கூகிள் தொலைபேசி அழைப்பு அனுபவத்தை வேறுபடுத்த AI ஐப் பயன்படுத்துகிறது படத்துணுக்கு பிற ஆண்ட்ராய்டு போன்களில் இருந்து. என்று இப்போது கிண்டல் செய்துள்ளார் தொழில்நுட்ப ஜாம்பவான் பிக்சல் அழைப்புத் திரை மேலும் மேம்பட்ட திறன்களைப் பெற உரையாடல் AI ஐப் பயன்படுத்துகிறது. 9to5Google இன் அறிக்கையின்படி, ஃபோன் பை கூகிள் செயலியின் குழு தயாரிப்பு மேலாளரான ஜொனாதன் எக்லெஸ், Pixel இல் அழைப்பு அனுபவத்தை மேலும் மேம்படுத்துவதற்கான நிறுவனத்தின் திட்டங்களை வெளிப்படுத்தியுள்ளார். மேட் பை கூகுள் பாட்காஸ்டின் சமீபத்திய எபிசோடில் நிறுவனத்தின் திட்டங்களை எக்கிள்ஸ் வெளிப்படுத்தினார்.
AI உடன் பிக்சல் அழைப்பு அனுபவத்தை மேம்படுத்த கூகுள் திட்டமிட்டுள்ளது
“தேவையற்ற அழைப்புகள்” தொடர்பான “பெரிய மற்றும் முக்கியமான சிக்கல்களைத் தீர்க்க” உரையாடல் AI ஐப் பயன்படுத்த கூகுள் திட்டமிட்டுள்ளதாக Eccles குறிப்பிட்டுள்ளது, இதில் ஸ்பேம் முதல் ரோபோகாலிங் வரை அடங்கும்.
உங்கள் தொலைபேசி ஒலிப்பதை நினைத்து நீங்கள் ஒருபோதும் எரிச்சலடையாத எதிர்காலத்தை நிறுவனம் திட்டமிடுகிறது. இது முக்கியமான ஒன்று அல்லது மகிழ்ச்சிகரமான ஒன்று என்று நீங்கள் கருதும் தருணமாக இது எப்போதும் இருக்க வேண்டும். எதுவும் உங்களை ஒருபோதும் தொந்தரவு செய்யக்கூடாது. அதே நேரத்தில், எந்தவொரு தொலைபேசி அழைப்பிலும் நீங்கள் பயனற்றவர் அல்லது பயனற்றவர் என்று நீங்கள் ஒருபோதும் உணரக்கூடாது.
இந்த இலக்கை Google எவ்வாறு நிறைவேற்ற திட்டமிட்டுள்ளது
இந்த இலக்கை நிறைவேற்ற, “ஒவ்வொரு உள்வரும் அழைப்பின் முன்பக்கத்திலும் இந்த பாதுகாப்பு மற்றும் பயனுள்ள அடுக்கை உருவாக்கும் வகையில் பல-படி, பல-திருப்பு உரையாடல் AI பல சுவாரஸ்யமான கதவுகளைத் திறக்கும்” என்று எக்லெஸ் குறிப்பிடுகிறார்.
“AI தான் உங்களை எதிர்காலத்திற்கு அழைத்துச் செல்லும்” என்று கூகுள் நினைக்கிறது என்றும் அவர் குறிப்பிட்டார். இந்த ஆண்டு காத்திருங்கள், தேவையற்ற அழைப்புகளைத் தீர்க்கும் சில விஷயங்கள் உலகில் வரும், அவை மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கும் என்று நான் நினைக்கிறேன்.

கூகுள் LaMDA — பெரிய மொழி மாதிரியை (LLM) கால் ஸ்கிரீனுக்குப் பயன்படுத்தக்கூடும் என்று அறிக்கை குறிப்பிடுகிறது. LaMDA பார்டுக்கு அதிகாரம் அளிக்கிறது மற்றும் உரையாடல்களை நடத்துவதற்காக குறிப்பாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. லாம்டாவைப் பயன்படுத்துவது அழைப்பாளரின் நோக்கங்களைக் கண்டறியும் அம்சத்தை மேம்படுத்தலாம்.
இந்த பிக்சல் அழைப்பு அம்சத்தை எப்போது எதிர்பார்க்கலாம்
அறிக்கையின்படி, கூகிளின் மேம்பட்ட AI அம்சங்கள் கால் ஸ்கிரீனில் பிக்சல் 7a உடன் வரக்கூடும், இது மே மாதம் I/O 2023 நிகழ்வில் அறிமுகப்படுத்தப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இந்த மேம்பட்ட AI அம்சங்கள் 2023 இலையுதிர்காலத்தில் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படும் பிக்சல் 8 ஸ்மார்ட்போன் தொடரிலும் சேர்க்கப்படும். மேலும் பிக்சலின் தெளிவான அழைப்பு அம்சம் வேலை செய்ய சமீபத்திய டென்சர் ஜி2 சிப் தேவைப்படும் என்றும் எக்கிள்ஸ் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

Source link