மிரட்டல் விடுத்த வாலிபரை பொலிசார் கைது செய்ததில் இருந்து சல்மான் கான் வருண் தவான் மற்றும் சித்தார்த் மல்ஹோத்ராவின் அடுத்தப் படத்தைப் பெறுவதற்கு, தீபிகா படுகோன் பூட்டானைத் தன் குடும்பத்துடன் பதுங்கிச் சென்றது, இன்று தலைப்புச் செய்திகளில் இடம்பிடித்தவை.
சூப்பர் ஸ்டாரைக் கொன்று விடுவதாகக் கூறி தானேவைச் சேர்ந்த 16 வயது இளைஞனை மும்பை போலீஸார் கைது செய்ததால் சல்மான் கான் ரசிகர்கள் அனைவரும் கொஞ்சம் நிம்மதியாக மூச்சு விடுகிறார்கள். அந்த இளம்பெண் ராஜஸ்தானில் வசிப்பவர், மேலும் அழைப்பைக் கண்காணிக்க சில தொழில்நுட்ப உதவிகளைப் பெற்ற பிறகு போலீசார் கைது செய்யப்பட்டனர். இந்த அழைப்பில் தீவிரத்தன்மை இல்லை என்றாலும், மேலதிக விசாரணைகள் நடைபெற்று வருகின்றன.

அக்‌ஷய் குமாரின் ரவுடி ரத்தோர் தொடரில் சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா விரைவில் காக்கி உடையில் நடிக்கிறார் என்பது உங்களுக்குத் தெரியுமா? இதன் தொடர்ச்சியில் சித்தார்த்துக்கு முக்கிய வேடத்தில் நடிக்க வாய்ப்பு இருப்பதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. இப்போது, ​​​​நடிகரை தயாரிப்பாளர் ஷபினா கான் அணுகியுள்ளார் என்பதையும், திட்டத்தை பசுமைப்படுத்த ஹங்கின் பதிலுக்காக குழு காத்திருக்கிறது என்பதையும் நாங்கள் அறிவோம்.

‘SOTY’ படத்தில் மாணவனாக நடித்த வருண் தவான், பாவாலில் வரலாற்று ஆசிரியராக நடிக்கிறார்! நிதேஷ் திவாரி மற்றும் வருண் அவர்களின் கைகளில் உணர்ச்சிகரமான ரோலர்கோஸ்டரின் பட்டாசு உள்ளது என்று ETimes ஒரு பிரத்யேக ஸ்கூப்பைப் பெற்றுள்ளது. ஹங்க் ஒரு வரலாற்று ஆசிரியராக நடிக்கிறார், “மாணவர்களுக்கு தவறான அறிவை வழங்குகிறார், இறுதியில் அவர் தனது வாழ்க்கையில் பவாலை உருவாக்குகிறார். பின்னர் அவர் ஐரோப்பா முழுவதும் உண்மையை அறிய ஒரு பயணத்தைத் தொடங்குகிறார்.”

தீபிகா படுகோன் தனது நேரத்தை கட்டத்திற்கு வெளியே எங்கே செலவிடுகிறார் என்று ஆச்சரியப்படுபவர்களுக்கு, நடிகை தற்போது பூட்டானில் சுற்றுப்பயணம் செய்கிறார் என்று மாறிவிடும்! கடந்த வாரம் பூட்டானைத் தொட்ட DPயின் அனைத்துப் புகைப்படங்களையும் நாங்கள் உங்களுக்குப் பெற்றுள்ளோம், அதன்பின் சரியான சுற்றுலாப் பயணிகளாக விளையாடி வருகிறோம், சுற்றிப் பார்க்கிறோம் மற்றும் பிரபலமான கஃபேக்களுக்குச் செல்கிறோம், நிச்சயமாக செல்ஃபிகள் மூலம் ரசிகர்களை மகிழ்ச்சியுடன் முகத்தில் வைத்திருக்கிறோம்.Source link