கோவை: கோவை மாவட்டம் காரமடை போலீசார், இருவரை கைது செய்தனர் குள்ளநரிகள் மற்றும் ஏ கிளினிக் உரிமையாளர் வெள்ளியங்காட்டில் திங்கள்கிழமை மாலை.
தாங்கள் பின்தொடர்ந்ததாக இரண்டு வேட்டைக்காரர்களும் கூறியதாக போலீசார் தெரிவித்தனர் எம்.பி.பி.எஸ் மற்றும் பிலிப்பைன்ஸில் MD படிப்புகள். ஆனால் அவர்கள் அசல் ஆவணங்களைத் தாக்கல் செய்யவில்லை.
கைது செய்யப்பட்டவர்கள் சிவகங்கை மாவட்டம் திருப்பத்தூர் அருகே உள்ள காட்டம்பூர் கிராமத்தைச் சேர்ந்த எம் சதீஷ் குமரன் (26), ராமநாதபுரம் மாவட்டம் பரமக்குடி அருகே உள்ள எமனேஸ்வரம் கிராமத்தைச் சேர்ந்த ஜி புவனேஷ்வரன் (28), கோவை ஜோதிபுரம் ஐயாசாமி நகரைச் சேர்ந்த கிளினிக் உரிமையாளர் ஜெயஜோதி (35) என அடையாளம் காணப்பட்டனர். மாவட்டம். காரமடை மற்றும் சுற்றுவட்டார பகுதிகளில் ஜெயஜோதிக்கு சொந்தமான நான்கு மெடிக்கல் ஷாப்கள் உள்ளன.
இந்திய மருத்துவ கவுன்சில் சட்டம் பிரிவு 15ன் கீழ் மூவர் மீதும் வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது.
காரமடை அருகே வெள்ளியங்காட்டில் ஜே.ஜே., என்ற பெயரில் தனியார் மருத்துவமனை ஒன்று செயல்பட்டு வருவதாகவும், மூன்று மாதங்களுக்கும் மேலாக அங்கு அலோபதி மருத்துவம் செய்வதாகவும் கோவையில் உள்ள மருத்துவ மற்றும் ஊரக சுகாதாரப் பணிகள் இணை இயக்குனர் டாக்டர் சந்திராவுக்கு ரகசிய தகவல் கிடைத்தது. இக்குழுவினர் திங்கள்கிழமை திடீர் சோதனை நடத்தி, கிளினிக்கில் மருத்துவர்களாகப் பணிபுரியும் சதீஷ்குமாரன், புவனேஷ்வரன் ஆகியோரிடம் விசாரணை நடத்தினர்.
முதற்கட்ட விசாரணையில், பன்னிரண்டாம் வகுப்பு முடித்த ஜெயஜோதி, இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன் ஹோமியோபதி மருத்துவராக வேடமணிந்து, தற்போது கோவை மாவட்டம் தொண்டாமுத்தூரில் உள்ள ஆரம்ப சுகாதார நிலையத்தில் பணியாற்றி வரும் அரசு மருத்துவர் மனோஜ் பிரபுவை சந்தித்தது தெரியவந்தது. அவர் டாக்டர் மனோஜ் பிரபுவின் வணிக அட்டையை சேகரித்தார். அவர் டாக்டர் மனோஜ் பிரபுவின் பெயரையும் பதிவு எண்ணையும் ஜேஜே கிளினிக் பெயர் பலகையில் அவருக்குத் தெரியாமல் பயன்படுத்தினார். மூன்று மாதங்களுக்கு முன், சதீஷ் குமரன் மற்றும் புவனேஷ்வரன் ஆகியோரை கிளினிக்கில் டாக்டர்களாக நியமித்தார்.
மருத்துவ மனையில் இருந்து அலோபதி மருந்துகள், சிரிஞ்ச்கள், மருந்துச் சீட்டுகள் ஆகியவற்றை சுகாதாரத் துறை அதிகாரிகள் கைப்பற்றினர். இதுகுறித்து காரமடை போலீசில் டாக்டர் சந்திரா அளித்த புகாரின் பேரில், மூவர் மீதும் வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டது. அவர்கள் நீதிமன்ற காவலில் வைக்கப்பட்டனர்.

Source link