திஷா பதானி புதிய படங்களில் எப்போதும் போல் கவர்ச்சியாக இருக்கிறார்.  பிஎஃப்எஃப் மௌனி ராய் நடிகையை 'தெய்வம்' என்று அழைத்தார்

இந்த படத்தை திஷா பதானி பகிர்ந்துள்ளார். (உபயம்: திஷாபதானி)

புது தில்லி:

திஷா பதானி தனது கவர்ச்சியான படங்களைப் பகிர்வதன் மூலம் தனது இன்ஸ்டா குடும்பத்தைப் புதுப்பித்துள்ளார். இதைப் பற்றி பேசுகையில், நடிகை தனது ரசிகர்களுக்கு புதிய புகைப்படங்களுக்கு விருந்தளித்துள்ளார், அதில் அவர் ஒரு வெள்ளி குழுவில் பிரமிக்க வைக்கிறார். படத்தில், நடிகை சில்வர் கட்அவுட் உடையில் ஸ்டைலாக போஸ் கொடுத்து, தலைமுடியை அவிழ்த்து விட்டுள்ளார். திஷா பதானி அவள் தலைப்புப் பகுதியைத் தவிர்த்துவிட்டதால், அவளுடைய படங்கள் அனைத்தையும் பேசட்டும். அவர் இடுகையைப் பகிர்ந்த உடனேயே, அவரது புதிய BFF மௌனி ராய் ஒரு கருத்தை வெளியிடுவதற்கு விரைவாக இருந்தது. அவர் “தேவி” என்று எழுதினார், அதைத் தொடர்ந்து காதல், இதயம் மற்றும் நெருப்பு எமோடிகான்கள்.

கீழே பாருங்கள்:

திஷா பதானி மற்றும் மௌனி ராய் அமெரிக்காவில் அக்‌ஷய் குமாரின் தி என்டர்டெய்னர்ஸ் டூருக்கு ஒன்றாக வந்ததில் இருந்து சிறந்த நண்பர்களாகிவிட்டதாக தெரிகிறது. இரு நடிகைகளும் இன்ஸ்டாகிராமில் இடுகையிடும் போதெல்லாம் ஒருவரையொருவர் உற்சாகப்படுத்தும் வாய்ப்பை விட்டுவிட மாட்டார்கள்.

சில நாட்களுக்கு முன்பு, திஷா தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் ஒரு வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார், அதில் அவர் நடிப்பதைக் காணலாம் மற்றும் அதற்கு “இவ்வளவு உழைப்பையும் முயற்சியையும் செய்த எனது அற்புதமான குழுவிற்கு நன்றி, உங்கள் அனைவருக்கும் நன்றி டிம்பிள் கோடேச்சாவிற்கு நன்றி முடிவில்லா தூக்கமில்லாத இரவுகளுக்கு உடனே மௌனி ராய், “நீங்கள் சிறப்பாக இருந்தீர்கள்” என்று கருத்து தெரிவித்தார்.

கீழே பாருங்கள்:

மௌனி ராயின் கருத்துடன் இது போன்ற மேலும் பல இடுகைகளைப் பாருங்கள்:

இதற்கிடையில், வேலை முன்னணியில், திஷா பதானி அடுத்ததாக கரண் ஜோஹரின் படத்தில் நடிக்கிறார் யோதா சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா மற்றும் ராஷி கண்ணா மற்றும் திட்டம் கே பிரபாஸ் மற்றும் தீபிகா படுகோனுடன்.

Source link