நம்ரதா ஷிரோத்கரின் 3 மஸ்கடியர்களை சந்திக்கவும் - மகேஷ் பாபு மற்றும் குழந்தைகள் கௌதம், சிதாரா.  பாரிஸ் டைரிஸின் புதிய படம்

இந்தப் படத்தை நம்ரதா ஷிரோத்கர் பகிர்ந்துள்ளார். (உபயம்: நம்ரதாஷிரோத்கர்)

புது தில்லி:

நம்ரதா ஷிரோத்கர் தனது இன்ஸ்டா குடும்பத்தை தனது “மூன்று மஸ்கடியர்ஸ்”-கணவர் மகேஷ் பாபு மற்றும் குழந்தைகள் கௌதம் மற்றும் சிதாரா ஆகியோரின் படத்திற்கு விருந்தளித்துள்ளார். குடும்பம் தற்போது பிரான்சின் பாரிஸில் விடுமுறையில் உள்ளது. தாய்-மகள் இருவரும் ஏற்கனவே விடுமுறையில் இருந்தனர் நம்ரதாவின் சகோதரி ஷில்பா ஷிரோத்கர். தற்போது இவர்களுடன் தந்தை-மகன் ஜோடி சேர்ந்துள்ளனர். படத்தில், மகேஷ் பாபு கருப்பு நிற சன்கிளாஸ்ஸுடன் வெள்ளை நிற கோ-ஆர்ட் செட்டில் அழகாகத் தெரிகிறார், அதே சமயம் கெளதம் மற்றும் சிதாராவை ஸ்வெட்சர்ட் மற்றும் நீல நிற பாட்டம்ஸில் காணலாம். நமரதா அவர்கள் சிரிப்பதைக் காணலாம் என ஒரு நேர்மையான படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். தனது இன்ஸ்டாகிராம் ஸ்டோரிகளில் பதிவைப் பகிர்ந்த அவர், “எனது 3 மஸ்கடியர்ஸ் மீண்டும் ஒன்றாக” என்று எழுதி, அந்த இடத்தை பாரீஸ், பிரான்ஸ் என ஜியோ-டேக் செய்துள்ளார்.

கீழே பாருங்கள்:

bufnkhso

சித்தாரா கட்டமனேனி உடன்பிறந்தோர் தினத்தன்று சகோதரர் கௌதமுடன் ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டு, “என்னை உங்கள் சகோதரியாகப் பெற்றதற்கு நீங்கள் அதிர்ஷ்டசாலி! நஃப் கூறினார்! #HappySiblingDay” என்று எழுதினார்.

இங்கே பாருங்கள்:

பாரிஸுக்குத் திரும்புவதற்கு முன், நம்ரதா ஷிரோத்கரும் சிதாராவும் ஷில்பா ஷிரோத்கருடன் சுவிட்சர்லாந்தில் விடுமுறையைக் கழித்தனர். சில நாட்களுக்கு முன்பு, அவர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் தனது சுவிட்சர்லாந்து டைரிகளின் ஸ்னீக் பீக் வழங்கும் ஒரு இடுகையைப் பகிர்ந்துள்ளார். தலைப்பில், “சுவிட்சர்லாந்தில், எல்லாம் அழகாகவும், அமைதியாகவும், புத்திசாலித்தனமாகவும் இருக்கிறது!”

இடுகையை இங்கே பாருங்கள்:

பாரிஸில் நம்ரதா ஷிரோத்கர் மற்றும் சித்தாராவின் முதல் நாள் எல்லாமே அழகாக இருந்தது. “அதிகாலை பாரீஸ் காலை நேரம் இப்படித்தான் இருக்கும் #parismonamor” என்று நம்ரதா எழுதினார்.

கீழே உள்ள இடுகையைப் பாருங்கள்:

வேலையில், மகேஷ் பாபு கடைசியாக சர்க்காரு வாரிய பாடாவில் நடித்தார். அடுத்ததாக, அடுத்த ஆண்டு வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படும் இரண்டு படங்களுக்கு பெயரிடப்படாத படங்கள் உள்ளன.

Source link