வேர்ல்ட் ஆஃப் வார்கிராப்ட் பல ஆண்டுகளாக பிசி பிரத்தியேக விளையாட்டாக இருந்து வருகிறது, ஆனால் பனிப்புயல் கேமை கன்சோல்களுக்கு கொண்டு வருவது குறித்து பரிசீலிப்பதாக இப்போது வதந்திகள் பரவி வருகின்றன. வீரர்கள் தங்கள் விசைப்பலகைகளை கன்ட்ரோலர்களுக்காக வர்த்தகம் செய்து, தங்கள் படுக்கைகளின் வசதியிலிருந்து WoW ஐ அனுபவிக்கும் நாளை நாம் பார்க்க முடியுமா? இது மேலும் மேலும் சாத்தியமாகத் தெரிகிறது.

வேர்ல்ட் ஆஃப் வார்கிராப்ட் கன்சோல்களை கையகப்படுத்தப் போகிறதா?
வேர்ல்ட் ஆஃப் வார்கிராப்ட் கன்சோல்களை கையகப்படுத்தப் போகிறதா?

வேர்ல்ட் ஆஃப் வார்கிராஃப்ட் தற்போது கணினியில் மட்டுமே கிடைக்கிறது என்றாலும், பனிப்புயல் பல ஆண்டுகளாக நுட்பமான மாற்றங்களைச் செய்து வருகிறது, அவை கன்சோல் வெளியீட்டிற்கு வழி வகுக்கலாம் என்று பரிந்துரைக்கிறது. எடுத்துக்காட்டாக, விளையாட்டு திறன் கத்தரிப்புக்கு உட்பட்டுள்ளது, இது வகுப்புகளை விளையாடுவதை எளிதாக்கியது மற்றும் அணுகக்கூடியதாக உள்ளது. இந்த மாற்றம் பிளேயர்களுக்கு கன்ட்ரோலர்களைப் பயன்படுத்துவதற்கான கதவைத் திறந்துள்ளது, மேலும் சில சிறந்த WoW ஸ்ட்ரீமர்கள் ஏற்கனவே அதைச் செய்து வருகின்றனர்.

வேர்ல்ட் ஆஃப் வார்கிராப்ட் ஏற்கனவே WoW Companion செயலியுடன் ஓரளவு கிராஸ்-பிளாட்ஃபார்ம்,(பனிப்புயல்)
வேர்ல்ட் ஆஃப் வார்கிராப்ட் ஏற்கனவே WoW Companion செயலியுடன் ஓரளவு கிராஸ்-பிளாட்ஃபார்ம்,(பனிப்புயல்)

கன்சோல் வெளியீடு அடிவானத்தில் இருப்பதற்கான மற்றொரு காரணம் கிராஸ்-பிளே மற்றும் கிராஸ்-பிளாட்ஃபார்ம் கேமிங்கின் எழுச்சி. பல பனிப்புயல் கேம்கள் ஏற்கனவே கிராஸ்-ப்ளே மற்றும் கிராஸ்-பிளாட்ஃபார்மை ஆதரிக்கின்றன, மேலும் WoW இதைப் பின்பற்றும். WoW Companion பயன்பாடு, வீரர்கள் தங்கள் தொலைபேசிகளில் தேடல்களையும் பணிகளையும் முடிக்க அனுமதிக்கிறது, எனவே கன்சோல் வெளியீடு இயற்கையான முன்னேற்றமாக இருக்கும்.

மைக்ரோசாப்ட் மற்றும் ஆக்டிவிஷன் பனிப்புயல் ஆகியவற்றின் சமீபத்திய இணைப்பு, WoW விரைவில் கன்சோல்களுக்கு வரக்கூடும் என்ற ஊகத்தைத் தூண்டியுள்ளது. அனைத்து பனிப்புயல் கேம்களும் சேர்க்கப்படும் எக்ஸ்பாக்ஸ் கேம் பாஸ், மைக்ரோசாப்ட் சிறந்த MMORPG கேம்களில் ஒன்றை தங்கள் தளத்திற்கு கொண்டு வருவது தர்க்கரீதியான நடவடிக்கையாகத் தெரிகிறது.

இதையும் படியுங்கள் | வேர்ல்ட் ஆஃப் வார்கிராப்ட் டிராகன் ஃபிளைட்டின் சமீபத்திய பேட்ச் மோல் நண்பர்கள், நத்தை பந்தயங்களில் நிலத்தடி சாகசத்தை கட்டவிழ்த்து விட்டது

இன்னும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு எதுவும் இல்லை என்றாலும், எதிர்காலத்தில் ஒரு கட்டத்தில் WoW கன்சோல் வெளியீட்டிற்கு விதிக்கப்பட்டுள்ளது என்பது தெளிவாகத் தெரிகிறது. வீரர்கள் தங்கள் கன்ட்ரோலர்களைத் தூசித் துடைத்துவிட்டு, தங்களுக்குப் பிடித்த விளையாட்டை அனுபவிக்க புதிய வழிக்குத் தயாராக வேண்டும். வரவிருக்கும் ஆண்டுகளில் புதுப்பிப்புகளுக்கு ஒரு கண் வைத்திருங்கள் மற்றும் கன்சோலில் WoW சமூகத்தில் சேர தயாராகுங்கள்.Source link