கடந்த கால செயல்களுக்கு பரிகாரம்: பிரதமரின் சர்ச் விஜயத்தில் கேரள முதல்வர்

திரு விஜயன் மேலும், “கேரளாவுக்கு வெளியே கிறிஸ்தவ வேட்டை நடக்கிறது” என்றார்.

எர்ணாகுளம், கேரளா:

ஈஸ்டர் திருநாளன்று டெல்லியில் உள்ள தேவாலயத்திற்கு சென்ற பிரதமர் நரேந்திர மோடியை விமர்சித்த கேரள முதல்வர் பினராயி விஜயன், இது சங்க பரிவாரத்தின் கடந்த கால செயல்களுக்குப் பரிகாரமாக நடந்தால் நல்லது என்று கூறியுள்ளார்.

ஈஸ்டர் பண்டிகையை முன்னிட்டு டெல்லி கனாட் பிளேஸில் உள்ள சேக்ரட் ஹார்ட் தேவாலயத்திற்கு பிரதமர் நரேந்திர மோடி ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை சென்றார்.

அங்கமாலியில் நடந்த சிபிஐஎம் நிகழ்ச்சியில் பேசிய திரு விஜயன், “நாட்டின் பிரதமர் டெல்லியில் உள்ள புகழ்பெற்ற கிறிஸ்தவ தேவாலயத்திற்குச் சென்றார். இதுவரை நடந்த அனைத்திற்கும் பிராயச்சித்தம் செய்தால் நல்லது. புலி எடுக்குமா? அந்த ரசனையை அறிந்த பிறகு வேறு நிலைப்பாடு? அது வேறு வழியில் பயணிக்குமா?”

“பாரதிய ஜனதா கட்சி தலைவர்கள் கேரளாவில் உள்ள அனைத்து தேவாலயங்களுக்கும் சென்று பார்த்தனர். அதனால் இங்கு எந்த பாதிப்பும் இல்லை. வேறு நிலைப்பாட்டை எடுப்பதில் எந்த பாதிப்பும் இல்லை,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

திரு விஜயன் மேலும், “கேரளாவுக்கு வெளியே கிறிஸ்தவ வேட்டை நடக்கிறது. இங்கு அந்த நிலையை உங்களால் (பாஜக) எடுக்க முடியாமல் போனது இங்குள்ள சங்பரிவாருக்கு சிறப்பு சிறுபான்மை பாசம் இருப்பதால் அல்ல. நீங்கள் வகுப்புவாத நிலைப்பாட்டை எடுத்து வகுப்புவாதத்தை உருவாக்க முயற்சித்தால். இங்கு மோதல் ஏற்பட்டால், அரசு உறுதியான நிலைப்பாட்டை எடுக்கும். இது சமரசம் இல்லாத நிலைப்பாடு.”

(தலைப்பைத் தவிர, இந்தக் கதை என்டிடிவி ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது.)Source link