2011ல் ரோஹித் ஷர்மாவை மும்பை இந்தியன்ஸ் 9.2 கோடி ரூபாய்க்கு வாங்கியபோது, ​​ஐபிஎல் வரலாற்றில் மிக வெற்றிகரமான கேப்டனாக அவர் வளர்வார் என்பதை ‘பல்டான்’ அறிந்திருக்கவில்லை.

உரிமையுடன் 12 ஆண்டுகள் கழித்த பிறகு, ரோஹித் ஒரு முக்கிய வீரராக மாறினார் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி மற்றும் மும்பைவாசிகள் மத்தியில் மிகவும் பிரபலமானது.

ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸிடம் பேசிய ரோஹித், இந்த வாழ்நாளில் சந்திக்க விரும்பும் ஒருவரைக் குறிப்பிட்டார்.

“ஜினடின் ஜிடேன். அவரிடம் கேட்க நிறைய இருக்கிறது, அந்த விளையாட்டில் அவர் எப்படி தலைகுனிந்தார்? அவரை அப்படிச் செய்தது என்ன? ரியல் மாட்ரிட்டின் மேலாளராக அவர் எப்படி அந்த சாம்பியன்ஷிப் பட்டங்களை நிறைய தோழர்களுடன் மீண்டும் மீண்டும் பெற முடிந்தது. அவர்களின் கேரியரின் முடிவில் அவரது அணியில் இருந்தார். எல்லாப் போட்டிகளிலும் அவர் எப்படி நிலைத்தன்மையைக் காத்து அணியில் சிறந்து விளங்கினார்? இவைகளைத்தான் நான் அவரிடம் கேட்பேன், மேலும் ஏதாவது இருக்கலாம்.”

ரோஹித் மும்பையில் இருக்கும் போது தான் ஹேங்கவுட் செய்ய விரும்பும் இடங்கள் குறித்து மேலும் பேசுகையில், “நான் போரிவலியில் உள்ள ஒரு இடத்தில் ஹேங்கவுட் செய்வேன், உலகமே அறியவில்லை, ஆனால் போரிவிலியில் ஒரு இடம் இருக்கிறது” என்று மேலும் பேசினார். மும்பையில் தெரு உணவு, “நான் மிகவும் விரும்பும் இடம் கிராஸ் மைதானத்திற்கும் ஆசாத் மைதானத்திற்கும் இடையில் உள்ள காவ் கல்லி. நான் கிராஸ் மைதானத்திலும் ஆசாத் மைதானத்திலும் விளையாடிக்கொண்டு அதிக நேரம் செலவழித்தேன், அதுதான் நாங்கள் அதிகம் செல்லும் இடம். குழந்தைகளே அங்கு கிடைக்கும் அனைத்தையும் சாப்பிடுங்கள்.”

ரோஹித் மும்பையில் தனக்கு மிகவும் பிடித்தது குறித்தும் பேசினார், “நான் மும்பையில் பருவமழையை விரும்புகிறேன், அது மிகவும் அழகாக இருக்கிறது. கடந்த சில ஆண்டுகளாக, எனக்கு மும்பையில் நேரம் கிடைக்கவில்லை, ஆனால் நான் எனது குழந்தைப் பருவத்தை மும்பையில் கழித்தேன், இங்கு பருவமழை எப்படி இருக்கும் என்று எனக்குத் தெரியும், அதை நான் விரும்புகிறேன்.”

Source link