மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட தி மார்வெல்ஸின் டீஸர் ஆன்லைனில் இறங்கியுள்ளது, மேலும் மோனிகா ராம்பியூ, கேப்டன் மார்வெல் மற்றும் கமலா கான் ஆகியோர் நம்பிக்கையூட்டும் அதிரடி மற்றும் நகைச்சுவை சவாரிக்காக படைகளில் இணைவதால் MCU ரசிகர்கள் ஒரு பெரிய விருந்தில் இருப்பது போல் தெரிகிறது.
ஏறக்குறைய 2 நிமிட ப்ரோமோ மோனிகா ராம்பியூ மற்றொரு பரிமாணத்தில் தூக்கி எறியப்படுவதைக் காட்டுகிறது. அற்புதம் கமலா கானின் வீட்டில் மாட்டிக் கொள்கிறார். மறுபுறம், நிக் ப்யூரி கமலா கானை சந்திக்கிறார், அவர் இறுதியாக மார்வெல்ஸ் அணியின் ஒரு பகுதியாக மாறிவிட்டதாக உணர்கிறார்.

பின்னர், கமலா, கேப்டன் மார்வெல் மற்றும் ராம்போவுடன் இணைந்து விண்வெளியில் இருந்து வரும் வேற்றுகிரகவாசிகளின் படையை எதிர்த்துப் போராடுவதைக் காணலாம். தென் கொரிய நட்சத்திரம் பார்க் சியோ-ஜூனும் கண் சிமிட்டும் தோற்றத்தில் காணப்படுகிறார்.

மார்வெல்ஸ் நவம்பர் 10 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வர உள்ளது.Source link