சாம்சங் இந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில் Galaxy Tab S9, Galaxy Tab S9, மற்றும் Galaxy Tab S9 அல்ட்ரா மாடல்களுடன் முதன்மையான Galaxy Tab S9 தொடரை அறிமுகப்படுத்தும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. புதிய கசிவின்படி, தென் கொரிய நிறுவனம் மடிக்கக்கூடிய திரையுடன் கூடிய கேலக்ஸி இசட் தாவலில் பணிபுரியக்கூடும். புதிய மடிக்கக்கூடிய டேப்லெட் இந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில் Galaxy Tab S9 உடன் அறிமுகப்படுத்தப்படலாம். சாம்சங் தற்போது மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போன் சந்தையில் முன்னணியில் உள்ளது Galaxy Z மடிப்பு 4 மற்றும் Galaxy Z Flip 4 ஆகியவை பிராண்டின் சமீபத்திய மடிக்கக்கூடிய ஸ்மார்ட்போன்கள் ஆகும். இருப்பினும், ஆப்பிள் மடிக்கக்கூடிய ஐபேடை 2025 இல் அறிமுகப்படுத்தும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

Twitter இல் Tipster Revegnus (@Tech_Reve). பரிந்துரைக்கப்பட்டது இந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில் சாம்சங்கிலிருந்து முதல் மடிக்கக்கூடிய டேப்லெட்டின் வரவிருக்கும். இது கேலக்ஸி இசட் டேப் மோனிகருடன் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது மற்றும் கேலக்ஸி டேப் எஸ்9 சீரிஸுடன் அறிமுகப்படுத்தப்படும்.

ஆப்பிள் உள்ளது ஊகிக்கப்பட்டது 2025 இல் அதன் முதல் மடிக்கக்கூடிய iPad ஐ அறிமுகப்படுத்த உள்ளது. சமீபத்திய வதந்தி உண்மையாக மாறினால், Galaxy Z தாவலின் வருகை சாம்சங் குபெர்டினோ-அடிப்படையிலான நிறுவனத்தை விட முன்னணியில் இருக்க உதவும். பிடிப்பு சந்தை பங்கு.

மடிக்கக்கூடிய டேப்லெட் தொடர்பான எந்த விவரங்களையும் சாம்சங் இதுவரை அறிவிக்கவில்லை. எனவே, இந்த விவரங்கள் ஒரு சிட்டிகை உப்புடன் எடுக்கப்பட வேண்டும். இருப்பினும், நிறுவனம் சாத்தியமான மடிக்கக்கூடிய டேப்லெட் கருத்துகளை கிண்டல் செய்தது CES 2023 லாஸ் வேகாஸில்.

தென் கொரிய நிறுவனமானது 2023 ஆம் ஆண்டின் இரண்டாம் பாதியில் Galaxy Tab S9 தொடரை வெளியிடும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. எதிர்பார்க்கப்படுகிறது Galaxy Tab S9, Galaxy Tab S9+ மற்றும் Galaxy Tab S9 அல்ட்ரா மாடல்களை உள்ளடக்கியது மற்றும் அவை வெற்றி பெறும் Galaxy Tab S8 என்று தொடர் அறிமுகமானது கடந்த ஆண்டு.

கசிவுகளின்படி, Galaxy Tab S9 தொடர் ஆண்ட்ராய்டு 13 இல் One UI 5.1 உடன் இயங்கும். அவை Snapdragon 8 Gen 2 SoC மூலம் இயக்கப்படலாம். அவை நீர் மற்றும் தூசி எதிர்ப்பிற்கான IP67 கட்டமைப்பைக் கொண்டிருக்கும்.

இந்த நாட்களில் மடிக்கக்கூடிய தொலைபேசிகள் அனைத்தும் பேசப்படுகின்றன, மேலும் சாம்சங் தற்போது விண்வெளியில் ஆதிக்கம் செலுத்துகிறது. Samsung Galaxy Z Fold 4 மற்றும் Galaxy Z Flip 4 ஆகியவை நிறுவனத்தின் சமீபத்திய மடிக்கக்கூடிய சாதனங்கள் ஆகும். ஒப்போ, விவோ, Xiaomi மற்றும் மோட்டோரோலாதங்கள் சொந்த மடிப்புகளையும் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளன, அதேசமயம் ஆப்பிள், Realmeமற்றும் கூகிள்மடிக்கக்கூடிய வடிவமைப்புகளுடன் கூடிய ஃபிளாக்ஷிப் கைபேசிகளில் வேலை செய்வதாக வதந்திகள் பரவி வருகின்றன.


இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – எங்கள் பார்க்கவும் நெறிமுறை அறிக்கை விவரங்களுக்கு.

Source link