தி கபில் சர்மா ஷோ தயாரிப்பாளர்களுடன் க்ருஷ்னா அபிஷேக் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருவதாக கூறப்படுகிறது.  (புகைப்படங்கள்: Instagram)

தி கபில் சர்மா ஷோ தயாரிப்பாளர்களுடன் க்ருஷ்னா அபிஷேக் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருவதாக கூறப்படுகிறது. (புகைப்படங்கள்: Instagram)

க்ருஷ்ணா அபிஷேக் தி கபில் ஷர்மா ஷோவை விட்டு வெளியேறியபோது, ​​அவருக்கும் கபிலுக்கும் இடையே ஏற்பட்ட பிளவு பற்றிய செய்திகளும் தலைப்புச் செய்திகளாக இருந்தன.

க்ருஷ்ணா அபிஷேக் தற்போது நடந்து வரும் சீசனில் காணவில்லை கபில் சர்மா காட்டு. இருப்பினும், அறிக்கைகள் நம்பப்படுமானால், நடிகர் கபில் ஷர்மாவுடன் விரைவில் இணைவார்.

க்ருஷ்ணா அபிஷேக் மீண்டும் கபில் சர்மாவுடன் இணையவா?

Pinkvilla அறிக்கையின்படி, TKSS தயாரிப்பாளர்களுடன் க்ருஷ்னா பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருகிறார் மேலும் அவர்களுடன் மீண்டும் ஒத்துழைக்க ஆர்வமாக உள்ளார். இருப்பினும், அவர் இன்னும் அதிகாரப்பூர்வ ஆவணங்களில் கையெழுத்திடவில்லை. “உரையாடல் நடந்து கொண்டிருக்கிறது, இரு தரப்பினரும் மீண்டும் ஒருமுறை ஒத்துழைக்க ஆர்வமாக உள்ளனர். க்ருஷ்னா டிகேஎஸ்எஸ் குடும்பத்தின் ஒரு முக்கிய அங்கம், அவரை மீண்டும் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்ள விரும்புவார்கள். இருப்பினும், ஆவணங்களில் இன்னும் கையெழுத்திடப்படவில்லை. அவர்கள் மோசமான விஷயங்களைக் கண்டறிந்ததும், தயாரிப்பாளர்களும் சேனலும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை வெளியிடுவார்கள், ”என்று பொழுதுபோக்கு போர்ட்டலால் மேற்கோள் காட்டப்பட்ட ஒரு ஆதாரம் கூறுகிறது.

க்ருஷ்ணா TKSS ஐ விட்டு வெளியேறியபோது என்ன நடந்தது?

க்ருஷ்னா தி கபில் ஷர்மா ஷோவை விட்டு வெளியேறியபோது, ​​அவருக்கும் கபிலுக்கும் இடையே ஏற்பட்ட பிளவு பற்றிய செய்திகளும் தலைப்புச் செய்திகளாக இருந்தன. சம்பள பிரச்சனை காரணமாக க்ருஷ்னா நிகழ்ச்சியிலிருந்து விலக முடிவு செய்ததாக கூறப்படுகிறது. இருப்பினும், க்ருஷ்ணன் அனைத்து யூகங்களுக்கும் முற்றுப்புள்ளி வைத்து, “ஒன்றுமில்லை, நாங்கள் இருவரும் இன்று இரவு ஆஸ்திரேலியாவுக்கு ஒன்றாகப் புறப்படுகிறோம். கபிலனைப் பற்றியும் என்னைப் பற்றியும் என்ன வதந்திகள் என்று தெரியவில்லை. எந்தப் பிரச்சினையும் இல்லை. நான் அவரை நேசிக்கிறேன், அவர் என்னை நேசிக்கிறார். இது எனது நிகழ்ச்சி, நான் மீண்டும் வருவேன்.”

இந்த ஆண்டு ஜனவரியில், க்ருஷ்னா கபில் ஷர்மாவுடன் ‘விரைவில்’ பணியாற்றப் போவதை உறுதிப்படுத்தினார். அவர் கபிலைப் பாராட்டி இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ்ஸிடம், “நான் கபிலை நேசிக்கிறேன், நிகழ்ச்சியை விரும்புகிறேன். அவர் ஒரு சிறந்த திறமைசாலி, அவர் ஒரு நண்பர் மற்றும் சகோதரர் போன்றவர், அவர் பல ஆண்டுகளாக என்னை நன்றாக கவனித்து வருகிறார். அவர் மாறிவிட்டார், ஆகாயா ஹை (அவருக்கு ஒரு அணுகுமுறை உள்ளது), அவரது நிகழ்ச்சியில் சேர வேண்டாம் என்று என்னிடம் கூறுபவர்கள் இருந்தனர். ஆனால், அந்த மனிதர் மிகவும் கடினமாக உழைக்கும் கலைஞர் என்பதை நான் உங்களுக்குச் சொல்கிறேன்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய ஷோஷா செய்திகள் இங்கேSource link