சமீபத்திய எபிசோட் யே ரிஷ்டா க்யா கெஹ்லதா ஹை ஆரோஹி மற்றும் அக்ஷரா ஓவியங்கள் மற்றும் கங்கௌருக்கு அவர்களின் சிலைகளை அலங்கரிப்பதில் தொடங்குகிறது. அக்ஷரா தன் சிலையை அலங்கரிக்கிறாள் அபினவ் மற்றும் அபீர் மணிக்கு கோயங்கா அபி மற்றும் ரூஹியுடன் ஆரு செய்யும் போது வீடு பிர்லா வீடு.

அவர்களின் சிலைகளைத் தயார் செய்த பிறகு, அபிரும் அபினவும் கதவைத் திறப்பதற்காகக் காத்திருக்கும் போது, ​​அக்ஷரா ஆடை அணிந்துள்ளார். நைராவின் நகைகளை அணிந்திருந்த அக்ஷரா, மறுபுறம் அரச இளவரசி போல் காட்சியளிக்கிறார். மஞ்சரி திருவிழாவிற்காக ஆரோஹிக்கு ஆடைகள். இரண்டு குழந்தைகளும் தங்கள் தாய்களைப் பாராட்டுகிறார்கள் ராஜஸ்தானி பார்த்து மேலும் விழாக்களுடன் தொடங்குங்கள்.
அபிரும் ரூஹியும் தங்கள் வீடுகளில் திருவிழாவைக் கொண்டாடுவதில் சலிப்புற்று, அவர்களின் சோகமான முகங்களைப் பார்த்து அபினவ் அழைக்க முடிவு செய்தார் அபிமன்யு மேலும் குடும்பங்கள் தங்கள் குழந்தைகளுக்காக ஒன்று கூடுவது எவ்வளவு முக்கியம் என்பதை அவருக்கு புரிய வைக்க வேண்டும். அபிமன்யு கவலையைப் புரிந்துகொண்டார், அவர்கள் மஞ்சரியையும் ஸ்வர்ணாவையும் சம்மதிக்க வைக்க முடிவு செய்கிறார்கள்.
கோயங்கா வீட்டில், சுரேகா இடையில் ஏதோ மீன் பிடிக்கிறது கைரவ் மற்றும் முஸ்கான். அவள் ஸ்வர்ணாவைத் தூண்ட முயற்சிக்கிறாள், ஆனால் ஸ்வர்ணா அவளை மூடிவிட்டு இதுபோன்ற வதந்திகளைப் பரப்ப வேண்டாம் என்று கேட்டுக்கொள்கிறாள். முஸ்கான் உரையாடலைக் கேட்டு மனம் உடைந்ததாக உணர்கிறார். பின்னர், கைரவை தன்னுடன் பேசவிடாமல் தடுத்து, இனிமேல் விலகி இருக்குமாறு கூறுகிறாள்.
பூஜை தொடங்கும் போது, ​​அபினவ் ஸ்வர்ணாவை அறைக்கு அழைத்துச் சென்று பூட்டி வைக்கிறார். மறுபுறம், அபிமன்யு மஞ்சரியுடன் அதையே செய்கிறார். இந்த தந்திரத்தின் மூலம் ரூஹியும் அபிரும் எப்படி தனிமையாக உணர்கிறார்கள் என்பதை அவர்களுக்கு புரியவைத்து, குழந்தைக்காக ஒன்றாக பண்டிகையை கொண்டாடும்படி அவர்களை சமாதானப்படுத்துகிறார்கள்.

Source link