சென்னை உயர்நீதிமன்றம் வழிகாட்டுதலின்படி விழுப்புரம் முதன்மை மாவட்ட நீதிபதியும் மாவட்ட சட்டப்பணிகள் ஆணைக்குழுவின் தலைவருமான பூர்ணிமா தலைமையில், மாபெரும் சமரச வார விழா பேரணி நடைபெற்றது. இந்த பேரணியில் விழுப்புரம் மாவட்ட நீதிமன்ற வளாகத்தில் உள்ள அனைத்து நிலை நீதிபதிகள் கலந்துகொண்டனர்.

இப்பேரணியானது மாவட்ட நீதிமன்ற வளாகத்தில் துவங்கி புதிய பேருந்து நிலையம் வழியாகச் சென்று புதிய ஒருங்கிணைந்த நீதிமன்ற வளாகத்தில் முடிந்தது.பேரணியில் பொதுமக்கள் மற்றும் மாணவ மாணவிகளுக்கு சமரசம் பற்றிய துண்டு பிரசுரங்களை நீதிபதிகள் அனைவரும் வழங்கினர். பேரணியின் நிறைவாக முதன்மை மாவட்ட நீதிபதி பூர்ணிமா சிறப்புரை வழங்கினார்.

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற கிளிக் செய்க

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(விழுப்புரம்)

விழுப்புரம்

விழுப்புரம்

இந்தப் பேரணியில் விழுப்புரம் மாவட்ட நீதிமன்ற வளாகத்தில் உள்ள அனைத்து நீதிமன்றப் பணியாளர்கள், வழக்கறிஞர்கள், பொதுமக்கள் விழுப்புரம் அரசு சட்டக் கல்லூரி மாணவர்கள் என சுமார் 400க்கும் மேற்பட்டோர் கலந்து கொண்டு சிறப்பித்தனர்.

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சியை, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV போன்றவற்றைக் காணலாம்.Source link