சிங்கப்பூர்: சிங்கப்பூரில் உள்ள ஒரு சூப்பர் மார்க்கெட் சங்கிலி ரம்ஜான் நோன்பு திறப்பவர்களுக்கு இலவச சிற்றுண்டி வழங்கும் சாவடி ஒன்றில் இருந்து இந்திய முஸ்லிம் தம்பதியரை திருப்பி அனுப்பியதற்கு மன்னிப்பு கேட்டுள்ளது. ஃபரா நாத்யாவும் அவரது கணவர் ஜஹபர் ஷாலியும் ஏப்ரல் 9 ஆம் தேதி மாலை 7 மணியளவில் மளிகைப் பொருட்கள் வாங்குவதற்காக எங்கள் டேம்பைன்ஸ் ஹப்பில் உள்ள ஃபேர்பிரைஸ் விற்பனை நிலையத்திற்குச் சென்றிருந்தபோது, ​​இந்த இலவசங்கள் “இந்தியாவுக்கானவை அல்ல (sic)” என்று ஊழியர் ஒருவர் கூறியதாக தி ஸ்ட்ரெய்ட்ஸ் டைம்ஸ் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது. .

35 வயதான நதியா ஒரு மலேசிய இந்தியர் மற்றும் அவரது சொந்த சுகாதார நிறுவனத்தை நடத்தி வருகிறார், அதே நேரத்தில் அவரது 36 வயதான கணவர் தொழில்நுட்பத் துறையில் பணிபுரியும் ஒரு இந்தியர். ஷாலிஹ் தி ஸ்ட்ரெய்ட்ஸ் டைம்ஸிடம், அவர் சாவடியில் நின்று இலவச சிற்றுண்டிகளைப் பற்றி வாசித்துக் கொண்டிருந்தார் என்று கூறினார். ஒரு FairPrice ஊழியர் அவரை அணுகி, “இந்தியாவுக்காக அல்ல, இந்தியாவுக்காக அல்ல. மேலும், அந்த ஊழியர் தம்பதியரை ஸ்டாண்டில் இருந்து எதையும் எடுக்க வேண்டாம் என்று கூறினார். ‘போய் விடு’.”

ஃபேஸ்புக் இடுகையில் தனது சோதனையைப் பகிர்ந்து கொண்ட நதியா, அவர்கள் இலவச பொருட்களை எடுக்க விரும்பவில்லை என்றும், “அத்தகைய உள்ளடக்கிய முயற்சியைப் பாராட்டுவதற்காக” நிறுத்தப்பட்டதாகவும் கூறினார். கலப்பு இனத்தைச் சேர்ந்த தங்கள் குழந்தைகளுக்கு “பொறுப்புடன் இருக்க” சமூக ஊடகங்களில் அனுபவத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டதாக தம்பதியினர் தெரிவித்தனர்.

“நான் இதற்கு முன்பு இதுபோன்ற விஷயங்களைச் சந்தித்திருக்கிறேன், ஆனால் இந்த முறை என் மகனுக்கு என்ன நடந்தது என்பதை நான் விளக்க வேண்டியிருந்தது” என்று ஷாலிஹ் தி ஸ்ட்ரெய்ட்ஸ் டைம்ஸிடம் கூறினார். “இது ஊழியர்களின் தவறு என்று நான் நினைக்கவில்லை. இது போன்ற விஷயங்கள் நடக்கலாம் என்று நான் உணர்கிறேன், இது முற்றிலும் விழிப்புணர்வு இல்லாதது.” இந்த சம்பவத்திற்கு மன்னிப்புக் கோரி, FairPrice செய்தித் தொடர்பாளர், “இந்த விஷயத்தை நாங்கள் தீவிரமாக எடுத்துக்கொள்கிறோம்” என்று கூறினார், மேலும் சம்பந்தப்பட்ட ஊழியருக்கு “ஆலோசனை” கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

FairPrice குழுமத்தின் முன்முயற்சி, மார்ச் மாத இறுதியில் தொடங்கப்பட்டு ஏப்ரல் 21 வரை இயங்கும், 60 FairPrice கடைகள் ரம்ஜான் நோன்பு நோற்பவர்களுக்கு இலவச பானங்கள், தின்பண்டங்கள் மற்றும் பேரீச்சம்பழங்களை வழங்குகின்றன.

Source link