கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 11, 2023, 21:52 IST

ஷாருக்கான் மற்றும் பிரியங்கா சோப்ராவுடன் நஃபிசா அலி போஸ் கொடுத்துள்ளார்.  (புகைப்படம்: Instagram)

ஷாருக்கான் மற்றும் பிரியங்கா சோப்ராவுடன் நஃபிசா அலி போஸ் கொடுத்துள்ளார். (புகைப்படம்: Instagram)

ஷாருக்கானும் பிரியங்கா சோப்ராவும் போலோ போட்டியில் ஒன்றாக கலந்து கொண்டதை நஃபிசா அலி நினைவு கூர்ந்தார்.

பழம்பெரும் நடிகை நஃபிசா அலி அடிக்கடி நினைவுப் பாதையில் பயணம் மேற்கொள்கிறார். அவர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் தன்னை அல்லது மற்ற நடிகர்களுடன் த்ரோபேக் படங்களைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார். இன்று அவர் தனது பழைய புகைப்படத்தை பகிர்ந்துள்ளார் ஷாரு கான் மற்றும் பிரியங்கா சோப்ரா. இந்த இடுகை அவரது கணவரின் படைப்பிரிவான 61 வது குதிரைப்படைக்கு மரியாதை செலுத்துவதாகும்.

செவ்வாயன்று, நஃபிசா அலி தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் ஒரு த்ரோபேக் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். டெல்லியில் நடந்த ரெஜிமென்ட்டின் போலோ போட்டிக்கு இருவரும் தலைமை விருந்தினர்களாக சென்றது போல் தெரிகிறது. படத்தில், நடிகை ஷாருக்கானுக்கு ரெஜிமென்ட்டின் போலோ ஜாக்கெட்டை வழங்குகிறார். பிரியங்கா சோப்ரா பிரேமிலும் காணப்படுகிறது ஆனால் நஃபிசாவால் மறைக்கப்பட்டது.

புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டு, நஃபிசா எழுதினார், “டெல்லியில் நடந்த எங்கள் போலோ போட்டிக்கு ஷாருக் கானும் பிரியங்கா சோப்ராவும் தலைமை விருந்தினர்களாக வந்திருந்தபோது… அவருக்கு ரெஜிமென்ட்டின் போலோ ஜாக்கெட்டை பரிசளித்தோம். 1947 ஆம் ஆண்டு இந்தியா சுதந்திரம் பெற்றவுடன் சமஸ்தானங்கள் இந்தியாவுடன் இணைந்ததைத் தொடர்ந்து எனது கணவரின் படைப்பிரிவு 61 வது குதிரைப்படை உருவாக்கப்பட்டது. ஒரு புதிய குதிரை குதிரைப்படை படைப்பிரிவை வளர்ப்பதற்காக அனைத்து வழக்கமான மற்றும் ஒழுங்கற்ற முந்தைய அரச படைகளின் குதிரைப்படை பிரிவுகள் கலைக்கப்பட்டன.

அவரது முழு இடுகையையும் கீழே காண்க:

சில வாரங்களுக்கு முன்பு, நடிகை சேலை அணிந்த படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார். “எனக்கு 19 வயதில் ஒரு போட்டோ ஷூட்டுக்கு…. ‘மிஸ் இந்தியா 1976’ வென்ற பிறகு பம்பாயில் ஒரு புடவை விளம்பரம், அவர் ஒரு தலைப்பாக எழுதுகிறார்.

ஜூனூன், மேஜர் சாப், பெவாஃபா, லைஃப் இன் ஏ… மெட்ரோ, யம்லா பக்லா தீவானா போன்ற படங்களில் நடித்ததற்காக நஃபிசா அலி மிகவும் பிரபலமானவர்.

கடைசியாக பதான் படத்தில் நடித்த ஷாருக்கானைப் பற்றி பேசுகிறீர்கள். அதுவும் நட்சத்திரங்கள் தீபிகா படுகோன் மற்றும் ஜான் ஆபிரகாம். இப்படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் சூப்பர் ஹிட்டானது. அவர் விரைவில் நயன்தாரா மற்றும் டன்கியுடன் ஜவான் படத்தில் நடிக்கவுள்ளார். பிரியங்கா சோப்ரா அடுத்ததாக ஜீ லெ ஜரா படத்தில் நடிக்கிறார் ஆலியா பட் மற்றும் கத்ரீனா கைஃப். அவர் விரைவில் ரிச்சர்ட் மேடனுடன் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட தொடரான ​​சிட்டாடலில் காணப்படுவார். இது ஏப்ரல் 28 ஆம் தேதி பிரைம் வீடியோவில் வெளியிடப்பட உள்ளது. சமீபத்தில், அவர் ஜான் சினா மற்றும் இட்ரிஸ் எல்பாவுடன் ஹெட்ஸ் ஆஃப் ஸ்டேட் என்ற தலைப்பில் ஒரு படத்தில் இணைந்திருப்பதாக அறிவித்தார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படச் செய்திகள், பொழுதுபோக்கு செய்திகள்Source link