கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 11, 2023, 22:52 IST

மும்பை இந்தியஸ் கேப்டன் ரோஹித் சர்மா தனது ஐம்பதை (ஐபிஎல்/பிசிசிஐ) எட்டிய பிறகு

மும்பை இந்தியஸ் கேப்டன் ரோஹித் சர்மா தனது ஐம்பதை (ஐபிஎல்/பிசிசிஐ) எட்டிய பிறகு

808 நாட்கள் ஆன 24 போட்டிகளுக்குப் பிறகு மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்காக ரோஹித் சர்மா அரைசதம் அடித்தார்.

மும்பை இந்தியஸ் (எம்ஐ) ரோஹித் சர்மா தனது 41வது இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) ஐ ஐபிஎல் 2023 இன் போட்டி எண் 16 ல் தில்லியில் உள்ள அருண் ஜெட்லி ஸ்டேடியத்தில் டெல்லி கேபிடல்ஸ் (டிசி) க்கு எதிராக செவ்வாயன்று அடித்தார்.

ஐபிஎல் 2023: டெல்லி கேபிடல்ஸ் vs மும்பை இந்தியன்ஸ் – நேரலை

ரோஹித் இறுதியாக 24 போட்டிகளுக்குப் பிறகு MI க்காக ஒரு அரை சதத்தை கடக்க முடிந்தது, அதாவது 808 நாட்கள்.

ஐபிஎல் 2023 புள்ளிகள் அட்டவணை: குழு நிலைகள், அணி புள்ளிகள், வெற்றிகள், தோல்விகள் & சரிபார்க்கவும் ஆரஞ்சு தொப்பி, ஊதா நிற தொப்பி

ஹிட்மேன் திரும்பி வந்துவிட்டதாக ரசிகர்கள் அறிவித்தனர்:

சர்வதேச கிரிக்கெட்டைப் போலல்லாமல், ஐபிஎல்லில் சமீப காலங்களில் MI கேப்டன் மட்டையால் சிரமப்பட்டார். 2021 முதல், ரோஹித் 29 இன்னிங்ஸில் 23.13 சராசரி மற்றும் 123.11 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில் 671 ரன்கள் எடுத்துள்ளார்.

ஆரஞ்சு தொப்பி: ஆரஞ்சு கேப் ரேஸில் சிறந்த பேட்டர்களுக்கான முழுப் பட்டியலைப் பார்க்கவும்

ஊதா நிற தொப்பி: பர்பிள் கேப் ரேஸில் சிறந்த பந்துவீச்சாளர்களுக்கான முழு பட்டியலைப் பார்க்கவும்

இந்திய கேப்டன் தனது இன்னிங்ஸை ஓவர்களை விட எதிர்கொள்ளும் பந்துகளின் அடிப்படையில் சிந்திக்க வேண்டும் என்று ரவி சாஸ்திரி சமீபத்தில் கூறினார்.

“அவர் தனது பாத்திரத்தை மறுபரிசீலனை செய்ய வேண்டும். பேட்டிங் நேரத்தை நினைத்துப் பாருங்கள், அந்த அனுபவத்தைப் பயன்படுத்திக்கொள்ளுங்கள், ஏனெனில் அது முன்பு போல் மிடில் ஆர்டரில் இல்லை. ஒரு குறிப்பிட்ட காலப்பகுதியில் தனது பேட்டிங்கை எப்படி அணுகுகிறார் என்பதை அவர் மறுபரிசீலனை செய்ய வேண்டும். அவர் விரும்பினால், முதல் 3-4 ஓவர்களில் அவர் கொஞ்சம் கடினமாகச் செல்லலாம், ஆனால் அந்த 70 ஐப் பெறுவதற்கு அவர் பேட்டிங் செய்து 14 அல்லது 15வது ஓவர் வரை அங்கேயே இருக்க வேண்டும். மற்றும் நல்ல ஸ்டிரைக் ரேட்டில்,” என்று சாஸ்திரி ESPNcricinfo மேற்கோளிட்டுள்ளார்.

ரோஹித்துக்கு எளிய தீர்வு இருப்பதாக சாஸ்திரி கூறினார்.

“அதைச் செய்வதற்கான எளிய வழி [to] யோசியுங்கள்: “நான் 50 பந்துகளை பேட் செய்யப் போகிறேன், என்ன வேண்டுமானாலும் வரலாம்.” ஓவர்களை யோசிக்க வேண்டாம், பந்துகளை சிந்தியுங்கள் – “நான் 50 பந்துகளை விளையாட விரும்புகிறேன். நான் 50 விளையாடினால், எனது அணி நல்ல நிலையில் இருப்பதாக நினைக்கிறேன்.” எனவே அவர் தன்னை சவால் செய்து அந்த 50 பந்துகளை விளையாடப் பார்க்கப் போகிறார்,” என்று அவர் கூறினார்.

சமீபத்தியதைப் பெறுங்கள் கிரிக்கெட் செய்திகள், ஐபிஎல் 2023 லைவ் ஸ்கோர், ஆரஞ்சு தொப்பி மற்றும் ஊதா நிற தொப்பி வைத்திருப்பவர் விவரங்கள் இங்கேSource link