லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் 9 விக்கெட்டுக்கு 213 (ஸ்டோய்னிஸ் 65, பூரன் 62, சிராஜ் 3-22) தோல்வி ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் 2 விக்கெட்டுக்கு 212 (டு பிளெஸ்ஸி 79*, கோஹ்லி 61, மேக்ஸ்வெல் 59, மிஸ்ரா 1-18) ஒரு விக்கெட் வித்தியாசத்தில்

வயிற்றில் கிண்டல் அடிப்பது ஒருபோதும் நிற்காத ஒரு உருட்டல் சவாரி அது, கோஸ்டர் மேலும் கீழும், இடது மற்றும் வலதுபுறம் சென்று, அடுத்த ஒரு கணம் மேகங்களுக்குள் உயரும் முன் ஒரு குளத்தில் மோதி அச்சுறுத்தும். அப்படித்தான் ஆட்டம் தோன்றியது.

லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் வெற்றிக்கு மீதமுள்ள 5 பந்துகளில் 4 விக்கெட்டுகள் கைவசம் இருக்க வேண்டும். பிறகு மார்க் வூட் பந்துவீசப்பட்டது. சில பந்துகளுக்குப் பிறகு, ஒரு தடுமாற்றம் ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் கிட்டத்தட்ட ஒரு கேட்சை தடுமாறினார், ஆனால் இறுதியில் அதை எடுத்தார்.
அது 1 பந்தில் 1 ரன் ஆனது, ஒரு விக்கெட் கையில் இருந்தது. ஹர்ஷல் படேல்பந்துவீச்சாளர், பின் நான்-ஸ்ட்ரைக்கர் அவுட் பேக்-அப் செய்ய ரன் முயற்சித்தார், ஆனால் தவறவிட்டார்.
இன்னும் 1 ஆஃப் 1. தினேஷ் கார்த்திக் பின்னர் ஏமாற்றி, கடைசி பந்தை ஸ்டம்புகளுக்குப் பின்னால் பிடிக்கத் தவறிவிட்டார், கடைசி இரண்டு சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் பேட்டர்கள் ஒரு பவுண்டரியைப் பெற போதுமானது.

ஆட்டம் முடிந்தது. ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் மற்றும் அவர்களது ரசிகர்கள் மனம் உடைந்தனர். சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் ஒரு ஹம்டிங்கரைக் கோரியது.

மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ் நான்கு ஓவரில் 3 விக்கெட் இழப்புக்கு 23 ரன்கள் எடுத்திருந்தது. ஸ்டோய்னிஸ் தனது மூன்று பந்துகளில் கோல் அடிக்க முடியாமல் லைன் முழுவதும் ஸ்விங் செய்தார். மிட்-ஆனில் வைக்கப்பட்ட முகமது சிராஜ், மீண்டும் மிட்விக்கெட் நோக்கி ஓடி கடினமான கேட்சை கைவிட்டார்.
ஏழு ஓவர்களுக்குப் பிறகு, சூப்பர் ஜெயன்ட்ஸின் தேவை விகிதம் 13 ஐத் தாண்டியது, ஆனால் ஸ்டோனிஸ் 6, 4, 4 என ஹர்ஷலை வரவேற்றார். அடுத்த ஓவரில், கர்ண் சர்மா அதே சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டது. அதன்பிறகு வந்த ஓவரில் ஷாபாஸ் அகமது இரண்டு சிக்ஸர்களை விளாசினார். அதில் முதலில் 25 பந்துகளில் அரைசதத்தை எட்டினார். ஸ்டோனிஸ் 30 பந்துகளில் 65 ரன்கள் எடுத்திருந்தபோது 11வது ஓவரில் கர்ன் பழிவாங்கினார். ஆனால் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் என்ன பின்பற்ற வேண்டும் என்று தெரிந்தால் மட்டுமே.

பூரன் விருப்பப்படி சிக்ஸர்களை அடிக்கிறார்

நிக்கோலஸ் பூரன் சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் 213 ரன்களைத் தொடர 56 பந்துகளில் மேலும் 114 ரன்கள் தேவைப்பட்டபோது வந்தது. அவர் எதிர்கொண்ட இரண்டாவது பந்து லாங்-ஆனில் அனுப்பப்பட்டது. அவர் ஒரு கட்டத்தில் ஐந்து பந்துகளில் 10 ரன்களில் இருந்தார். அவர் 19 ரன்களில் 62 ரன்கள் எடுத்தார். அதில் ஏழு பந்துகள் சிக்ஸருக்கும், நான்கு பவுண்டரிகளுக்கும் அடிக்கப்பட்டன. சர் விவின் ஸ்வாக், தசை மற்றும் அமைதியுடன் கவலையற்ற, தடுக்க முடியாத டி20 பேட்டிங்.

பூரனின் அரைசதம் 15 பந்துகளில் வந்தது. லாங்-ஆன், ஸ்கொயர் லெக், எக்ஸ்ட்ரா கவர் மற்றும் ஃபைன் லெக் ஆகியவற்றின் மீது பந்துகள் பறந்தன. பூரன் இரக்கமற்றவராக இருந்ததால் பீல்டர்களின் தாடைகள் விழுந்தன மற்றும் பந்து வீச்சாளர்களின் ஆவிகள் நசுக்கப்பட்டன. இறுதியாக அவர் ஆட்டமிழந்தபோது, ​​18ல் இருந்து 24 ரன்கள் மட்டுமே தேவைப்பட்ட சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் அணியிலிருந்து வெளியேறினார்.

12வது ஓவரில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. அமித் மிஸ்ரா லக்னோவில் இருந்து பெங்களூர் வரை வெறி கொண்டு சென்று, மூன்றாவது பந்தை அடித்து ஆட்டமிழக்கச் செய்தார் விராட் கோலி. இரண்டு ஓவர்களுக்குப் பிறகு, க்ளென் மேக்ஸ்வெல் அவரை அடுத்தடுத்த பந்துகளில் 4, 6 என்று அடித்து நொறுக்கினார், மிஸ்ரா 18 ரன்களுக்கு 2 விக்கெட்டுகளை எடுத்தார். மிகவும் தாமதமாக கொண்டு வரப்பட்ட போதிலும், அவர் ஆயுஷ் படோனியால் அடிக்கப்பட்டார். படோனி, தனது பங்கிற்கு, பூரனின் நெருப்பிற்கு பனிக்கட்டி விளையாடி, 24 பந்துகளில் 30 ரன்களை குவித்து சூப்பர் ஜெயன்ட்ஸை வழிநடத்தினார், 1975 ஆம் ஆண்டு பந்தை சிக்ஸருக்கு ஸ்கூப் செய்த பிறகு, ஒரு ஃபாலோ துரில் அவரது ஸ்டம்பை மட்டையால் அடித்தார், அ-லா ராய் ஃபிரடெரிக்ஸ் உலகக் கோப்பை இறுதி.

ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் அணி துடுப்பெடுத்தாட வராத அனுஜ் ராவத்துக்குப் பதிலாக லெக்ஸ்பின்னர் கர்னைத் தங்கள் தற்காப்பின் தொடக்கத்தில் அமர்த்தியது. கர்ன் மூன்று ஓவர்களில் 48 ரன்களை விட்டுக்கொடுத்தார், இது ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பந்துவீச்சாளர்களுக்கு (குறைந்தபட்சம் மூன்று ஓவர்கள்) மிகவும் விலை உயர்ந்த பொருளாதாரம்.

டு பிளெசிஸ், மேக்ஸ்வெல் மற்றும் கோஹ்லியின் அரைசதம் வீண்

ராயல் சேலஞ்சர்ஸின் இன்னிங்ஸ் மூன்று பகுதிகளாக இருந்தது: பவர்பிளேயில் 56 ரன்கள், அடுத்த ஏழில் 48, மற்றும் இறுதி ஏழில் இருந்து 108 ரன்கள். தொடக்கம் தாக்குப்பிடிக்கும் கோஹ்லிக்கு சரிந்தது, அவர் முதல் சிக்ஸர் ஓவர்களில் 4 பவுண்டரிகள் மற்றும் 3 சிக்ஸர்களுடன் 42 ரன்கள் எடுத்தார். ஆனால் அவரது கடைசி 19 ரன்கள் வர பல பந்துகள் தேவைப்பட்டன, சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் அணியின் சுழற்பந்து வீச்சாளர் க்ருனால் பாண்டியா மற்றும் ரவி பிஷ்னோய் ஆகியோர் பிரேக் போட்டனர்.

படுகொலையை பின்பற்ற வேண்டும். சிக்ஸர் விழாவாக மாறியதில், டு பிளெசிஸ் மற்றும் க்ளென் மேக்ஸ்வெல் ஆகியோர் இன்னிங்ஸ் முடியும் வரை 11 சிக்ஸர்களை அடித்தனர். டு பிளெசிஸ் 79 ரன்களில் முடித்தார், மேக்ஸ்வெல் இரட்டை வேகத்தில் 59 ரன்களை விளாசினார். ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் 212 ரன்களுக்கு உயர்ந்தது. இறுதியில், அது சும்மா இருந்தது.Source link