நிகழ்ச்சியில் தத்தன்னா அவரது நேர்மையான அவதாரத்தில் காணப்பட்டார்.

நிகழ்ச்சியில் தத்தன்னா அவரது நேர்மையான அவதாரத்தில் காணப்பட்டார்.

அவர் பிரபல ஜீ கன்னட நிகழ்ச்சியான வீக்கெண்ட் வித் ரமேஷ் நிகழ்ச்சியில் தோன்றினார்.

தத்தன்னா ஒரு அனுபவமிக்க நடிகர் மற்றும் நாடக கலைஞர். அவர் துணை வேடங்களில் அவரது பணிக்காக அங்கீகரிக்கப்பட்டார் மற்றும் அவரது நடிப்பிற்காக மூன்று தேசிய விருதுகளைப் பெற்றுள்ளார். அவர் ஜீ கன்னட சேனலின் பிரபல நிகழ்ச்சியான வீக்கெண்ட் வித் ரமேஷ் சீசன் 5 இன் நான்காவது விருந்தினராக இருந்தார். இந்த நிகழ்ச்சியில் முதல் விருந்தினராக ரம்யா இருந்தார். பிரபுதேவா, ஜெயதேவா மற்றும் மருத்துவர் மஞ்சுநாத் போன்ற குறிப்பிடத்தக்க ஆளுமைகளையும் இது கண்டது. இந்த முறை, நிகழ்ச்சியில் அவரது நேர்மையான அவதாரத்தில் காணப்பட்டவர் தத்தன்னா. 80 வயது முதியவர் திருமணம் செய்து கொள்ளாததன் காரணத்தை வெளிப்படுத்தினார்.

நிகழ்ச்சியின் போது, ​​அவர் பகிர்ந்து கொண்டார், “சுதந்திரம் இருக்க வேண்டும், அடிமைத்தனம் இருக்கக்கூடாது. இப்போது நான் எங்கு வேண்டுமானாலும் செல்லலாம் மற்றும் நான் விரும்பும் வரை தங்கலாம். இதற்கு திருமணம் பொருத்தமானதல்ல”. மேலும் அவர் மேலும் கூறியதாவது, “பலர் பல்வேறு காரணங்களுக்காக திருமணம் செய்து கொள்கிறார்கள். சிலர் தங்கள் பெற்றோரை கவனித்துக்கொள்வதற்காகவோ, குடும்பத்தை நிர்வகிக்க அல்லது வேறு காரணங்களுக்காகவோ திருமணம் செய்கிறார்கள். நான் திருமணம் செய்து கொள்ள வேண்டிய கட்டாயம் இல்லை”.

கணவன்-மனைவியாக இருப்பதைத் தேர்ந்தெடுத்ததால் சிலர் கடைசி வரை ஒன்றாக இருப்பார்கள் என்று தத்தன்னா முன்பு கூறினார். “நான் திருமணம் செய்து கொள்ள வேண்டும் என்று நான் நினைக்கவில்லை, ஏனென்றால் நான் தற்காலிக மகிழ்ச்சியையும் எனது சிரமங்களுக்கு விரைவான பதிலையும் விரும்புகிறேன்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

முன்னதாக, அவர் அளித்த பேட்டியில், “நான் திரைப்படங்களில் நடிக்கத் தொடங்குவதற்கு முன்பு HAL (ஹிந்துஸ்தான் ஏரோநாட்டிக்ஸ் லிமிடெட்) நிறுவனத்தில் பணிபுரிந்தபோது, ​​எனது பணி அழுத்தம் கொஞ்சம் அதிகமாக இருந்தது. நான் வேலை அடிப்படையில் சுற்றித் திரிந்தேன், பல இடமாற்றங்கள் இருந்தன. அதனால், கேண்டீன்களில் சாப்பிட்டு, சமாளித்து, செட்டில் ஆக நேரமில்லை. நான் சுற்றித் திரிந்தேன், திருமணத்தைப் பற்றி ஒருபோதும் சிந்திக்கவில்லை. திருமணம் பற்றிய எனது கருத்து வேறு. எனது தொழில் திருமணத்தை ஆதரிக்கவில்லை”.

தத்தண்ணா 1942 இல் பிறந்தார் மற்றும் 1978 இல் இந்திய அறிவியல் கழகத்தில் பட்டம் பெற்றார். பின்னர் அவர் இந்திய விமானப்படையில் 21 ஆண்டுகள் பணியாற்றி, விங் கமாண்டராக ஓய்வு பெற்றார். ஹிந்துஸ்தான் ஏரோநாட்டிக்ஸ் லிமிடெட் நிறுவனத்திலும் பணிபுரிந்தார். (HAL). 1988 ஆம் ஆண்டில், அவர் ஆஸ்போட்டா திரைப்படத்தின் மூலம் நடிகராக அறிமுகமானார், அதற்காக அவர் சிறந்த துணை நடிகருக்கான கர்நாடக மாநில திரைப்பட விருதைப் பெற்றார்.

தத்தன்னா பல நாடகங்களில் நடித்தார் மற்றும் அவரது தொழில் வாழ்க்கையில் 200 க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் தோன்றினார். சாந்தா சிசுனாலா ஷரீஃபா, மைசூர் மல்லிகே, க்ரௌர்யா, பிரீமியர் பத்மினி, நீர் தோஸ் உள்ளிட்ட படங்களில் பணியாற்றியுள்ளார்.

வீக்கெண்ட் வித் ரமேஷ் ஒவ்வொரு சனி மற்றும் ஞாயிறுகளிலும் இரவு 09:00 மணிக்கு ஜீ கன்னடத்தில் ஒளிபரப்பாகிறது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய ஷோஷா செய்திகள் இங்கேSource link