கோவை: நஞ்சுண்டாபுரம் ரயில் மேம்பாலத்தில், 51 வயது முதியவர் உயிரிழந்த இடத்தில், மாவட்ட சாலைப் பாதுகாப்புக் குழு உறுப்பினர்கள் திங்கள்கிழமை ஆய்வு மேற்கொண்டனர். விபத்து ஞாயிறு அன்று.
இதுகுறித்து மாநகர காவல் போக்குவரத்து புலனாய்வுப் பிரிவு போலீஸார் கூறியதாவது: ராமநாதபுரம் சண்முக தேவர் தெருவைச் சேர்ந்த என்.சரவணக்குமார், ராமநாதபுரம் பாரதி நகரைச் சேர்ந்த வி.வினோத் (32) ஆகியோர் ஞாயிற்றுக்கிழமை மோட்டார் சைக்கிளில் சென்று கொண்டிருந்தனர். போத்தனூரில் இருந்து ராமநாதபுரம் நோக்கி மோட்டார் சைக்கிளில் வினோத் சென்று கொண்டிருந்தார். நஞ்சுண்டாபுரம் ரயில் மேம்பாலம் அருகே வந்தபோது, ​​வாகனம் கட்டுப்பாட்டை இழந்த வினோத், சுவர் மீது மோதியது. இதில் மோதியதில் சரவணக்குமார் மோட்டார் சைக்கிளில் இருந்து தூக்கி வீசப்பட்டு மேம்பாலத்தில் இருந்து கீழே விழுந்தார். அவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார்.
விபத்து நடந்த இடத்தை காவல் துணை ஆணையர் (போக்குவரத்து) என்.மதிவாணன், மாநில நெடுஞ்சாலைத் துறை கோட்டப் பொறியாளர் ஜி.மனுநீதி உள்ளிட்ட சாலைப் பாதுகாப்புக் குழு உறுப்பினர்கள் திங்கள்கிழமை பார்வையிட்டனர். இதுகுறித்து மனுநீதி கூறுகையில், “பாராபெட் சுவரின் இருபுறமும் மூன்றடி உயரத்திற்கு கம்பி வலையை அமைக்க திட்டமிட்டுள்ளோம். டிஎன்என்

Source link