பாடகர் லக்கி அலி தனது இந்து சகோதர சகோதரிகளின் உணர்வுகளை புண்படுத்தும் வகையில் தனது சமீபத்திய ஃபேஸ்புக் பதிவிற்கு பெரும் பின்னடைவை எதிர்கொண்டதையடுத்து மன்னிப்பு கோரியுள்ளார். தற்போது நீக்கப்பட்ட தனது பதிவில், ‘பிரம்மன்’ என்ற பெயர் ‘அபிராம்’ என்ற பெயரில் இருந்து பெறப்பட்டது என்று பாடகர் கூறியிருந்தார்.
லக்கி தனது புதிய இடுகையில், சமூகத்தின் பல்வேறு பிரிவுகளைச் சேர்ந்த மக்களை ஒன்றிணைப்பதை மட்டுமே நோக்கமாகக் கொண்டதாகவும், யாருக்கும் கோபம் அல்லது துயரத்தை ஏற்படுத்த விரும்பவில்லை என்றும் தெளிவுபடுத்தினார்.

“அன்புள்ள அனைவருக்கும், எனது கடைசி இடுகையின் சர்ச்சையை நான் புரிந்துகொள்கிறேன். எனது நோக்கங்கள் யாருக்கும் மனக்கசப்பையோ கோபத்தையோ ஏற்படுத்தவில்லை, அதற்காக நான் மிகவும் வருந்துகிறேன். மாறாக, நம் அனைவரையும் நெருக்கமாக்குவதே எனது நோக்கமாக இருந்தது… ஆனால் அது எப்படி இல்லை என்பதை நான் புரிந்துகொள்கிறேன். நான் சொன்ன வழியில் வெளியே வராதே, நான் என்ன பதிகிறேன் என்பதையும், என் சொற்றொடரைப் பற்றியும் நான் அதிகம் அறிந்திருப்பேன், இது எனது பல இந்து சகோதர சகோதரிகளை வருத்தப்படுத்தியுள்ளது. அதற்காக நான் மிகவும் வருந்துகிறேன். நான் நேசிக்கிறேன் நீங்கள் அனைவரும், ”என்று அவர் பேஸ்புக்கில் எழுதினார்.

அதிர்ஷ்டசாலி அலி

ஞாயிற்றுக்கிழமை, லக்கி பேஸ்புக்கிற்கு எடுத்துச் சென்று, இப்போது நீக்கப்பட்ட தனது பதிவில், “பிரம்மன்’ என்ற பெயர் ‘பிரம்மா’ என்பதிலிருந்து வந்தது, இது ‘அபிராம்’ என்பதிலிருந்து வந்தது. இப்ராஹிம்.அலைஹிஸ்ஸலாம்… அனைத்து தேசங்களின் தந்தை… அப்படியிருக்க, ஏன் ஒவ்வொருவரும் தங்களுக்குள் தர்க்கமில்லாமல் சண்டையிட்டுக் கொள்கிறார்கள்?

பாடகர் நீண்ட காலமாக ஷோபிஸில் இருந்து விலகி இருக்கிறார். இருப்பினும், அவர் இந்தியாவிலும் வெளிநாட்டிலும் தொடர்ந்து கிக் நிகழ்ச்சிகளை நடத்துகிறார்.Source link