இது அக்சர் படேலின் உலகம், அதில் நாம் வாழ்கிறோம். அன்பான ஆல்-ரவுண்டர் தனது இன்னிங்ஸ் நேரத்தின் மூலம் 2023 ஆம் ஆண்டை மட்டையால் சுவாரஸ்யமாகப் பெற்றுள்ளார், மேலும் மீண்டும் தனது அணிகளை வெட்கப்படுத்தினார். செவ்வாயன்று, அவர் மீண்டும் ஒருமுறை மற்றபடி நொறுங்கிய டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் பேட்டிங்கின் மீட்பராக இருந்தார், அவரது ஸ்ட்ரோக் நிரப்பப்பட்ட அரை சதம் அவர்களை மொத்தமாக உயர்த்தியது – 172-ஆல்-அவுட்- அவர்கள் காக்க நினைத்திருப்பார்கள்.

ஐயோ, ஐபிஎல் 2023 இன் முதல் வெற்றியை பதிவு செய்ய கேப்டன் ரோஹித் ஷர்மாவின் விறுவிறுப்பான அரை சதத்தின் மூலம் மும்பை இந்தியன்ஸ் திணறி ஆறு விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது.

ஐபிஎல் 2023: டெல்லி கேபிடல்ஸ் vs மும்பை இந்தியன்ஸ் – ஹைலைட்ஸ்

பிப்ரவரிக்கு இரண்டு மாதங்கள் பின்னோக்கிப் பார்ப்போம். பார்டர் கவாஸ்கர் கோப்பைக்காக ஆஸ்திரேலியா இந்தியா வந்துள்ளது. முதல் டெஸ்ட் நாக்பூரில் உள்ளது, ஆஸ்திரேலியாவின் மொத்த 177 ரன்களுக்கு பதில் ரோஹித் ஷர்மாவின் அற்புதமான சதம் வருகிறது.

இருப்பினும், மிடில்-ஆர்டர் சரிவு என்பது சுற்றுலாப் பயணிகள் சேதத்தை குறைக்கும் என்று நம்பலாம். ஸ்ரீகர் பாரத் அவுட்டானதால் இந்தியா 204/7 என்ற தந்திரமான நிலையில் உள்ளது.

அக்சரை உள்ளிடவும்.

அவர் நங்கூரத்தை இறக்கி, ரவீந்திர ஜடேஜாவுடன் இணைந்து, இந்தியாவின் இறுதி ஸ்கோரை 400க்கு எடுத்துச் சென்றார், இது இன்னிங்ஸ் வெற்றிக்கு போதுமானது. அக்சரின் பங்களிப்பு: 84 ஆஃப் 174.

கேரவன் டெல்லிக்கு செல்கிறது. இந்தியா முதல் இன்னிங்ஸ் முன்னிலை பெறும் அபாயத்தில் உள்ளது. விராட் கோலி அவர் 44 ரன்களுக்கு போராடினார், ஆனால் மேத்யூ குஹ்னேமான் அவரை எல்பிடபிள்யூ செய்து சிறந்த ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார்.

அக்சரை உள்ளிடவும்.

இந்தியா 139/7 என நழுவுவதை அவர் மறுமுனையில் இருந்து பார்க்கிறார். இந்த முறை, அக்சர் ரவிச்சந்திரன் அஷ்வினை கண்டுபிடித்து இந்தியாவை 262-ஆல் அவுட் செய்து ஆஸ்திரேலியா ஒரு ரன் முன்னிலை பெறுவதை உறுதி செய்தார். இந்தியா ஆறு விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது.

அக்சரின் பங்களிப்பு? 74 ஆஃப் 115.

ஐபிஎல் 2023 புள்ளிகள் அட்டவணை: குழு நிலைகள், அணி புள்ளிகள், வெற்றிகள், தோல்விகள் & சரிபார்க்கவும் ஆரஞ்சு தொப்பி, ஊதா நிற தொப்பி

அகமதாபாத்தின் ரன்-ஃபெஸ்டில், அக்சர், பந்துவீச்சாளர்களுக்கு விருந்தளித்தார். ஆடுகளம் பேட்டர்களுக்கு மிகவும் நட்பாக இருந்தது, அதனால் அவர் விறுவிறுப்பான வேகத்திலும் அடித்தார் – அவரது 79 ரன்கள் ஸ்ட்ரைக்-ரேட் 69.91 இல் வந்தது.

அக்சர் தனது முதல் எட்டு டெஸ்டில் 47 ஸ்கால்ப்களுடன் தனது பெயரை டிரக் லோட் விக்கெட்டுகளுடன் உருவாக்கினார் என்பது வேறு விஷயம். இந்த ஆண்டு, அவரது பந்துவீச்சு பின் இருக்கையை எடுத்தது, அது மாஸ்டர்கள் அஷ்வின் மற்றும் ஜடேஜா செயல்படும் போது.

ஆரஞ்சு தொப்பி: ஆரஞ்சு கேப் ரேஸில் சிறந்த பேட்டர்களுக்கான முழுப் பட்டியலைப் பார்க்கவும்

ஐபிஎல் 2023க்குத் திரும்பு. வடிவம் வேறு. சூழ்நிலைகள் ஒத்தவை.

நான்காவது தோல்வியைத் தவிர்க்க டெல்லி கேபிடல்ஸ் தீவிரம் காட்டி வருகிறது. தொடர்ந்து மூன்றாவது தோல்வியைத் தவிர்க்கும் நம்பிக்கையில் இருக்கும் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியை எதிர்கொள்கிறது. இருவரும் இன்னும் புள்ளிகளை அட்டவணையில் வைக்கவில்லை.

MI ஃபீல்டு ஃபர்ஸ்ட் மற்றும் பியூஷ் சாவ்லா (3/22) DC-யை 13 ஓவர்களுக்குள் 98/5 என்று குறைத்தார்.

அக்சரை உள்ளிடவும்.

ஊதா நிற தொப்பி: பர்பிள் கேப் ரேஸில் சிறந்த பந்துவீச்சாளர்களுக்கான முழு பட்டியலைப் பார்க்கவும்

நிறுவனத்தைப் பொறுத்தவரை, இந்த முறை, ரிஷப் பந்த் இல்லாதபோது, ​​இந்த சீசனில் தற்செயலாக டிசியை வழிநடத்தும் டேவிட் வார்னரைப் பொருத்தவரை, அவர் ஒரு ஐபிஎல் ஜாம்பவான்.

வார்னர், இந்த சீசனுக்கு முன்பு இரண்டு முறை செய்ததைப் போலவே, அவரைச் சுற்றியுள்ள மற்றவர்கள் தொடர்ந்து போராடினாலும், தனித்துப் போரிடுகிறார். அவர் நான்கு இன்னிங்ஸ்களில் மூன்றாவது அரைசதம் அடித்தார், ஆனால் மீண்டும், அது மெதுவான வேகத்தில் வந்தது – ஸ்டிரைக் ரேட் 116 க்கு மேல் இருந்தது, இறுதியில் அவர் 51 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தபோது அது 108.51 ஆகக் குறைந்தது.

அவரது மெதுவான வேகமும் மற்ற பேட்டர்களின் போராட்டமும் ஆடுகளம் சவாலானதாக இருக்கலாம் என்று கருதுகிறது.

24 பிரசவங்களில் அக்சர் அந்த அனுமானங்களை ஜன்னலுக்கு வெளியே எறிந்தார். வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் மற்றும் வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் இருவருக்கும் எதிராக அவர் தனது பவர் கேமை எளிதாகக் காட்டினார் – 22 பந்துகளில் அரைசதம் அடித்தார் – ஐபிஎல் வாழ்க்கையில் அவரது முதல்.

ஹிருத்திக் ஷோக்கீன் வீசிய சிக்ஸர்களுடன் டெல்லி கூட்டத்தை உயிர்ப்புடன் கொண்டு வந்தார். இடதுசாரி பின்னர் கேமரூன் கிரீனை ஒரு நேராக நான்கு அடித்தார்.

ஜேசன் பெஹ்ரென்டார்ஃப் (3/23) ஒரு ஜோடி சிக்ஸர்களை விளாசினார், அவர் ஒரு ஓவரில் ஒரு குழப்பத்தை வீசுவார், அதில் DC நான்கு விக்கெட்டுகளை இழக்கும்.

லாங்-ஆனில் சிக்ஸருக்கு ஒருவரைப் பாரி செய்து முடித்தபோது சூர்யகுமார் யாதவ் மூலம் அக்ஸருக்கு ஒரு வாழ்க்கை வழங்கப்பட்டது.

25 ரன்களில் 54 ரன்களில் டீப் அவுட் ஆனபோது அக்சரின் பைரோடெக்னிக்ஸ் காலாவதியாகிவிட்டது. அவர் வெளியேறியவுடன், DC தனது கடைசி நான்கு விக்கெட்டுகளை ஏழு ரன்களுக்கு இழந்ததில் இருந்து அவரது இன்னிங்ஸின் முக்கியத்துவத்தை அறியலாம்.

DC பற்றி சிந்திக்க நிறைய இருக்கிறது. இன்று வார்னர் மற்றும் அக்ஸரைத் தவிர, அவர்களின் பேட்டிங்கில் திடமான தன்மை இல்லை மற்றும் அவர்களின் பந்துவீச்சு தீப்பொறியைக் காணவில்லை. MI ஐப் பொறுத்தவரை, ஈர்க்கக்கூடிய துரத்தல் அவர்கள் தங்கள் பருவத்தை புதுப்பிக்க தேவையான டானிக்காக இருக்கலாம்.

DC இன் கேப்டன் மற்றும் துணை கேப்டன் கடினமான யார்டுகளில் போட்டுள்ளனர். மற்றவர்கள் எழுந்து நிற்பார்களா?

சுருக்கமான மதிப்பெண்கள்: மும்பை இந்தியன்ஸ் 173/4 (ரோஹித் சர்மா 65, திலக் வர்மா 41) டிசி 172-ஆல் அவுட் (அக்சர் படேல் 54, டேவிட் வார்னர் 51) 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வென்றது.

சமீபத்தியதைப் பெறுங்கள் கிரிக்கெட் செய்திகள், ஐபிஎல் 2023 லைவ் ஸ்கோர், ஆரஞ்சு தொப்பி மற்றும் ஊதா நிற தொப்பி வைத்திருப்பவர் விவரங்கள் இங்கேSource link