சல்மான் கான் சமீபத்தில் குண்டு துளைக்காத சொகுசு காரின் பெருமைக்குரிய உரிமையாளரானார். சூப்பர் ஸ்டாருக்கு மின்னஞ்சல் மூலம் கொலை மிரட்டல் வந்ததை அடுத்து அவரது பாதுகாப்பு அதிகரிக்கப்பட்டுள்ளது.
ஆடம்பரமான கார் அதிக கவனத்தை ஈர்த்தாலும், நம்பர் பிளேட், நடிகருடன் ஒரு சிறப்பு தொடர்பைக் கொண்டுள்ளது. கார் ஏழு இருக்கைகள் கொண்ட எஸ்யூவி. 2 கோடிக்கு கொள்முதல் செய்யப்பட்டதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. காரின் நம்பர் பிளேட் 2727. அதுதான் சல்மானின் பிறந்த தேதி. அவர் டிசம்பர் 27, 1965 இல் பிறந்தார்.

இந்த கார் B6 அல்லது B7 அளவிலான பாதுகாப்புடன் வருகிறது. B6 காரில் இருப்பவர்களை பாலிஸ்டிக் பாதுகாப்பிற்காக 41 மிமீ தடிமன் கொண்ட கண்ணாடியுடன் கூடிய உயர் ஆற்றல் கொண்ட துப்பாக்கிகளிலிருந்து பாதுகாக்கிறது, அதே நேரத்தில் B7 78 மிமீ தடிமன் கொண்ட கண்ணாடியுடன் கூடிய கவச-துளையிடும் சுற்றுகளிலிருந்து அவர்களைப் பாதுகாக்கிறது.

இந்த கார் இப்போது சல்மான் கானின் முந்தைய டொயோட்டா லேண்ட் குரூசர் LC200 ஐ மாற்றியமைக்கும் என்று கூறப்படுகிறது, இது கவசம் மற்றும் குண்டு துளைக்காத கண்ணாடியுடன் மாற்றியமைக்கப்பட்டது.

வெங்கடேஷ் டக்குபதி, பூஜா ஹெக்டே, ஜெகபதி பாபு, பூமிகா சாவ்லா, விஜேந்தர் சிங், அபிமன்யு சிங், ராகவ் ஜூயல், சித்தார்த் உட்பட படத்தின் முழு நட்சத்திரக் குழுவுடன் இணைந்து ‘கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான்’ படத்தின் டிரைலரை சல்மான் சமீபத்தில் வெளியிட்டார். நிகம், ஜாஸ்ஸி கில், ஷெஹ்னாஸ் கில், பாலக் திவாரி மற்றும் வினாலி பட்நாகர். இப்படம் ஏப்ரல் 21ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகவுள்ளது.

இது தவிர, கத்ரீனா கைஃப் மற்றும் இம்ரான் ஹாஷ்மியுடன் ‘டைகர் 3’ படத்தையும் அவர் தயாரித்துள்ளார்.Source link