புதுடெல்லி: சீசன் ஆஸ்திரேலிய தொடக்க ஆட்டக்காரர் டேவிட் வார்னர் செவ்வாயன்று, இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (இன்டியன் பிரீமியர் லீக்) போட்டியின் போது ஒரு ஃப்ரீ-ஹிட் பந்து வீச்சில் வலது கையால் துடுப்பெடுத்தாட தனது நிலைப்பாட்டை மாற்றியபோது அவர் கண்களைப் பிடித்தார்.ஐ.பி.எல்) எதிராக போட்டி மும்பை இந்தியன்ஸ் அருண் ஜெட்லி மைதானத்தில்.
போட்டியின் எட்டாவது ஓவரில் இந்த சம்பவம் நடந்தது டெல்லி தலைநகரங்கள் இளம் ஆஃப் ஸ்பின்னரின் ஃப்ரீ ஹிட்டை எதிர்கொள்ள கேப்டன் கிரீஸில் இருந்தார் ஹிருத்திக் ஷோக்கீன்.
அந்த ஓவரின் மூன்றாவது பந்தை ஷோக்கீன் தாண்டினார் மணீஷ் பாண்டே வார்னரை ஸ்டிரைக்கில் கொண்டு வருவதற்காக லாங்-ஆன் நோக்கி விரைவான பந்து வீச்சைத் தட்டினார்.

பின்னர் டெல்லி கேப்டன் ஒரு அசாதாரண நிலைப்பாட்டைக் கொண்டு வந்து வலது கையால் பேட் செய்தார், ஆனால் அவரது திகைப்பூட்டும் வகையில் அவர் ஒரு பெரிய ஹீவ் சென்று அதை முழுவதுமாக தவறாக டைம் செய்தார், இறுதியில் பந்து மிட்-ஆன் பகுதியில் விழுந்தது.
வார்னர் விரைவில் தனது மூன்றாவது அரைசதத்தை 43 பந்துகளில் விளாசி DC ரன் கட்டணத்தை உயர்த்தினார்.

4

Source link