கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 11, 2023, 20:42 IST

ஜீஷன் கான் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் ஒரு புதிய கவிதையைப் பகிர்ந்துள்ளார்.  (புகைப்படம்: Instagram)

ஜீஷன் கான் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் ஒரு புதிய கவிதையைப் பகிர்ந்துள்ளார். (புகைப்படம்: Instagram)

துனிஷா ஷர்மாவின் தற்கொலை வழக்கில் ஷீசன் கான் கைது செய்யப்பட்டார். இந்த ஆண்டு மார்ச் 4ஆம் தேதி அவருக்கு ஜாமீன் வழங்கப்பட்டது.

அலி பாபா-தாஸ்தான் இ காபூல் நிகழ்ச்சியில் கடைசியாகப் பார்த்த ஷீசன் கான், துனிஷா ஷர்மாவின் தற்கொலை வழக்கில் கைது செய்யப்பட்ட பிறகு செய்திகளில் இருந்தார். கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில் இந்த நிகழ்ச்சியின் படப்பிடிப்பு தளத்தில் துரதிர்ஷ்டவசமான சம்பவம் நடந்தது. இந்த ஆண்டு மார்ச் 4 ஆம் தேதி கானுக்கு ஜாமீன் வழங்கப்பட்டது, அவர் தற்போது குடும்ப நேரத்தை அனுபவித்து வருகிறார். செவ்வாயன்று, நடிகர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் ஒரு கவிதையைப் பகிர்ந்து கொண்டார், அது அவரது ரசிகர்களை கவலையடையச் செய்தது.

ஷீசன் கவிதையை ஹிந்தியில் தன் படத்துடன் எழுதினார். காதலில் இறப்பது நல்லதல்ல என்று பேசிய அவர், கருத்து வேறுபாடுகளை தீர்த்து பேசுவதே சிறந்தது என்றும் குறிப்பிட்டார். இருப்பினும், கான் இடுகையைப் பகிர்ந்தவுடன், ரசிகர்கள் தங்களுக்குப் பிடித்த நடிகருடன் எல்லாம் நன்றாக இருக்கிறதா என்பதை அறிய கருத்துப் பகுதிக்கு விரைந்தனர். ரசிகர் ஒருவர், “ஹம் துவா கர் ரஹா ஹை அப்கே லியா அல்லா அப்கி ஹர் மஸ்கில் ஆசன் ஃபார்மே அவுர் அப்கோ ஹிம்மத் அதா ஃபார்மே” என்று எழுதினார். இன்னொருவர் எழுதினார், “நன்றாகச் சொன்னீர்கள் சகோதரரே, இறப்பதால் தீர்வு இல்லை, உங்களுக்கு ஏதேனும் பிரச்சனை இருந்தால் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்.”

இங்கே இடுகையைப் பாருங்கள்:

தனக்கு எதிரான எஃப்ஐஆரை ரத்து செய்யக் கோரி நடிகர் மனு தாக்கல் செய்துள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இந்த வழக்கு ஏப்ரல் 11ஆம் தேதி அதாவது இன்று பட்டியலிடப்பட்டது. ஆனால் தற்போது வரை அது குறித்து எந்த அப்டேட் இல்லை. துனிஷா ஷர்மா டிசம்பர் 24, 2022 அன்று தனது நிகழ்ச்சியான அலி பாபா-தாஸ்தான் இ காபூலின் செட்டில் தற்கொலை செய்து கொண்டார். ஷர்மாவின் தாயார் தன் மகளைப் பயன்படுத்தியதாகக் குற்றம் சாட்டிய மறுநாளே கான் கைது செய்யப்பட்டார்.

சிறையிலிருந்து வெளியே வந்த பிறகு ஷீசன், “சுதந்திரத்தின் உண்மையான அர்த்தம் எனக்கு இன்று புரிகிறது, ஏனென்றால் என்னால் அதை உணர முடிகிறது. எனது குடும்பத்துடன் திரும்பி வந்ததில் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன், என் அம்மா மற்றும் சகோதரிகளைப் பார்த்த கணத்தில் நான் கண்ணீர் விட்டேன்.

இதற்கிடையில், கான் இனி அலி பாபாவின் ஒரு பகுதியாக இல்லை. அவருக்கு பதிலாக அபிஷேக் நிகாம் இந்த நிகழ்ச்சியில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய ஷோஷா செய்திகள் இங்கேSource link