டங்களுக்கு நன்றி தெரிவிக்கும் ப்ரூஃப்-ஆஃப்-ஸ்டேக் (DPoS) ஒருமித்த பொறிமுறைக்கு மாறி அதன் கேமிங் போர்ட்ஃபோலியோவை விரிவுபடுத்துகிறது. ஆக்ஸி இன்ஃபினிட்டிக்கு அப்பால்.

கேமிங்-ஃபோகஸ்டு லேயர்-2 Ethereum blockchain அதன் மின்னோட்டத்தை மாற்றும் ஆதாரம்-அதிகாரம் ஏப்ரல் 12 அன்று DPoS ஒருமித்த பொறிமுறைக்கு.

முந்தைய பொறிமுறையானது நெட்வொர்க்கில் பரிவர்த்தனைகளைப் பாதுகாத்தல் மற்றும் சரிபார்த்தல் ஆகியவற்றில் ஆறு முதல் ஒன்பது பங்கேற்பாளர்கள் இருந்தனர், இது நெட்வொர்க்கை மையப்படுத்துதல் ஆபத்தில் வைக்கிறது. இது முக்கிய காரணமாக இருந்தது $650 மில்லியன் ஹேக் மார்ச் 29, 2022 அன்று ரோனின் நெட்வொர்க்கில் இருந்து.

புதிய DPoS ஒருமித்த பொறிமுறையானது RON ஸ்டேக்கர்களை நெட்வொர்க்கின் கட்டணத்தில் இருந்து சம்பாதிக்க அனுமதிக்கிறது மற்றும் நெட்வொர்க்கை இயக்கும் வேலிடேட்டர்களின் தொகுப்பில் வாக்களிக்கலாம்.

கூடுதலாக, ஆக்ஸி இன்பினிட்டி மற்றும் ரோனின் நெட்வொர்க்கின் பின்னால் உள்ள ஸ்கை மேவிஸ், ரோனின் நெட்வொர்க்கின் கேமிங் போர்ட்ஃபோலியோவை விரிவுபடுத்தும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளது. மார்ச் 30 அன்று, நான்கு புதிய கேமிங் ஸ்டுடியோக்கள் இருப்பதாக அவர்கள் அறிவித்தனர் ரோனின் நெட்வொர்க்கில் கட்டப்பட்டதுட்ரைப்ஸ் ஸ்டுடியோ, பாலி கேம்ஸ், டைரக்டிவ் கேம்ஸ் மற்றும் Bowled.io உட்பட.

குழுவும் ஏ டெவலப்பர் போர்டல் பிளாக்செயின் விளையாட்டு வடிவமைப்பாளர்களை அதன் தளத்திற்கு ஈர்க்க. Sky Mavis ஆனது Web3 கேம்களுக்கான லாஞ்ச்பேடாக மாறுவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது, இது மாறாத மற்றும் போன்றவற்றுடன் போட்டியிடுகிறது. பனிச்சரிவு சப்நெட்கள்.

ஆகஸ்ட் 30, 2021 அன்று பிரதிநிதித்துவ ஆதாரம்-பங்கு (DPoS) ஒருமித்த அல்காரிதத்திற்கு ரோனின் மேம்படுத்தலை குழு அறிவித்தது. அவர்கள் DPoS சங்கிலியின் முதல் டெஸ்ட்நெட்டை ஜனவரி 2023 இல் வெளியிட்டனர்.

RON இன் புழக்கத்தில் உள்ள விநியோகத்தில் 30% தற்போது ஸ்டேக்கிங்கிற்கு அர்ப்பணிக்கப்பட்டுள்ளது. ஸ்டாக் செய்யப்பட்ட டோக்கன்கள் விற்கப்படுவது குறைவு என்பதால் இது ஊக்கமளிக்கிறது.

RON க்கு மேலும் தலைகீழாக இடமிருக்கிறதா?

மார்ச் 2022 இல் ஹேக்கிற்குப் பிறகு RON விலை கணிசமாக பாதிக்கப்பட்டது, ஏனெனில் தாக்குதலுக்குப் பிறகு இரண்டு வாரங்களில் அதன் விலை $2.10 இலிருந்து $0.22 ஆக குறைந்தது 90% குறைந்தது. அப்போதிருந்து, RON ஆனது 2022 ஆம் ஆண்டு முழுவதும் $0.50 க்கு கீழே வர்த்தகம் செய்துள்ளது, அதற்கு முன்பு சம்பவம் நடந்த ஒரு வருடத்திற்குப் பிறகு உயர்ந்தது.

ரோனின் அணி பயன்படுத்தப்பட்டது ஜனவரி 5 அன்று நெட்வொர்க்கின் டெஸ்ட்நெட்டில் DPoS ஒருமித்த பொறிமுறையானது சந்தையின் கவனத்தை ஈர்த்தது, இது அதன் விலை உயர்வில் தெளிவாகத் தெரிந்தது. பிப்ரவரி 7 அன்று MEXC பரிமாற்றத்தில் அதன் பட்டியலிலிருந்து RON டோக்கனும் பயனடைந்தது.

RON விலை மற்றும் அளவு. ஆதாரம்: நான்சென்

ஏப்ரல் 27 அன்று ஸ்கை மேவிஸ் குழு மற்றும் சுற்றுச்சூழல் அமைப்பு நிதிகளை நோக்கி அதன் மொத்த விநியோகத்தில் 4.15% வரவிருக்கும் டோக்கன் அன்லாக் காரணமாக RON நீர்த்த அபாயத்தையும் எதிர்கொள்கிறது.

தொழில்நுட்ப ரீதியாக, RON/USD ஜோடி பிப்ரவரி 2023 உச்சத்திலிருந்து சுமார் $1.01 இல் இருந்த எதிர்ப்பை விட அதிகமாக உடைந்ததால், வாங்குபவர்களுக்கு மேல் கை உள்ளது. எதிர்ப்பை ஆதரிக்கும் போது, ​​வாங்குபவர்கள் 2022 முறிவு நிலைகளை சுமார் $2.10 இல் குறிவைப்பார்கள்.

கூடுதலாக, ஒரு பணப்புழக்கம் சுரங்கம் ஊக்கத்தொகை ஜனவரி 2023 இல் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட Ronin குழுவால் Axie Infinity டோக்கன்களான AXS மற்றும் SLP ஆகியவற்றின் விலைகளையும் உயர்த்தியது. AXS அல்லது SLP உடன் RON ஐ இணைத்த பணப்புழக்க வழங்குநர்கள் (LPs) கடந்த வர்த்தக விலையில் சுமார் $13,500 முதல் $28,250 வரை மதிப்புள்ள 12,000 முதல் 25,000 RON வரை பெற்றனர்.

தொடர்புடையது: பலகோணம், மாறாத zkEVM ‘பெரிய பொறுப்பாளர்கள் வீரர்களைச் சுரண்டுவதை’ சமாளிக்கும்

Axie நெட்வொர்க்கும் சாட்சியாக இருந்தது உயர்வு DappRadar இன் படி, லேண்ட் கேம்ப்ளே மற்றும் வீரர்களுக்கான புதிய வருவாய் இயக்கவியல் தொடங்கப்பட்ட பிறகு ஜனவரியில் பயன்பாட்டில் உள்ளது. இருப்பினும், பிப்ரவரியில் லேண்ட் கேம்ப்ளே ஹைப் தணிந்த பிறகு வர்த்தக அளவுகள் சற்று குறைந்துள்ளன.

Axie Infinity UAW, வர்த்தக அளவு மற்றும் பரிவர்த்தனைகள். ஆதாரம்: DappRadar

DappRadar தரவுகளின்படி, Axie Infinity தற்போது 11வது தரவரிசையில் உள்ள பிளாக்செயின் கேம் ஆகும். இது மார்ச் 11 முதல் 30 கால இடைவெளியில் தனிப்பட்ட செயலில் உள்ள பயனர்களின் அடிப்படையில் உள்ளது. கேமில் உள்ள NFTகள் மற்றும் டோக்கன்களின் மொத்த மதிப்பைப் பொறுத்தவரை, Axie இன்னும் முதலிடத்தில் உள்ளது. $804.9 மில்லியன் இருப்பு.