இந்த சாம்பல் நிற உடையில் பூஜா ஹெட்ஜ் கவர்ச்சியாகத் தெரிகிறார்.

இந்த சாம்பல் நிற உடையில் பூஜா ஹெட்ஜ் கவர்ச்சியாகத் தெரிகிறார்.

அவர் சல்மான் கான் நடிப்பில் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான் வெளியீட்டிற்கு தயாராகி வருகிறார்.

பூஜா ஹெக்டே ஷோபிஸில் நன்கு அறியப்பட்ட பெயர். முகமூடி (2012) என்ற தமிழ் திரைப்படத்தின் மூலம் சினிமாவில் அறிமுகமானார். அவரது முதல் தெலுங்கு வெளியீடு 2014 ஆம் ஆண்டு, ஓகா லைலா கோசம் என்ற தலைப்பில் வெளியான படம், அங்கு அவர் நாக சைதன்யாவுடன் திரையைப் பகிர்ந்து கொண்டார். அவள் ஆரம்பித்தாள் பாலிவுட் நடிகர் ஹிருத்திக் ரோஷனுக்கு ஜோடியாக அசுதோஷ் கோவாரிக்கரின் மொஹென்ஜோ தாரோ (2016) உடன் நடித்தார். மகேஷ் பாபுவுக்கு ஜோடியாக மகரிஷி மற்றும் அல்லு அர்ஜுன் மற்றும் தபு நடித்த ஆலா வைகுந்தபுரமுலு போன்ற திரைப்படங்களின் மூலம் தென்னிந்தியாவில் தனது பணிகளுக்காக பூஜா புகழ் மற்றும் அங்கீகாரம் பெற்றார்.

பூஜா ஹெக்டே கடந்த ஆண்டு நெல்சன் திலீப்குமாரின் மிருகம், கே.கே. ராதாகிருஷ்ண குமாரின் ராதே ஷியாம் மற்றும் ரோஹித் ஷெட்டியின் சர்க்கஸ் உள்ளிட்ட மூன்று தொடர்ச்சியான தோல்வித் திரைப்படங்களை வழங்கியதன் மூலம் பொதுமக்களின் எதிர்பார்ப்புகளை இழந்தார். தற்போது, ​​சல்மான் கானின் கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான் என்ற தலைப்பில் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்கு அவர் தயாராகி வருகிறார். பரபரப்பைத் தொடர, அவர் தனது விளம்பரத்தின் ஒரு பகுதியாக தனது சமீபத்திய போட்டோஷூட்டிலிருந்து சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டார். அவள் ஒரு சாம்பல் நிற கவுனில் உருவம்-அழுத்தும் நிழற்படத்துடன் அணிந்திருப்பதைக் காணலாம் மற்றும் கீழ் பகுதியில் விவரங்களைச் சேகரித்தாள். அவள் தலைமுடியை விடுவித்து, நுட்பமான கிளாம் மேக்கப்பைத் தேர்ந்தெடுத்தாள்.

அவள் தலைப்பை சுருக்கமாகவும் இனிமையாகவும் வைத்திருந்தாள். பூஜா தனது பெயரின் முதலெழுத்துக்களைக் குறிக்கும் வகையில், மூலதனத்தில் P மற்றும் H எழுத்துக்களுடன் “Oomph” என்று எழுதினார். ரசிகர்கள் அவருக்கு பாராட்டு மழை பொழிந்தனர். ஒரு பயனர் எழுதினார், “என்ன ஒரு தலைப்பு!” மற்றொருவர் எழுதினார், “உங்கள் இதயத்தின் தூய்மை உங்கள் புன்னகையின் நேர்மையில் தெரிகிறது.” “எவ்வளவு பிரமிக்க வைக்கிறார் யார்?”, என்று ஒரு ரசிகர் ஆச்சரியப்பட்டார்.

பூஜா ஹெக்டே தனது இன்ஸ்டாகிராம் டைம்லைனில் படத்தின் டிரெய்லரையும் வெளியிட்டு, “இதோ நீங்கள் செல்லுங்கள். இஸ் ஈத் ஹோங்கே படே தமாகே பாய்ஜான் கே சாத் (இந்த ஈத், பாய்ஜானுடன் ஒரு வெடியை கொண்டாடுவோம்) கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான் டிரெய்லர் இப்போது வெளியாகிறது!”

அப்து ரோசிக் போன்ற பிரபலங்கள் ஹார்ட் எமோஜிகளை கைவிட்டனர் மற்றும் பாபி தியோல் வீடியோவை விரும்பி பதிலளித்தனர். ஒரு ரசிகர், “அதை கொண்டு வாருங்கள்!” என்று எழுதினார், மற்றொருவர், “ஜோடி க்யா மஸ்த் ஹை டோனோ கி (என்ன ஒரு ஜோடி)” என்று கருத்து தெரிவித்தார்.

ஃபர்ஹாத் சாம்ஜி இயக்கிய கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான் ஒரு அதிரடி நாடகம். இப்படத்தில் வெங்கடேஷ் டக்குபதி, ஷெஹ்னாஸ் கில், சித்தார்த் நிகம், பூமிகா சாவ்லா மற்றும் பாலக் திவாரி ஆகியோரும் நடிக்கவுள்ளனர், மேலும் RRR நடிகர் ராம் சரண் ஒரு சிறப்பு நடிப்பையும் காணவுள்ளார். இப்படம் ஏப்ரல் 21ஆம் தேதி வெளியாகவுள்ளது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய ஷோஷா செய்திகள் இங்கேSource link