சமீபத்திய எபிசோட் தாரக் மேத்தா கா ஊல்தா சாஷ்மா பாக் மற்றும் நாட்டு காக்கா ஜெதலாலின் இடத்திற்கு வந்தவுடன் தொடங்குகிறது. பாபுஜி போட்டியைப் பற்றிக் கேட்கிறார், காரை வென்றவர் யார் என்று அவரிடம் சொல்லுமாறு பாகாவிடம் கேளுங்கள். பாகா அதைப் பற்றி பேச ஆரம்பித்ததும், ஜெதலால் காரை வென்றது யார் என்று பாபுஜியிடம் சொல்ல விரும்புவதாக கூறுகிறார். என்று ஜெதலால் கூறுகிறார் அப்துல் ஒரு தங்க நாணயத்தை வென்றார், பிதே ஒரு இரும்பை வென்றார், போபட்லால் ஒரு தேனிலவு பொதியை வென்றார்.
எபிசோட் பாபுஜி அவர்களிடம் காரை வென்றது யார் என்று கேட்பதுடன் செல்கிறது. பபிதா ஜி காரை வென்றதாக பாகா கூறுகிறார். பாபுஜி மிகவும் உற்சாகமடைந்து, கோகுல்தாம் சமுதாயத்தைச் சேர்ந்த ஒருவர் காரை வென்றது நல்லது என்று ஜெதலாலிடம் கூறுகிறார். பின்னர், தபு சேனா ஒன்றாக மகிழ்ந்து ஐஸ்கிரீம் சாப்பிடுகிறார். தங்க நாணயத்தை வென்றதற்காக அப்துல் அவர்களுக்கு விருந்து அளிக்கிறார்.
மாதவியும் பிடேயும் காரை வெல்லாததால் வருத்தப்படுகிறார்கள். சோனு உள்ளே சென்று அவர்களை உற்சாகப்படுத்துகிறார். அவர்களுக்கு விரைவில் கார் கிடைக்கும் என்றும் அவர்கள் வருத்தப்பட வேண்டாம் என்றும் கூறுகிறாள். கார் வாங்கும் அவர்களின் கனவை நிறைவேற்றுவதாக சோனு உறுதியளிக்கிறார். தாரக் மற்றும் அஞ்சலி போட்டியைப் பற்றியும் விவாதிக்கிறார்கள். தாரக் அஞ்சலியை சமாதானப்படுத்தி, பபிதாவிற்காக அவள் மகிழ்ச்சியாக இருக்க வேண்டும் என்றும், ஒரு காரை வெல்லவில்லை என்று வருத்தப்பட வேண்டாம் என்றும் கூறுகிறான்.
அத்தியாயத்தின் முடிவில், காரை வென்றதற்காக அஞ்சலி பபிதாவை வாழ்த்தினார்.

Source link