டையப்லோவின் எச்சங்களின் மர்மம் இறுதியாக தீர்க்கப்பட்டது! புக் ஆஃப் லோரத்தின் புதிய பகுதி, டையப்லோ 4 இன் வரவிருக்கும் லோர் கோடெக்ஸ், டையப்லோ மற்றும் பிற பிரைம் ஈவில்களின் எச்சங்கள் இறந்த பிறகு என்ன நடந்தது என்பதை வெளிப்படுத்தியுள்ளது. லோர் புத்தகத்தின்படி, பிரைம் ஈவில்ஸின் சடலங்களின் பாகங்கள் டையப்லோ 2 இல் இறந்த பிறகு விட்டுச் செல்லப்பட்டு இப்போது ஹராட்ரிக் அறிஞர்களின் காவலில் உள்ளன. இந்த நினைவுச்சின்னங்களில் மெஃபிஸ்டோவின் மூளை, பாலின் கண் மற்றும் டையப்லோவின் கொம்பு ஆகியவை அடங்கும், அவை அவற்றின் சக்தியின் அடையாளங்களை இன்னும் வைத்திருக்கின்றன.

புக் ஆஃப் லோரத்தின் புதிய பகுதி, டையப்லோ 4 இன் வரவிருக்கும் லோர் கோடெக்ஸ், டையப்லோ மற்றும் பிற பிரைம் ஈவில்களின் எச்சங்கள் இறந்த பிறகு என்ன நடந்தது என்பதை வெளிப்படுத்தியுள்ளது.
புக் ஆஃப் லோரத்தின் புதிய பகுதி, டையப்லோ 4 இன் வரவிருக்கும் லோர் கோடெக்ஸ், டையப்லோ மற்றும் பிற பிரைம் ஈவில்களின் எச்சங்கள் இறந்த பிறகு என்ன நடந்தது என்பதை வெளிப்படுத்தியுள்ளது.

டயப்லோ 4 இல் பேய்களின் நினைவுச்சின்னங்கள் அவசியமாகக் காட்டப்படாவிட்டாலும், அவை கதை புத்தகத்தில் இருப்பது சுவாரஸ்யமான சதி புள்ளிகளை எழுப்புகிறது. டையப்லோ 4 இன் முக்கிய எதிரியும், மெஃபிஸ்டோவின் மகளுமான லிலித், தன் தந்தையின் மூளையையோ அல்லது மற்ற பிரைம் தீமைகளின் எச்சங்களையோ தனது திட்டங்களைச் செயல்படுத்தத் தேடலாம். மாற்றாக, இனாரியஸ் ஐ ஆஃப் பால் அல்லது ஹார்ன் ஆஃப் டையப்லோவைப் பயன்படுத்தி லிலித்தின் மீது கலைப்பொருட்களைத் திருப்பி அவளை ஒருமுறை அழிக்கலாம்.

லோராத் புத்தகம் லோரத் நஹ்ரால் எழுதப்பட்டது, இது ஆரம்பத்தில் சந்தித்த கடைசி ஹோராட்ரிம்களில் ஒன்றாகும். டையப்லோ 4, மற்றும் சரணாலயத்தின் இருண்ட மூலைகளை ஒளிரச் செய்கிறது. ஜூன் 6 அன்று டையப்லோ 4 உடன் வெளியிடப்படும் லோர் கோடெக்ஸில் ரசிகர்கள் எதிர்பார்க்கும் பலவற்றில் இந்த ஜூசி லோர் டிட்பிட் ஒன்றாகும்.

இதையும் படியுங்கள் | உங்கள் காலெண்டர்களை டையப்லோ 4 எனக் குறிக்கவும்

டயாப்லோ 4 ஓபன் பீட்டாவிற்கு சாதனை படைத்த வருகையுடன், கிரிம்டார்க் தொடரின் ரசிகர்கள் லிலித் மற்றும் இனாரியஸ் இடையேயான போர் அதன் முடிவை எட்டுவதைக் காண ஆர்வமாக இருப்பதாக நிரூபித்துள்ளனர். ப்ரைம் ஈவில்ஸின் பேய் நினைவுச்சின்னங்கள் அல்லது புக் ஆஃப் லோரத்தின் வேறு ஏதேனும் கதைகள் டையப்லோ 4 வெளியிடப்படும்போது அதில் தோன்றுமா என்பதை வீரர்கள் காத்திருந்து பார்க்க வேண்டும். ஆனால் ஒன்று நிச்சயம், டையப்லோ பிரபஞ்சம் விரிவடைந்து வருகிறது, மேலும் அதன் ஒவ்வொரு இருண்ட மூலையையும் ஆராய ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்திருக்கின்றனர்.Source link